Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 0 gói (với 0 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.034.202.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.910.088.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC như sau:
- Có quan hệ với 8 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.034.202.323 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 12.910.088.048 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,95%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 0 TBMT trong đó tự mời thầu 0 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thẩm định giá thiết bị, vật tư công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần định giá True Value
29/01/2022 18:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm tra dự toán thiết kế thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế Xây dựng Bộ Xây dựng
10/11/2021 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm tra hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
10/11/2021 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết kế bản vẽ thi công - Lập dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
10/11/2021 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói tư vấn và phi tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
01/09/2021 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói tư vấn và phi tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Bắc Á
01/09/2021 17:42
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh.
17/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thẩm định giá thiết bị, vật tư công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần định giá True Value
29/01/2022 18:54
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đăng tải KHLCNT Thẩm định giá thiết bị, vật tư công trình thuộc dự án Xây dựng tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh Bình Phước với 1 gói thầu.
26/01/2022 19:19
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm tra dự toán thiết kế thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế Xây dựng Bộ Xây dựng
10/11/2021 16:40
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm tra hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Khoa học Công nghệ Xây dựng
10/11/2021 16:32
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết kế bản vẽ thi công - Lập dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY TƯ VẤN XÂY DỰNG VIỆT NAM - CTCP, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ XUẤT NHẬP KHẨU PCCC HÀ NỘI, Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
10/11/2021 16:09
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói tư vấn và phi tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN VIỄN ĐÔNG
01/09/2021 17:45
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói tư vấn và phi tư vấn.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Bắc Á
01/09/2021 17:42
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đăng tải KHLCNT KHLCNT đợt 1 dự án Xây dựng tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh với 5 gói thầu.
17/08/2021 18:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Thẩm định giá thiết bị, vật tư công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần định giá True Value
29/01/2022 18:54
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thẩm tra dự toán thiết kế thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Viện Kinh tế Xây dựng Bộ Xây dựng
10/11/2021 16:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thẩm tra hồ sơ bản vẽ thiết kế thi công của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
10/11/2021 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thiết kế bản vẽ thi công - Lập dự toán của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Văn phòng tư vấn và chuyển giao công nghệ xây dựng
10/11/2021 16:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm định HSMT, HSYC và thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu các gói tư vấn và phi tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
01/09/2021 17:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Lập HSMT, đánh giá HSDT các gói tư vấn và phi tư vấn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Đầu tư và Xây dựng Bắc Á
01/09/2021 17:42
Chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Xây dựng tòa nhà trung tâm hành chính tỉnh.
17/08/2021 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC đã đăng tải 6 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 6 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN ĐẦU TƯ HOA THIÊN PHÚC có quan hệ với 8 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Ngay lúc này bạn hoàn toàn đúng, bạn là một con người toàn vẹn, không phải là một tập sự đang trên đường đi đâu đó khác. Bạn phải hiểu được sự hoàn thiện của mình và trải nghiệm nó trong suy nghĩ như hiện thực cá nhân của riêng mình. Everything you need you already have. You are complete right now, you are a whole, total person, not an apprentice person on the way to some place else. Your completeness must be understood by you and experienced in your thoughts as your own personal reality. Mọi thứ bạn cần bạn đã có. "
Beverly Sills
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.