Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 5 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 8 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 54 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 8 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 46 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 46 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.954.880.404 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.921.256.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 44.954.880.404 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 44.921.256.246 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 14 gói thầu với 4 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ ĐẦU TƯ TRƯỜNG THỊNH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00039441
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Hưng Yên
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kiến trúc công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế kết cấu công trình dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cơ - điện công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế cấp - thoát nước công trình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình đường bộ, cầu, hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Quản lý dự án đầu tư xây dựng công trình: dân dụng; giao thông; hạ tầng kỹ thuật.
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giám sát thi công xây dựng công trình: dân dụng; đường bộ; cầu; hạ tầng kỹ thuật (trừ công trình xử lý chất thải rắn).
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
29/11/2021 16:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
16/09/2021 19:46
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Đình Dù và sửa chữa nhà làm việc thôn Đình Dù của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
20/07/2021 19:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: San lấp mặt bằng) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
18/05/2021 07:39
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở xã Lạc Đạo, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
08/03/2021 20:42
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở xã Đại Đồng, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng Thái Nam
03/11/2020 10:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Xanh Tý, xã Lạc Đạo của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
12/08/2020 16:15
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng khu cây xanh và thể thao thôn Ngải Dương của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
08/05/2020 21:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
29/11/2021 16:44
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước) với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2021 07:02
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đăng tải TBMT Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
11/11/2021 06:52
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước) với 7 gói thầu.
08/11/2021 22:36
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
16/09/2021 19:46
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù với 1 nhà thầu tham gia.
04/09/2021 07:02
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đăng tải TBMT Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/08/2021 22:00
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù với 8 gói thầu.
23/08/2021 17:24
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Đình Dù và sửa chữa nhà làm việc thôn Đình Dù.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
20/07/2021 19:44
Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh công bố KQMT gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Đình Dù và sửa chữa nhà làm việc thôn Đình Dù với 1 nhà thầu tham gia.
13/07/2021 07:03
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: Đường giao thông, thoát nước) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
29/11/2021 16:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng nhà văn hóa thôn Ngải Dương, xã Đình Dù của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
16/09/2021 19:46
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà sinh hoạt cộng đồng thôn Đình Dù và sửa chữa nhà làm việc thôn Đình Dù của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
20/07/2021 19:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Khu dân cư mới xã Minh Hải, huyện Văn Lâm (Hạng mục: San lấp mặt bằng) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
18/05/2021 07:39
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở xã Lạc Đạo, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
08/03/2021 20:42
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Hạ tầng đấu giá quyền sử dụng đất cho nhân dân làm nhà ở xã Đại Đồng, huyện Văn Lâm của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư thương mại và xây dựng Thái Nam
03/11/2020 10:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình Nhà văn hóa thôn Xanh Tý, xã Lạc Đạo của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
12/08/2020 16:15
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình Xây dựng khu cây xanh và thể thao thôn Ngải Dương của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn thiết kế và xây dựng Hưng Thái
08/05/2020 21:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải 8 KHLCNT, trong đó có 54 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải 8 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh đã đăng tải 8 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 8 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn và đầu tư Trường Thịnh có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chỉ có ý thức độc lập và lòng tự trọng mới nâng chúng ta lên trên những nhỏ nhen của cuộc sống và những bão táp của số phận "
A.Puxkin