Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN như sau:
- Có quan hệ với 4 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Đã công bố 2 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 72 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 25 gói (với 29 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 56 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,07%, Xây lắp 37,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.258.125.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.161.370.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN như sau:
- Có quan hệ với 15 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 62,07%, Xây lắp 37,93%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.258.125.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.161.370.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,73%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN như sau:
- Là chủ đầu tư của 2 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 11 KHLCNT trong đó có 11 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 69 gói thầu, trong đó trúng 56 gói, trượt 8 gói, 4 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 64.42% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 94.96% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Trị (60), Không xác định (9)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Quảng Bình (47), Quảng Trị (4), Không xác định (19)
- Có quan hệ với 23 bên mời thầu
- Có quan hệ với 28 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 39 nhà thầu trong 17 gói thầu, thắng 10 gói, thua 6 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 18 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng thầu 11 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 52 gói thầu với 16 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn và Xây dựng Phong An
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00010251
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Quảng Bình
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa chất công trình
⚬ Lập thiết kế quy hoạch xây dựng: Lập thiết kế quy hoạch xây dựng
⚬ Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình: Giao thông đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
17/12/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ xây dựng mô hình trồng thâm canh giống cam mật Hiền Ninh và giống cam V2 theo tiêu chuẩn VietGAP tại tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với 5 gói thầu.
02/12/2021 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỊNH PHÁT TÍN
07/01/2021 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 23:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
17/12/2020 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:08
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:08
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:05
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2021 07:03
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2021 07:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới với 1 nhà thầu tham gia.
11/12/2021 07:02
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:41
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:38
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:23
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đăng tải KHLCNT Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ xây dựng mô hình trồng thâm canh giống cam mật Hiền Ninh và giống cam V2 theo tiêu chuẩn VietGAP tại tỉnh Quảng Bình với 5 gói thầu.
02/12/2021 16:41
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
17/12/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THANH BÌNH TND
17/12/2021 08:05
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Cung cấp hệ thống tưới nhỏ giọt và vật tư xây dựng nhà lưới của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Cung cấp cây mẹ lấy mắt ghép, cây giống, mắt ghép của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:38
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Cung cấp phân bón của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
05/12/2021 13:23
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải KHLCNT Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ xây dựng mô hình trồng thâm canh giống cam mật Hiền Ninh và giống cam V2 theo tiêu chuẩn VietGAP tại tỉnh Quảng Bình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với 5 gói thầu.
02/12/2021 16:41
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI THỊNH PHÁT TÍN
07/01/2021 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải TBMT Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/12/2020 23:57
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm xe ô tô tải tập lái của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
17/12/2020 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 72 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải 29 TBMT trong 25 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN có quan hệ với 15 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG PHONG AN có quan hệ với 6 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Cái đẹp là thứ duy nhất mà thời gian không thể làm tổn hại. Triết lý sẽ rơi rụng như cát, tín ngưỡng sẽ không ngừng bị thay thế, nhưng cái đẹp luôn là niềm vui suốt vĩnh hằng. "
Oscar Wilde