Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 143 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 293 gói thầu, trong đó có 141 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 171 gói (với 184 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 175 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 143 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 138 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,17%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.648.193.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.890.509.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 85,33%, Xây lắp 0%, Tư vấn 2,17%, Phi tư vấn 12,50%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 120.648.193.014 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 118.890.509.419 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 108 KHLCNT trong đó có 108 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 138 TBMT trong đó tự mời thầu 138 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 310 gói thầu, trong đó trúng 310 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 45% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.7% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (79), Hà Nội (35), Hải Phòng (21), Lào Cai (20), TP.Hồ Chí Minh (16), Tuyên Quang (7), Phú Thọ (7), Bắc Ninh (6), Lạng Sơn (5), Cao Bằng (5), Quảng Ninh (4), An Giang (4), Thái Nguyên (4), Điện Biên (3), Lai Châu (3), Hưng Yên (2), Hà Tĩnh (1), Toàn quốc (1), Lâm Đồng (1), Gia Lai (1), Ninh Bình (1), Quảng Trị (1), Không xác định (83)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Sơn La (79), Hà Nội (35), Lào Cai (18), TP.Hồ Chí Minh (14), Hải Phòng (11), Hải Dương (7), Lạng Sơn (5), Cao Bằng (5), Hà Giang (5), Quảng Ninh (4), An Giang (4), Hòa Bình (4), Bắc Giang (3), Điện Biên (3), Bắc Ninh (3), Lai Châu (3), Hưng Yên (2), Thái Nguyên (2), Phú Thọ (2), Tuyên Quang (2), Bắc Kạn (2), Hà Tĩnh (1), Toàn quốc (1), Yên Bái (1), Lâm Đồng (1), Bình Định (1), Ninh Bình (1), Không xác định (93)
- Có quan hệ với 88 bên mời thầu
- Có quan hệ với 112 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 918 gói thầu với 20 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị PCCC&CNCH cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
23/12/2023 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Hồng Kỳ B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
20/12/2023 22:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
20/12/2023 22:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Xuân Thu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Minh Trí B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Quang Tiến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Đức Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Tân Minh B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Hồng Kỳ B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói số 3: Mua sắm nệm, ga bọc nệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TẤN TOÀN PHÁT
10/01/2025 15:48
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường mầm non Minh Trí B.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC TIẾN
27/12/2024 11:53
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chí trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường mầm non Bắc Phú.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC TIẾN
27/12/2024 11:47
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng Hệ thống thông tin và tem truy xuất nguồn gốc (sử dụng QR code) sản phẩm phục vụ nhiệm vụ mã số SHTT/15-2023-3 và SHTT/18-2023-3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHẦN MỀM TCSOFT
24/12/2024 22:36
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế mẫu nhãn hiệu, bộ nhận diện thương hiệu và In ấn công cụ quảng bá phục vụ nhiệm vụ mã số SHTT/15-2023-3 và SHTT/18-2023-3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN IN TẠP CHÍ CỘNG SẢN
21/12/2024 16:28
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động dạy và học của Trường mầm non An Thanh năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THÀNH LUÂN
18/12/2024 16:54
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị đáp ứng tiêu chuẩn trường chuẩn quốc gia năm 2024 của Trường mầm non Tân Minh A.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ SẢN XUẤT ĐỨC TIẾN
15/12/2024 00:02
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Nghiên cứu, biên soạn và xuất bản cuốn Lịch sử truyền thống lực lượng vũ trang huyện Mù Cang Chải, giai đoạn 1947-2025.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆN NGHIÊN CỨU LỊCH SỬ VÀ VĂN HÓA VIỆT
09/12/2024 15:37
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 1: Thiết kế mẫu nhãn hiệu, bộ nhận diện thương hiệu và In ấn công cụ quảng bá phục vụ nhiệm vụ mã số SHTT/15-2023-3 và SHTT/18-2023-3 với 1 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 14:14
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 2: Xây dựng Hệ thống thông tin và tem truy xuất nguồn gốc (sử dụng QR code) sản phẩm phục vụ nhiệm vụ mã số SHTT/15-2023-3 và SHTT/18-2023-3 với 2 nhà thầu tham gia.
09/12/2024 10:56
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị PCCC&CNCH cho lực lượng Cảnh sát PCCC&CNCH của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
23/12/2023 14:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Hồng Kỳ B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
20/12/2023 22:55
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm trang thiết bị y tế của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
20/12/2023 22:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Xuân Thu của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:11
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Minh Trí B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:09
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Quang Tiến của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
09/12/2023 17:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Đức Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:28
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Thị trấn Sóc Sơn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Tân Minh B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG.
07/12/2023 23:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị, đồ dùng năm 2023 của Trường mầm non Hồng Kỳ B của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
06/12/2023 14:36
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải 143 KHLCNT, trong đó có 293 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải 184 TBMT trong 171 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 138 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 46 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG đã đăng tải 175 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 175 gói, hủy thầu 3 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ TRƯỜNG LONG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lý tưởng là suối nguồn của lịch sử, cái nôi của trí tuệ, cờ chiến của xung phong, kiếm sắc để chặt gai. "
Gorky (Liên Xô)
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"