Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.371.009.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.016.078.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 5.371.009.500 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 5.016.078.680 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,61%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 399 gói thầu, trong đó trúng 284 gói, trượt 99 gói, 10 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 10.05% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 90.26% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (121), TP.Hồ Chí Minh (78), Toàn quốc (34), Đà Nẵng (26), Quảng Trị (18), Hải Phòng (17), Phú Thọ (13), Thanh Hoá (13), Tuyên Quang (10), Bắc Ninh (9), An Giang (7), Đắk Lắk (7), Ninh Bình (6), Nghệ An (6), Thái Nguyên (5), Đồng Nai (5), Lâm Đồng (5), Tây Ninh (5), Khánh Hòa (4), Hưng Yên (4), Gia Lai (4), Hà Tĩnh (4), Quảng Ninh (3), Vĩnh Long (3), Cần Thơ (3), Cà Mau (2), Lào Cai (2), Huế (2), Cao Bằng (1), Đồng Tháp (1), Sơn La (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (74)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (121), TP.Hồ Chí Minh (60), Toàn quốc (27), Đà Nẵng (21), Quảng Trị (15), Thanh Hoá (13), Hải Phòng (12), Hòa Bình (11), Bắc Ninh (8), Hà Giang (7), Kiên Giang (7), Nghệ An (6), Đắk Lắk (5), Hải Dương (5), Bà Rịa - Vũng Tàu (5), Bình Thuận (4), Thái Nguyên (4), Bình Định (4), Hà Tĩnh (4), Quảng Bình (4), Phú Yên (4), Tuyên Quang (3), Bắc Kạn (3), Bắc Giang (3), Quảng Ninh (3), Hưng Yên (3), Ninh Bình (3), Nam Định (3), Đồng Nai (3), Ninh Thuận (2), Thái Bình (2), Phú Thọ (2), Trà Vinh (2), Cà Mau (2), Long An (2), Tây Ninh (2), Yên Bái (2), Cần Thơ (2), Khánh Hòa (2), Hà Nam (2), Huế (2), Bình Phước (1), Cao Bằng (1), Sóc Trăng (1), Đồng Tháp (1), Bến Tre (1), Tiền Giang (1), Bình Dương (1), Sơn La (1), Vĩnh Phúc (1), Quảng Nam (1), Quảng Ngãi (1), Không xác định (89)
- Có quan hệ với 106 bên mời thầu
- Có quan hệ với 78 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 188 nhà thầu trong 193 gói thầu, thắng 78 gói, thua 99 gói, 10 chưa có kết quả, 6 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 28 nhà thầu trong 33 gói thầu, thắng thầu 19 gói, thua 14 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 0 gói thầu với 0 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
07/11/2025 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2025 16:47
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đăng tải KHLCNT Thay mới thang máy tòa nhà 7 tầng với 1 gói thầu.
15/10/2025 10:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy tính Nét
25/10/2016 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải TBMT Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV công bố kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
07/11/2025 11:12
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV công bố KQMT gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách với 1 nhà thầu tham gia.
20/10/2025 09:34
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2025 16:47
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đăng tải KHLCNT Cung cấp 01 xe ô tô 07 chỗ với 1 gói thầu.
30/05/2018 10:41
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV công bố kết quả gói thầu Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy tính Nét
25/10/2016 11:32
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đăng tải TBMT Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THANG MÁY VÀ THIẾT BỊ 5S
07/11/2025 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải TBMT Cung cấp, lắp đặt hệ thống thang máy chở khách của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/10/2025 16:47
CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đăng tải KHLCNT Thay mới thang máy tòa nhà 7 tầng với 1 gói thầu.
15/10/2025 10:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH máy tính Nét
25/10/2016 11:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải TBMT Cung cấp máy chủ và thiết bị mạng cho hệ thống Private Cloud của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/09/2016 15:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 1 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV đã đăng tải 3 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 3 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ANSV có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhà tranh cửa gỗ đời thanh thoát Không đúng không sai tự tại tâm. "
Trần Nhân Tông
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.