Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 7 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 5 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.255.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.254.905.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,20 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.255.455.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.254.905.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,02%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua phân bón của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
17/12/2021 09:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/11/2021 11:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua tảo làm thức ăn cho sò huyết của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/11/2021 16:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua hóa chất của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/11/2021 16:00
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sò huyết bố mẹ của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
03/11/2021 09:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: phân tích mẫu của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
13/10/2021 16:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua thức ăn của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/10/2021 15:50
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, máy móc thiết bị phục vụ cho dự án Ứng dụng khoa học và công nghệ xây dựng mô hình sản xuất giống và nuôi thương phẩm sò huyết (Anadara granosa Lannaeus, 1758) tại thành phố Móng Cái, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với 7 gói thầu.
20/09/2021 15:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
06/07/2015 13:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
06/07/2015 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng kinh doanh tổng hợp Từ Sơn
17/12/2021 09:32
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
11/12/2021 11:10
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị với 2 nhà thầu tham gia.
30/11/2021 13:49
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồ Quang Duy
29/11/2021 15:49
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua tảo làm thức ăn cho sò huyết.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng Hồ Quang Duy
27/11/2021 14:35
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/11/2021 11:14
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sò huyết bố mẹ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thuỷ sản Minh Hàn
20/11/2021 09:06
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Mua hóa chất với 1 nhà thầu tham gia.
14/11/2021 09:14
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Mua tảo làm thức ăn cho sò huyết với 1 nhà thầu tham gia.
11/11/2021 09:04
Công ty TNHH Ngọc Khánh VT công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sò huyết bố mẹ với 1 nhà thầu tham gia.
09/11/2021 16:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua phân bón của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
17/12/2021 09:32
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 06: Mua máy móc, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
25/11/2021 11:14
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Mua tảo làm thức ăn cho sò huyết của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
06/11/2021 16:35
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua hóa chất của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
06/11/2021 16:00
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sò huyết bố mẹ của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh rút gọn trong nước.
03/11/2021 09:42
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 07: phân tích mẫu của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
13/10/2021 16:44
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua thức ăn của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/10/2021 15:50
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, máy móc thiết bị phục vụ cho dự án Ứng dụng khoa học và công nghệ xây dựng mô hình sản xuất giống và nuôi thương phẩm sò huyết (Anadara granosa Lannaeus, 1758) tại thành phố Móng Cái, tỉnh Quảng Ninh của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT với 7 gói thầu.
20/09/2021 15:36
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thiết bị đo lường của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
06/07/2015 13:40
Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn của chủ đầu tư Công ty TNHH Ngọc Khánh VT.
06/07/2015 13:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 7 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT đã đăng tải 9 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 9 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Ngọc Khánh VT có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Hãy sống nhờ trí tưởng tượng của mình thay vì nhờ trí nhớ. "
Les Brown