Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 78 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 32 gói (với 39 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 4 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 18 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 18 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,03%, Xây lắp 0%, Tư vấn 35,90%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.553.473.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.650.509.582 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D như sau:
- Có quan hệ với 29 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,61 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 41,03%, Xây lắp 0%, Tư vấn 35,90%, Phi tư vấn 23,08%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 31.553.473.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 30.650.509.582 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,86%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 21 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 21 TBMT trong đó tự mời thầu 21 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 151 gói thầu, trong đó trúng 132 gói, trượt 16 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 64.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.34% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (36), TP.Hồ Chí Minh (19), Tuyên Quang (16), Quảng Ninh (10), Đà Nẵng (5), Bắc Ninh (4), Phú Thọ (3), Ninh Bình (3), Khánh Hòa (3), Gia Lai (2), Đồng Tháp (2), Huế (2), Cần Thơ (1), Đồng Nai (1), Vĩnh Long (1), Cao Bằng (1), Cà Mau (1), Lạng Sơn (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (38)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (36), TP.Hồ Chí Minh (16), Tuyên Quang (16), Quảng Ninh (10), Phú Thọ (3), Quảng Nam (3), Nam Định (3), Gia Lai (2), Bắc Giang (2), Ninh Thuận (2), Huế (2), Đà Nẵng (2), Hậu Giang (1), Đồng Nai (1), Trà Vinh (1), Cao Bằng (1), Bắc Ninh (1), Đồng Tháp (1), Cà Mau (1), Lạng Sơn (1), Nghệ An (1), Hà Tĩnh (1), Không xác định (44)
- Có quan hệ với 74 bên mời thầu
- Có quan hệ với 74 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 46 nhà thầu trong 36 gói thầu, thắng 17 gói, thua 16 gói, 2 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 2 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 626 gói thầu với 9 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý Tài sản trí tuệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
06/02/2026 11:19
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đăng tải KHLCNT “Nghiên cứu giải pháp quản trị tài sản trí tuệ trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh” với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng tem truy xuất nguồn gốc (sử dụng QR Code) sản phẩm mang NHTT phục vụ nhiệm vụ mã số: SHTT/02-2024-3 và SHTT/03-2024-3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
22/09/2025 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phân tích các chỉ tiêu chất lượng thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo mang NHCN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU TĂNG TRƯỞNG XANH
04/07/2025 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm dưa lưới mang NHCN “Trà Vinh” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG BBS
18/06/2025 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ choviệc quảng bá NHCN “Trà Vinh” cho sản phẩm heo thương phẩm, thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo của tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
18/06/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khoa học và công nghệ phát triển tài sản trí tuệ “Đăng ký bảo hộ, quản lý và quảng bá nhãn hiệu chứng nhận “Trà Vinh” cho sản phẩm heo thương phẩm, thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D với 2 gói thầu.
12/06/2025 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khoa học và công nghệ phát triển tài sản trí tuệ “Đăng ký bảo hộ, quản lý và quảng bá nhãn hiệu chứng nhận “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa lưới của tỉnh Trà Vinh” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng 02 bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL và NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn thử nghiệm hệ thống nhận diện thương hiệu; xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa hấu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
31/05/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL; Chỉnh sửa, nâng cấp, áp dụng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL cho sản phẩm cua biển Trà Vinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
31/05/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng tem truy xuất nguồn gốc (sử dụng QR Code) sản phẩm mang NHTT phục vụ nhiệm vụ mã số: SHTT/02-2024-3 và SHTT/03-2024-3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
22/09/2025 10:14
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phân tích các chỉ tiêu chất lượng thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo mang NHCN.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU TĂNG TRƯỞNG XANH
04/07/2025 11:39
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm dưa lưới mang NHCN “Trà Vinh”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG BBS
18/06/2025 10:24
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ choviệc quảng bá NHCN “Trà Vinh” cho sản phẩm heo thương phẩm, thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo của tỉnh Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
18/06/2025 10:22
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng 02 bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL và NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn thử nghiệm hệ thống nhận diện thương hiệu; xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa hấu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG BBS
31/05/2025 10:22
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL; Chỉnh sửa, nâng cấp, áp dụng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL cho sản phẩm cua biển Trà Vinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
31/05/2025 10:22
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL; Chỉnh sửa, nâng cấp, áp dụng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL cho sản phẩm cua biển Trà Vinh với 2 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 15:01
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng 02 bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL và NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn thử nghiệm hệ thống nhận diện thương hiệu; xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa hấu với 2 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 15:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D công bố kết quả gói thầu Xây dựng phần mềm quản lý Tài sản trí tuệ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
06/02/2026 11:19
CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đăng tải KHLCNT “Nghiên cứu giải pháp quản trị tài sản trí tuệ trên địa bàn tỉnh Bắc Ninh” với 1 gói thầu.
06/02/2026 11:16
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng tem truy xuất nguồn gốc (sử dụng QR Code) sản phẩm mang NHTT phục vụ nhiệm vụ mã số: SHTT/02-2024-3 và SHTT/03-2024-3 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
22/09/2025 10:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Phân tích các chỉ tiêu chất lượng thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo mang NHCN của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU TĂNG TRƯỞNG XANH
04/07/2025 11:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm dưa lưới mang NHCN “Trà Vinh” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG BBS
18/06/2025 10:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Xây dựng bản đồ khu vực địa lý vùng sản xuất sản phẩm mang NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ choviệc quảng bá NHCN “Trà Vinh” cho sản phẩm heo thương phẩm, thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo của tỉnh Trà Vinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
18/06/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khoa học và công nghệ phát triển tài sản trí tuệ “Đăng ký bảo hộ, quản lý và quảng bá nhãn hiệu chứng nhận “Trà Vinh” cho sản phẩm heo thương phẩm, thịt heo và các sản phẩm chế biến từ thịt heo” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D với 2 gói thầu.
12/06/2025 09:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải KHLCNT Nhiệm vụ khoa học và công nghệ phát triển tài sản trí tuệ “Đăng ký bảo hộ, quản lý và quảng bá nhãn hiệu chứng nhận “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa lưới của tỉnh Trà Vinh” của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D với 1 gói thầu.
12/06/2025 09:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng 02 bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL và NHCN; thiết kế logo; xây dựng và in ấn thử nghiệm hệ thống nhận diện thương hiệu; xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL “Trà Vinh” cho sản phẩm dưa hấu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
31/05/2025 10:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Xây dựng Bản đồ khu vực địa lý tương ứng với CDĐL; Chỉnh sửa, nâng cấp, áp dụng và in ấn hệ thống nhận diện thương hiệu; Xây dựng và vận hành hệ thống các kênh truyền thông phục vụ cho việc quảng bá sản phẩm mang CDĐL cho sản phẩm cua biển Trà Vinh của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LINK VIỆT
31/05/2025 10:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 78 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải 39 TBMT trong 32 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 21 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 18 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D đã đăng tải 67 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 67 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 37 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D có quan hệ với 29 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NGHIÊN CỨU VÀ ĐẦU TƯ S&D có quan hệ với 4 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Trong tiệc rượu chẳng nói năng quấy phá thì đúng là bậc quân tử, đối với tiền bạc đâu đó phân minh thì đó là bậc đại trượng phu. "
Lời Họ Tiết
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.