Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 5 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 4 gói (với 5 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.500.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.391.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ như sau:
- Có quan hệ với 5 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.500.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.391.900.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,66%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 5 TBMT trong đó tự mời thầu 5 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
11/04/2024 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ AVATEK
28/03/2024 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGEND LOTUS
15/03/2024 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua hóa chất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
04/03/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/02/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
29/02/2024 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2024 10:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/02/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, thiết bị phục vụ cho dự án Ứng dụng khoa học và công nghệ xây dựng mô hình chế biến quýt, mơ, vải của tỉnh Bắc Kạn theo công nghệ cô đặc tại nhiệt độ thấp và áp suất thường (JEVA) để tạo ra sản phẩm mới phục vụ thị trường nội địa và hướng tới xuất khẩu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với 4 gói thầu.
06/02/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
11/04/2024 13:24
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải với 1 nhà thầu tham gia.
04/04/2024 15:04
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Phân tích mẫu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ AVATEK
28/03/2024 14:20
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGEND LOTUS
15/03/2024 17:45
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng với 1 nhà thầu tham gia.
09/03/2024 15:04
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua hóa chất.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
04/03/2024 14:08
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/02/2024 14:40
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng.
- Nhà thầu trúng thầu:
29/02/2024 14:09
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng với 1 nhà thầu tham gia.
23/02/2024 11:05
CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2024 10:23
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
11/04/2024 13:24
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Phân tích mẫu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KHOA HỌC CÔNG NGHỆ AVATEK
28/03/2024 14:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH LEGEND LOTUS
15/03/2024 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua hóa chất của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN ĐỨC MINH
04/03/2024 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
29/02/2024 14:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ.
29/02/2024 14:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2024 10:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua quả quýt, mơ, vải của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
07/02/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thiết bị, máy móc chuyên dùng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/02/2024 10:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải KHLCNT Cung cấp nguyên vật liệu, thiết bị phục vụ cho dự án Ứng dụng khoa học và công nghệ xây dựng mô hình chế biến quýt, mơ, vải của tỉnh Bắc Kạn theo công nghệ cô đặc tại nhiệt độ thấp và áp suất thường (JEVA) để tạo ra sản phẩm mới phục vụ thị trường nội địa và hướng tới xuất khẩu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ với 4 gói thầu.
06/02/2024 14:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải 5 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải 5 TBMT trong 4 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 5 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH NÔNG SẢN BA BỂ có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bi kịch nào cũng cần có một người đóng vai kẻ ác để chịu việc bị người đời ghét bỏ, nếu không những nhân vật chính đau khổ làm sao có được tình cảm sâu sắc khi không trải qua thử thách do kẻ ác gây ra? "
Tân Di Ổ