Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 22 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 19 gói (với 20 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 62 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 62 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.133.223.694 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.086.464.249 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,05 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 90,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 19.133.223.694 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.086.464.249 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 20 KHLCNT trong đó có 20 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 18 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 26 gói thầu, trong đó trúng 26 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 95.33% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 99.17% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Lâm Đồng (25), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Đắk Nông (13), Lâm Đồng (5), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 13 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 1 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 1 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 15 gói thầu với 9 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00069119
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Lâm Đồng
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình dân dụng
⚬ Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng: Tư vấn quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình dân dụng
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Công nghiệp
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình dân dụng
⚬ Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình công nghiệp
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
22/11/2023 09:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HUY
14/11/2023 11:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV THÔNG MINH
01/11/2023 08:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Gói số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2023 08:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, khắc phục sự cố sạt lở đất và làm kè chống sạt lở đường GTNT thôn Đà Thắng, xã Đà Loan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với 5 gói thầu.
23/10/2023 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/10/2023 11:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở công an xã Đạ Sar của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với 7 gói thầu.
04/10/2023 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình: Đường GTNT nội đồng bằng xi măng tại thôn Ma Bó, xã Đa Quyn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CONG TY TNHH TRIEU KHANH
26/09/2023 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Chi phí xây dựng & Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZONE ONE
25/09/2023 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố kết quả gói thầu Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
22/11/2023 09:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố kết quả gói thầu Gói số 04: Chi phí xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HUY
14/11/2023 11:19
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố KQMT gói thầu Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2023 08:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố KQMT gói thầu Gói số 04: Chi phí xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
03/11/2023 08:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV THÔNG MINH
01/11/2023 08:13
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đăng tải TBMT Gói số 04: Chi phí xây dựng theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2023 08:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đăng tải TBMT Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2023 08:36
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, khắc phục sự cố sạt lở đất và làm kè chống sạt lở đường GTNT thôn Đà Thắng, xã Đà Loan với 5 gói thầu.
23/10/2023 11:12
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây lắp với 1 nhà thầu tham gia.
23/10/2023 10:28
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây lắp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/10/2023 11:46
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG HALUTA
22/11/2023 09:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHƯƠNG HUY
14/11/2023 11:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM - DV THÔNG MINH
01/11/2023 08:13
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Gói số 04: Chi phí xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
27/10/2023 08:14
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Trồng rừng làm dải phân cách giữa đất sản xuất nông nghiệp và rừng năm 2023 và chăm sóc rừng trồng các năm (từ năm 2023 đến năm 2025) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/10/2023 08:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải KHLCNT Công trình: Sửa chữa, khắc phục sự cố sạt lở đất và làm kè chống sạt lở đường GTNT thôn Đà Thắng, xã Đà Loan của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với 5 gói thầu.
23/10/2023 11:12
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải TBMT Gói thầu số 5: Thi công xây lắp của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/10/2023 11:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải KHLCNT Xây dựng trụ sở công an xã Đạ Sar của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES với 7 gói thầu.
04/10/2023 15:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 03: Thi công xây dựng công trình: Đường GTNT nội đồng bằng xi măng tại thôn Ma Bó, xã Đa Quyn của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CONG TY TNHH TRIEU KHANH
26/09/2023 16:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 05: Chi phí xây dựng & Thiết bị của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ZONE ONE
25/09/2023 15:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải 22 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải 20 TBMT trong 19 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 2 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES đã đăng tải 18 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 18 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES có quan hệ với 40 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN THIẾT KẾ VÀ XÂY DỰNG DD-HOMES có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Luật lệ không bao giờ khiến con người tự do, chính con người phải làm cho luật lệ tự do. "
Henry David Thoreau
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.