Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG như sau:
- Có quan hệ với 45 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 288 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 254 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 949 gói thầu, trong đó có 132 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 388 gói (với 425 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 19 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 337 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 725 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 708 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,59%, Xây lắp 35,53%, Tư vấn 6,35%, Phi tư vấn 6,59%, Hỗn hợp 0,71%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 987.141.287.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 913.461.183.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG như sau:
- Có quan hệ với 288 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,59%, Xây lắp 35,53%, Tư vấn 6,35%, Phi tư vấn 6,59%, Hỗn hợp 0,71%, Lĩnh vực khác 3%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 987.141.287.798 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 913.461.183.657 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 7,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 60 KHLCNT trong đó có 60 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 105 TBMT trong đó tự mời thầu 103 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 499 gói thầu, trong đó trúng 453 gói, trượt 45 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 19.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 89.94% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (337), Tây Ninh (15), Đồng Tháp (15), Đồng Nai (9), Đắk Lắk (2), Hà Nội (2), Lâm Đồng (1), An Giang (1), Vĩnh Long (1), Cà Mau (1), Không xác định (115)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (277), Tiền Giang (7), Đồng Nai (6), Bà Rịa - Vũng Tàu (5), Long An (5), Tây Ninh (5), Đồng Tháp (4), Hà Nội (2), Bình Phước (2), Bình Dương (1), Bình Thuận (1), Kiên Giang (1), Vĩnh Long (1), Đắk Lắk (1), Cà Mau (1), Không xác định (182)
- Có quan hệ với 160 bên mời thầu
- Có quan hệ với 173 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 112 nhà thầu trong 73 gói thầu, thắng 28 gói, thua 45 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 15 nhà thầu trong 21 gói thầu, thắng thầu 14 gói, thua 7 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 349 gói thầu với 32 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn - đầu tư - xây dựng Nam Long
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00001247
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình hạ tầng kỹ thuật (thoát nước):
⚬ Thi công xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Đường dây và trạm biến áp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Đường dây và trạm biến áp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật thoát nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị (điện; cấp nước; thoát nước) vào công trình dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
03/01/2024 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
29/12/2023 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
21/12/2023 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
21/12/2023 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
11/12/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
04/12/2023 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng cho đội CSGT-TT năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
17/11/2023 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp sinh nhật đoàn viên 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH A QUỲNH LAN
15/07/2025 14:04
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố kết quả gói thầu Thi công “Sửa chữa Nhà xe 04 tầng Khu B”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ BẢO LÂM
08/07/2025 10:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố KQMT gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp sinh nhật đoàn viên 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
30/06/2025 10:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đăng tải TBMT Mua sắm 1 xe ô tô 05 chỗ ngồi năm 2025 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
23/06/2025 15:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố KQMT gói thầu Thi công “Sửa chữa Nhà xe 04 tầng Khu B” với 3 nhà thầu tham gia.
19/06/2025 10:06
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố kết quả gói thầu Bảo trì máy lạnh ở các khu A, B, C.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH POWERFUL
13/06/2025 10:37
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đăng tải TBMT Thi công “Sửa chữa Nhà xe 04 tầng Khu B” theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/06/2025 16:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tặng quà cho đoàn viên, người lao động nhân dịp sinh nhật đoàn viên 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
11/06/2025 15:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố kết quả gói thầu Cung cấp hóa chất phục vụ hồ bơi cho câu lạc bộ Lam Sơn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÓA CHẤT TÂN HƯNG PHÚ
03/06/2025 10:49
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG công bố KQMT gói thầu Cung cấp hóa chất phục vụ hồ bơi cho câu lạc bộ Lam Sơn với 2 nhà thầu tham gia.
24/05/2025 10:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
03/01/2024 18:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
29/12/2023 17:29
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 16:50
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
21/12/2023 16:37
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
21/12/2023 15:40
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
21/12/2023 15:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2023 16:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu gói thầu Tổ chức các hoạt động chăm lo tết Giáp Thìn năm 2024 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG với 3 gói thầu.
11/12/2023 15:44
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
04/12/2023 16:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, thiết bị văn phòng cho đội CSGT-TT năm 2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG.
17/11/2023 11:13
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải 254 KHLCNT, trong đó có 949 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải 425 TBMT trong 388 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 103 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 322 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG đã đăng tải 337 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 337 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 28 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG có quan hệ với 288 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG có quan hệ với 71 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - ĐẦU TƯ - XÂY DỰNG NAM LONG có quan hệ với 54 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con ruồi chết vì giọt mật. Đàn bà chết vì đàn ông nhiều lời. Đàn ông chết vì vợ đẹp. Cha mẹ thì chết vì con bất hiếu. "
Kant
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1980, Chủ tịch nước Cộng hoà xã hội chủ nghĩa Việt Nam, tặng danh hiệu anh hùng lao động và tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí V.A Satalốp, Trung tướng không quân Liên Xô phụ trách công tác đào tạo phi công vũ trụ, đã có công tổ chức công tác huấn luyện và thực hiện chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên; tặng thưởng huân chương Hồ Chí Minh cho đồng chí Bùi Thanh Liêm, thiếu tá không quân đã hoàn thành xuất sắc nhiệm vụ Đội bay dự bị của chuyến bay vũ trụ Xô - Việt đầu tiên.