Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã định danh (theo MSC mới)
vn0109435217
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI

Số ĐKKD
0109435217
Địa chỉ
Số 16, ngõ 83, đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số 16, ngõ 83, đường Hữu Hưng, Phường Tây Mỗ, Hà Nội
Mã số thuế
0109435217
Ngày cấp
27/11/2020
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Người đại diện
NGUYỄN VĂN ĐẠM
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
29/09/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI như sau:
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG HTK
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00069217
  • Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Hà Nội
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
     ⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
     ⚬ Tư vấn giám sát thi công xây dựng công trình: NN & PTNT Thủy lợi, đê điều
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Hoạt động của bên mời thầu

Danh sách TBMT đã được bên mời thầu đăng tải

Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.

Gói thầu
Giá gói thầu
Ngày đăng tải
Đóng thầu
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Giá gói thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Ngày đăng tải:
Đóng thầu:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI đã đăng tải 5 TBMT trong 5 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách KQLCNT đã được bên mời thầu đăng tải

Gói thầu
Mở thầu
Hoàn thành
Kết quả
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Mở thầu:

Để xem đầy đủ thông tin

Hoàn thành:
Kết quả:
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI đã đăng tải 5 KQLCNT trong đó:
  • Đã công bố kết quả của 5 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
  • 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách nhà thầu có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Tổng số gói thầu
Số gói thầu trúng
Số gói thầu trượt
Số gói thầu chưa có kết quả
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI có quan hệ với 5 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký

Danh sách đơn vị tư vấn có quan hệ với bên mời thầu

Nhà thầu
Địa chỉ
Số gói thầu
Địa chỉ: Đội 4, Xã Ngọc Hồi, Huyện Thanh Trì, Thành phố Hà Nội, Việt Nam.
Địa chỉ: Phòng 208 nhà B số 169 Nguyễn Ngọc Vũ, phường Trung Hoà, quận Cầu Giấy, thành phố Hà Nội.
Địa chỉ: Số 178A, ngõ 169 đường Hoàng Mai, tổ 9, phường Hoàng Văn Thụ, quận Hoàng Mai, thành phố Hà Nội
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ ANH KHÔI có quan hệ với 4 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Đã xem: 476
Góp điểm làm từ thiện
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây