Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 2 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 3 gói thầu, trong đó có 2 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 3 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 0 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 0 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.710.180.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.707.225.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.710.180.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.707.225.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,17%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 442 gói thầu, trong đó trúng 279 gói, trượt 135 gói, 7 chưa có kết quả, 21 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 63.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.74% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (80), Hà Nội (41), Bắc Ninh (20), Phú Thọ (17), Đà Nẵng (8), Ninh Bình (7), Thanh Hoá (7), Hưng Yên (6), Khánh Hòa (6), Vĩnh Long (5), Đồng Tháp (5), Cần Thơ (5), Tuyên Quang (4), Tây Ninh (4), Đồng Nai (3), Hà Tĩnh (3), Lâm Đồng (3), Cà Mau (3), Điện Biên (2), Lạng Sơn (2), Thái Nguyên (1), Sơn La (1), Lai Châu (1), Hải Phòng (1), Cao Bằng (1), An Giang (1), Không xác định (218)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (73), Hà Nội (41), Bắc Ninh (10), Bắc Giang (10), Hòa Bình (10), Đà Nẵng (8), Thanh Hoá (7), Khánh Hòa (5), Nam Định (5), Thái Bình (4), Vĩnh Phúc (4), Bến Tre (3), Tuyên Quang (3), Hà Tĩnh (3), Bà Rịa - Vũng Tàu (3), Phú Thọ (3), Đồng Nai (2), Hưng Yên (2), Hà Nam (2), Điện Biên (2), Tây Ninh (2), Lâm Đồng (2), Lạng Sơn (2), Đồng Tháp (2), Sóc Trăng (2), Cà Mau (2), Long An (2), Bắc Kạn (1), Sơn La (1), Tiền Giang (1), Hậu Giang (1), Hà Giang (1), Cần Thơ (1), Lai Châu (1), Hải Dương (1), Cao Bằng (1), Bình Thuận (1), Ninh Thuận (1), Bình Dương (1), Bình Phước (1), Không xác định (224)
- Có quan hệ với 122 bên mời thầu
- Có quan hệ với 67 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 211 nhà thầu trong 247 gói thầu, thắng 86 gói, thua 135 gói, 6 chưa có kết quả, 20 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 63 nhà thầu trong 108 gói thầu, thắng thầu 75 gói, thua 29 gói, 1 chưa có kết quả, 3 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học kỹ thuật Thiện Minh
20/12/2019 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/11/2019 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, triển khai áp dụng các dung dịch khử khuẩn bằng công nghệ hoạt hóa và công nghệ nano trong y tế và dân dụng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với 1 gói thầu.
25/11/2019 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
06/06/2018 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phẩn thương mại và dịch vụ Ánh sáng Thăng Long
06/06/2018 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu EVD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với 2 gói thầu.
19/04/2018 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học kỹ thuật Thiện Minh
20/12/2019 23:37
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/11/2019 14:13
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đăng tải KHLCNT Sản xuất, triển khai áp dụng các dung dịch khử khuẩn bằng công nghệ hoạt hóa và công nghệ nano trong y tế và dân dụng với 1 gói thầu.
25/11/2019 16:03
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học kỹ thuật Thiện Minh
06/06/2018 10:52
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phẩn thương mại và dịch vụ Ánh sáng Thăng Long
06/06/2018 10:40
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:41
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:37
CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu EVD với 2 gói thầu.
19/04/2018 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng vật tư khoa học kỹ thuật Thiện Minh
20/12/2019 23:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
27/11/2019 14:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải KHLCNT Sản xuất, triển khai áp dụng các dung dịch khử khuẩn bằng công nghệ hoạt hóa và công nghệ nano trong y tế và dân dụng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với 1 gói thầu.
25/11/2019 16:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
06/06/2018 10:52
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phẩn thương mại và dịch vụ Ánh sáng Thăng Long
06/06/2018 10:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Cung cấp nguyên vật liệu phục vụ điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Cung cấp thiết bị điều chế dung dịch hoạt hóa điện hóa và nano bạc của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/04/2018 11:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu EVD của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD với 2 gói thầu.
19/04/2018 16:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải 2 KHLCNT, trong đó có 3 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải 3 TBMT trong 3 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TẬP ĐOÀN EVD có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tổ quốc tôi là thế giới, và tôn giáo tôi là làm điều tốt. "
Thomas Paine
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.