Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 6 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 12 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.844.544.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.422.305.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,11%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG như sau:
- Có quan hệ với 39 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 25.844.544.900 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.422.305.190 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 17,11%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 3 KHLCNT trong đó có 3 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 45 gói thầu, trong đó trúng 45 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.47% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.17% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (34), Phú Thọ (2), Ninh Bình (1), Lâm Đồng (1), Cao Bằng (1), Không xác định (6)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (34), Vĩnh Phúc (2), Hà Nam (1), Bình Thuận (1), Cao Bằng (1), Không xác định (6)
- Có quan hệ với 21 bên mời thầu
- Có quan hệ với 27 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 102 gói thầu với 18 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG.
06/11/2023 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung bàn ghế trang cấp cho các trường phổ thông trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG.
11/10/2023 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học, đồ dùng tối thiểu thực hiện Đề án huy động trẻ đi nhà trẻ trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
04/10/2023 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
31/08/2023 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung bàn ghế trang cấp cho các trường phổ thông trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
31/08/2023 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2023 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách phục vụ công tác quản lý giáo dục và công tác chuyên môn về lĩnh vực tài chính, kế toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ XUẤT BẢN GIÁO DỤC
26/12/2024 16:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố KQMT gói thầu Mua sắm sách phục vụ công tác quản lý giáo dục và công tác chuyên môn về lĩnh vực tài chính, kế toán với 1 nhà thầu tham gia.
25/12/2024 11:07
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đăng tải TBMT Mua sắm sách phục vụ công tác quản lý giáo dục và công tác chuyên môn về lĩnh vực tài chính, kế toán theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
16/12/2024 18:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn cho các trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI VÀ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ KINH BẮC
04/11/2024 15:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm thiết bị mầm non cho các trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ VÙNG TRỜI SỐ 5 SAO
04/11/2024 10:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm thiết bị phòng học ngoại ngữ cho các trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ PHƯƠNG NAM
04/11/2024 10:28
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy môn tin học, ngoại ngữ cho các trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ GIÁO DỤC VÀ ĐỒ CHƠI TRÀNG AN
04/11/2024 10:23
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Mua sắm thiết bị bàn ghế phòng học cho các trường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN NỘI THẤT BẢO LÂM
04/11/2024 08:26
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm thiết bị phòng học bộ môn cho các trường với 7 nhà thầu tham gia.
27/09/2024 10:57
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm thiết bị phục vụ giảng dạy môn tin học, ngoại ngữ cho các trường với 6 nhà thầu tham gia.
25/09/2024 15:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG.
06/11/2023 14:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tập trung bàn ghế trang cấp cho các trường phổ thông trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG.
11/10/2023 15:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua thiết bị dạy học, đồ dùng tối thiểu thực hiện Đề án huy động trẻ đi nhà trẻ trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
04/10/2023 09:35
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
05/09/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua giấy vở cho học sinh các trường tiểu học thuộc các xã có điều kiện kinh tế - xã hội đặc biệt khó khăn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
31/08/2023 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải KHLCNT Mua sắm tập trung bàn ghế trang cấp cho các trường phổ thông trên địa bàn tỉnh Tuyên Quang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với 1 gói thầu.
31/08/2023 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
28/03/2023 16:21
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 6 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải 12 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG đã đăng tải 10 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 10 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG có quan hệ với 39 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN CÔNG NGHỆ THĂNG LONG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ai nói là cuộc đời là một tập hợp của những bất hạnh có nghĩa là chính cuộc đời là sự bất hạnh. Nếu sự sống là bất hạnh vậy thì cái chết là hạnh phúc. "
Giovanni Casanova