Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 274 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 4 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 10 gói thầu, trong đó có 4 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 53 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 7 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 1,89%, Phi tư vấn 1,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 533.557.532.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 397.720.187.543 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,46%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH như sau:
- Có quan hệ với 274 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 10,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 96,23%, Xây lắp 0%, Tư vấn 1,89%, Phi tư vấn 1,89%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 533.557.532.520 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 397.720.187.543 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 25,46%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 2 KHLCNT trong đó có 2 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 874 gói thầu, trong đó trúng 873 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 36.38% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 95.57% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (169), Hưng Yên (130), Phú Thọ (82), Thanh Hoá (36), Điện Biên (34), Hải Phòng (26), Thái Nguyên (20), Hà Tĩnh (17), Lâm Đồng (15), Lạng Sơn (13), Đắk Lắk (13), Sơn La (10), Lào Cai (10), Ninh Bình (10), Cần Thơ (7), Tuyên Quang (5), Quảng Ninh (4), Gia Lai (4), Cao Bằng (4), Cà Mau (3), Nghệ An (3), Quảng Trị (3), TP.Hồ Chí Minh (2), Lai Châu (2), Đà Nẵng (2), Bắc Ninh (1), Toàn quốc (1), Tây Ninh (1), Huế (1), Không xác định (246)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (169), Thái Bình (55), Hưng Yên (52), Thanh Hoá (36), Điện Biên (34), Phú Thọ (28), Hải Dương (23), Vĩnh Phúc (23), Hà Tĩnh (17), Lạng Sơn (13), Đắk Nông (13), Bắc Kạn (12), Hòa Bình (11), Sơn La (10), Đắk Lắk (10), Thái Nguyên (9), Yên Bái (7), Quảng Ninh (4), Sóc Trăng (4), Hà Nam (4), Cao Bằng (4), Lào Cai (3), Gia Lai (3), Tuyên Quang (3), Nghệ An (3), Lai Châu (2), Ninh Bình (2), Quảng Nam (2), Hà Giang (2), Bạc Liêu (2), Hải Phòng (2), Cà Mau (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Bắc Ninh (1), Nam Định (1), Quảng Bình (1), Tây Ninh (1), Long An (1), Huế (1), Phú Yên (1), Cần Thơ (1), Không xác định (306)
- Có quan hệ với 259 bên mời thầu
- Có quan hệ với 327 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1821 gói thầu với 21 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00060882
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư thành phố Hà Nội
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc theo tên generic không trúng thầu thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Ninh Bình năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
01/12/2022 12:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2022 của TTYT huyện Thanh Ba của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
31/10/2022 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc theo tên generic không trúng thầu thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Ninh Bình năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2022 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2022 của TTYT huyện Thanh Ba của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2022 15:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm y tế huyện Văn Giang trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
05/10/2022 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
22/09/2022 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
22/09/2022 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm y tế huyện Văn Giang trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 11:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm Y tế huyện Văn Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với 3 gói thầu.
06/09/2022 17:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hỗ trợ thùng rác bê tông của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/11/2021 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic của TTYT huyện Tam Dương năm 2025 đợt 3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC LIỆU TW2, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM VĨNH PHÚC, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC HẬU GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM AN NGUYÊN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC THIẾT BỊ Y TẾ HÀ GIANG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH TÂM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THUẬN AN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - TRANG THIẾT BỊ Y TẾ BÌNH ĐỊNH (BIDIPHAR), CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM MINH DÂN, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM HỒNG ĐỨC, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ THUẬN PHÁT, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BA ĐÌNH, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN DƯỢC SÀI GÒN, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM TÂN AN, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM CPC1 HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN KINH DOANH THƯƠNG MẠI TÂN TRƯỜNG SINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM BẢO CHÂU, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM SEN VIỆT NAM, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ HÀ NỘI, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THẾ ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN VADPHARMA
08/08/2025 15:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố KQMT gói thầu Mua bổ sung thuốc Generic của TTYT huyện Tam Dương năm 2025 đợt 3 với 21 nhà thầu tham gia.
07/07/2025 10:01
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đăng tải TBMT Mua bổ sung thuốc Generic của TTYT huyện Tam Dương năm 2025 đợt 3 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/06/2025 10:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 5: Gói thầu hóa chất xét nghiệm theo máy.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KHOA HỌC KỸ THUẬT HƯỚNG DƯƠNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - KỸ THUẬT SUNMED, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT TPCOM, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HỢP LỰC
03/06/2025 12:45
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 7: Gói thầu vật tư theo chuyên khoa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DHC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI BÁCH QUANG, Công ty cổ phần dịch vụ sức khỏe toàn cầu, CÔNG TY TNHH Y TẾ ICARE, CÔNG TY TNHH MEDITEX VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH Y TẾ VIỆT TIẾN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT HÀ, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT LONG, CÔNG TY TNHH THÀNH PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH KHOA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG LONG, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC - THIẾT BỊ Y TẾ ĐÀ NẴNG, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN DƯỢC PHẨM QUỐC TẾ, CÔNG TY CP TM DV XNK VIÊN PHÁT, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM TRUNG ƯƠNG CPC1, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THIẾT BỊ Y TẾ QUANG HƯNG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH GIẢI PHÁP CÔNG NGHỆ CTS, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y KHOA NAM VIỆT LONG, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN KỸ THUẬT Y TẾ M.D.T, CÔNG TY CỔ PHẦN ACCUTECH VIỆT NAM
03/06/2025 12:20
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 10: Gói thầu vật tư kết hợp xương ngoại thần kinh và răng hàm mặt.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM - CTCP, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY CỔ PHẦN IQ-LIFE, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ NAM LÊ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT VIỆT TƯỜNG, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ CỔNG VÀNG, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI TÂM, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THIÊN Y
03/06/2025 11:50
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 8: Gói thầu vật tư thay thế và nọi soi khớp.
- Nhà thầu trúng thầu: TỔNG CÔNG TY THIẾT BỊ Y TẾ VIỆT NAM - CTCP, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ B.M.S, CÔNG TY CỔ PHẦN Y TẾ THÀNH ÂN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ VÀ SẢN XUẤT VIỆT TƯỜNG, CÔNG TY TNHH Y TẾ KHUÊ VIỆT, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ HẢI ĐĂNG VÀNG
03/06/2025 11:30
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 6: Gói thầu vật tư tiêu hao thông thường.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ THIẾT BỊ Y TẾ NHẬT MINH, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI CASAS, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HƯNG PHÁT, CÔNG TY TNHH KIM PHARMA, CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DHC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỈNH CAO, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ Y PHƯƠNG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN GIA PHÚC HUỲNH, CÔNG TY TNHH Y TẾ VIỆT TIẾN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KIM THÀNH TÂM , CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI KỸ THUẬT AN PHA, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUỐC TẾ VAVI, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI TOPLINE, Công ty TNHH Hoa Phượng, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN TỔNG CÔNG TY 28, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KHỞI TÂM, CÔNG TY TNHH DƯỢC KIM ĐÔ, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ PHƯƠNG QUANG, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN ÂU VIỆT, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỨC TÍN, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ MINH KHOA, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY CỔ PHẦN DƯỢC PHẨM 3/2, CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DỊCH VỤ MAI VIỆT ANH, CÔNG TY CỔ PHẦN KHÁNH PHONG VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH ĐẠT PHÚ LỢI, CÔNG TY CỔ PHẦN HANMEDIC VIỆT NAM
02/06/2025 21:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11 : Gói thầu vật tư can thiệp mạch vành và mạch não.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ VÀ VẬT TƯ Y TẾ HOÀNG VIỆT LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ ĐỈNH CAO, Công Ty TNHH Alexia, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HẠNH NGUYÊN, CÔNG TY TNHH XUÂN VY, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM ĐAN THANH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM THIẾT BỊ Y TẾ KI TA PI DA, CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG THIẾT BỊ Y TẾ TRỌNG MINH, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HOÀNG ĐỨC, CÔNG TY TNHH IDS MEDICAL SYSTEMS VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH SANG THU, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VNT
02/06/2025 18:41
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 4: Gói thầu vật tư hóa chất và sinh phẩm xét nghiệm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ PHÁT TRIỂN DHC VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI HỢP LỰC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT Y KHOA NAM VIỆT LONG, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ Á CHÂU, CÔNG TY TNHH TRANG THIẾT BỊ Y TẾ MIỀN TÂY, CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ Y TẾ VIMEC, CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ TÂN KIỀU, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ KỸ THUẬT NAM THIÊN LỘC, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ VŨ THUẬN, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU Y TẾ MINH ĐỨC, CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ Y TẾ THÁI SƠN, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DƯỢC PHẨM LONG GIANG, CÔNG TY TNHH DƯỢC PHẨM VÀ TRANG THIẾT BỊ Y TẾ HÀO TÍN, CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ TBR, CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN XUÂN UYÊN, CÔNG TY TNHH KỸ THƯƠNG MINH LONG, CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ KIM THÀNH TÂM
30/05/2025 15:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu mua thuốc theo tên generic không trúng thầu thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Ninh Bình năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
01/12/2022 12:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2022 của TTYT huyện Thanh Ba của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
31/10/2022 11:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu mua thuốc theo tên generic không trúng thầu thuộc kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua thuốc sử dụng tại Bệnh viện Tâm thần tỉnh Ninh Bình năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
26/10/2022 16:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Mua sắm trang thiết bị y tế phục vụ hoạt động chuyên môn năm 2022 của TTYT huyện Thanh Ba của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/10/2022 15:39
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm y tế huyện Văn Giang trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
05/10/2022 15:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định HSYC và KQLCNT của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
22/09/2022 14:04
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Tư vấn lập HSYC và đánh giá HSĐX của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH.
22/09/2022 13:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm y tế huyện Văn Giang trong thời gian chờ kết quả đấu thầu tập trung năm 2022-2023 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
13/09/2022 11:46
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bổ sung thuốc của Trung tâm Y tế huyện Văn Giang của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với 3 gói thầu.
06/09/2022 17:42
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT Gói thầu số 01: Hỗ trợ thùng rác bê tông của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
09/11/2021 15:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải 4 KHLCNT, trong đó có 10 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải 53 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 49 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 2 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH có quan hệ với 274 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI CDH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có giai cấp công nhân là dũng cảm nhất, cách mạng nhất, luôn luôn gan góc đương đầu với bọn đế quốc thực dân. "
Hồ Chí Minh
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"