Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 223 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 140 gói (với 160 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 9 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,38%, Xây lắp 39,38%, Tư vấn 6,88%, Phi tư vấn 19,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.300.975.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.373.329.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,86%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành như sau:
- Có quan hệ với 223 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,44 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 34,38%, Xây lắp 39,38%, Tư vấn 6,88%, Phi tư vấn 19,38%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 138.300.975.631 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 116.373.329.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 15,86%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 127 gói thầu, trong đó trúng 127 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 42.2% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 98.59% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đà Nẵng (125), Không xác định (2)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Nam (67), Đà Nẵng (27), Không xác định (33)
- Có quan hệ với 33 bên mời thầu
- Có quan hệ với 63 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 243 gói thầu với 4 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh Quảng Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TOYOTA TRANG LÊ QUẢNG NAM
21/07/2025 10:50
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố kết quả gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải bờ biển xã Tam Hải.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM KHÍ CHU LAI
28/06/2025 10:51
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố kết quả gói thầu Tua quét, gom rác trên đường, vỉa hè Khu dân cư 617 và khu dân cư Chợ Trạm xã Tam Hiệp..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIM KHÍ CHU LAI
27/06/2025 16:13
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố KQMT gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lýrác thải bờ biển xã Tam Quang với 1 nhà thầu tham gia.
25/06/2025 14:15
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố KQMT gói thầu Tua quét, gom rác trên đường, vỉa hè Khu dân cư 617 và khu dân cư Chợ Trạm xã Tam Hiệp. với 1 nhà thầu tham gia.
24/06/2025 10:20
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố KQMT gói thầu Thu gom, vận chuyển và xử lý rác thải bờ biển xã Tam Hải với 1 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 14:22
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố KQMT gói thầu Mua sắm 01 xe ô tô 7 hoặc 8 chỗ 2 cầu phục vụ công tác chung của Văn phòng Đoàn ĐBQH và HĐND tỉnh Quảng Nam với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:32
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng với 2 nhà thầu tham gia.
23/06/2025 10:19
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố kết quả gói thầu Mua sắm sách bổ sung kho tài liệu tại Thư viện tỉnh Quảng Nam..
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRI THỨC VĂN HÓA SÁCH VIỆT NAM
17/06/2025 10:30
Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ DỊCH VỤ NÔNG NGHIỆP VÀ KINH DOANH TỔNG HỢP TAM LỘC
17/06/2025 09:20
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành đã đăng tải 160 TBMT trong 140 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 160 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành đã đăng tải 133 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 133 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành có quan hệ với 223 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Tư vấn Đầu tư An Phú Thành có quan hệ với 95 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cho dù ở đâu, con người cũng đúng với bản chất của mình. "
Richard L Evans