Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.450.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.440.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ như sau:
- Có quan hệ với 4 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 80,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 20,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 2.450.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 2.440.280.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,40%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN TRUNG MINH
18/02/2021 15:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/01/2021 17:33
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/01/2021 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC LONG PHÚ THỌ
07/07/2020 16:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TÂN QUỐC DUY
18/06/2020 14:00
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2020 15:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/05/2020 15:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/05/2020 15:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2020 14:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
21/05/2020 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN TRUNG MINH
18/02/2021 15:44
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) với 1 nhà thầu tham gia.
20/01/2021 18:26
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/01/2021 17:33
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/01/2021 16:38
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC LONG PHÚ THỌ
07/07/2020 16:46
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TÂN QUỐC DUY
18/06/2020 14:00
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2020 16:10
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Mua máy móc, thiết bị với 1 nhà thầu tham gia.
04/06/2020 16:09
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ công bố KQMT gói thầu Khóa quản trị nhân sự quốc tế nâng cao với 1 nhà thầu tham gia.
02/06/2020 14:39
Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đăng tải TBMT Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2020 15:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRẦN TRUNG MINH
18/02/2021 15:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/01/2021 17:33
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
07/01/2021 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC LONG PHÚ THỌ
07/07/2020 16:46
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải kết quả gói thầu Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT TÂN QUỐC DUY
18/06/2020 14:00
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Nguyên vật liệu gỗ xẻ (gỗ keo) của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2020 15:31
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/05/2020 15:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
25/05/2020 15:10
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/05/2020 14:18
Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải KHLCNT Phê duyệt kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu mua nguyên vật liệu thực hiện dự án: Ứng dụng khoa học công nghệ xây dựng mô hình sản xuất ván ghép thanh từ gỗ trồng phục vụ trong nước và xuất khẩu tại tỉnh Phú Thọ, từ nguồn ngân sách địa phương của chủ đầu tư Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ với 1 gói thầu.
21/05/2020 10:49
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ có quan hệ với 4 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Nam Linh Phú Thọ có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Dùng lửa không thể dập tắt lửa, giống như vậy dùng sức mạnh tà ác cũng không thể diệt trừ tà ác. "
Gorky (Liên Xô)