Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 16 gói thầu, trong đó có 3 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 8 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 8 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.124.166.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.075.013.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,22 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 44,44%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 55,56%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 14.124.166.471 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 14.075.013.981 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,35%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 200 gói thầu, trong đó trúng 200 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 99.79% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100.01% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (147), Không xác định (53)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lào Cai (131), Yên Bái (1), Không xác định (69)
- Có quan hệ với 51 bên mời thầu
- Có quan hệ với 62 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 495 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH MTV xây dựng Minh Phúc
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00044274
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Lào Cai
- Lĩnh vực:
⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
09/04/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
09/04/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 22:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 21:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại trụ sở HĐND&UBND thành phố Lào Cai năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
08/02/2023 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại trụ sở HĐND&UBND thành phố Lào Cai năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2023 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
13/12/2021 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
16/11/2021 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 thi công xây dựng công trình Cải tạo tuyến phố Phan Đình Giót, phường Lào Cai, thành phố Lào Cai, hạng mục: Lát vỉa hè, thay thế viên bó vỉa và cải tạo hệ thống thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
21/06/2021 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
22/12/2020 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh, chăm sóc cây xanh công sở tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
16/09/2023 11:04
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
16/09/2023 11:04
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2023 14:34
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh, chăm sóc cây xanh công sở tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
08/09/2023 14:34
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh, chăm sóc cây xanh công sở tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
05/09/2023 11:34
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ bảo vệ tại Chi cục Kiểm lâm Lào Cai 4 tháng cuối năm 2023 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn.
05/09/2023 11:33
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN MÔI TRƯỜNG CÔNG NGHIỆP HOÀNG YẾN
09/04/2023 16:20
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ BẢO VỆ HOÀNG YẾN
09/04/2023 16:16
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố KQMT gói thầu Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 với 1 nhà thầu tham gia.
31/03/2023 20:11
CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 với 2 nhà thầu tham gia.
31/03/2023 20:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
09/04/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
09/04/2023 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh tại Trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 22:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp Dịch vụ bảo vệ tại trụ sở Khu hành chính huyện Bảo Yên 9 tháng năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/03/2023 21:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại trụ sở HĐND&UBND thành phố Lào Cai năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
08/02/2023 23:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ vệ sinh công nghiệp và chăm sóc cây xanh tại trụ sở HĐND&UBND thành phố Lào Cai năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
10/01/2023 17:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây dựng + cung cấp, lắp đặt thiết bị + nghiệm thu đóng điện bàn giao của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
13/12/2021 10:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
16/11/2021 15:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1 thi công xây dựng công trình Cải tạo tuyến phố Phan Đình Giót, phường Lào Cai, thành phố Lào Cai, hạng mục: Lát vỉa hè, thay thế viên bó vỉa và cải tạo hệ thống thoát nước của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
21/06/2021 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thi công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC.
22/12/2020 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 16 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải 9 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 6 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC đã đăng tải 11 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 11 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC có quan hệ với 13 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH MTV XÂY DỰNG MINH PHÚC có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bạn không cần làm gì với nỗi đau, nhưng để tận hưởng tất cả giá trị của niềm vui, bạn phải có ai đó để chia sẻ. "
Mark Twain