Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 7 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 15 gói thầu, trong đó có 5 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 7 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 9 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 9 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.092.346.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.054.569.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG như sau:
- Có quan hệ với 7 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,33 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,86%, Xây lắp 57,14%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 21.092.346.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 21.054.569.806 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 5 KHLCNT trong đó có 5 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 4 TBMT trong đó tự mời thầu 4 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 0 gói thầu.
- Đã tham gia tư vấn 9 gói thầu với 5 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
19/09/2022 07:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ GIỐNG THỦY SẢN ĐÔ LƯƠNG
05/09/2022 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23/9 đến 27/9/2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với 1 gói thầu.
13/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XL th i công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng và thương mại Dũng Lợi
18/04/2022 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cá giống truyền thống và cá trắm cỏ năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ GIỐNG THỦY SẢN ĐÔ LƯƠNG
20/11/2021 08:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT Cung ứng cá giống truyền thống và cá trắm cỏ năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2021 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải KHLCNT Cung ứng giống cá thực hiện chính sách trợ giá cá giống Năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với 1 gói thầu.
15/10/2021 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Tu bổ, tôn tạo di tích Đền thờ Nguyễn Biểu, hạng mục: Nhà đón tiếp, Nhà vệ sinh, sân đường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
07/04/2021 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT XL.01 Tu bổ, tôn tạo di tích Đền thờ Nguyễn Biểu, hạng mục: Nhà đón tiếp, Nhà vệ sinh, sân đường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/02/2021 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG công bố kết quả gói thầu Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
19/09/2022 07:45
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG công bố kết quả gói thầu Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ GIỐNG THỦY SẢN ĐÔ LƯƠNG
05/09/2022 10:26
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG công bố KQMT gói thầu Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa với 1 nhà thầu tham gia.
23/08/2022 09:27
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG công bố KQMT gói thầu Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện với 1 nhà thầu tham gia.
20/08/2022 09:25
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đăng tải TBMT Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 08:47
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đăng tải KHLCNT Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23/9 đến 27/9/2021 với 1 gói thầu.
13/08/2022 09:07
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đăng tải TBMT Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/08/2022 17:32
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đăng tải TBMT Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
08/08/2022 17:14
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đăng tải KHLCNT Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh với 4 gói thầu.
08/08/2022 09:00
CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG công bố kết quả gói thầu 01. XL th i công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HÙNG THANH, công ty cổ phần xây dựng và thương mại Dũng Lợi
18/04/2022 14:15
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Tu bổ, phục hồi cấp thiết Di tích lịch sử Đền Liên Minh (đợt 1), hạng mục: tổng thể, Nhà thượng điện, Nhà hạ điện, Nhà trung điện của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
19/09/2022 07:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ GIỐNG THỦY SẢN ĐÔ LƯƠNG
05/09/2022 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT Số 01: Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23 9 đến 27 9 2021– trên địa bàn thị xã Thái Hòa của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/08/2022 08:47
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải KHLCNT Hỗ trợ khôi phục sản xuất bị thiệt hại do bão số 6, mưa lớn ngập lũ gây ra từ 23/9 đến 27/9/2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với 1 gói thầu.
13/08/2022 09:07
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu 01. XL th i công xây dựng của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty cổ phần xây dựng và thương mại Dũng Lợi
18/04/2022 14:15
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Cung ứng cá giống truyền thống và cá trắm cỏ năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ GIỐNG THỦY SẢN ĐÔ LƯƠNG
20/11/2021 08:00
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT Cung ứng cá giống truyền thống và cá trắm cỏ năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
22/10/2021 16:10
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải KHLCNT Cung ứng giống cá thực hiện chính sách trợ giá cá giống Năm 2021 của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với 1 gói thầu.
15/10/2021 10:19
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải kết quả gói thầu XL.01 Tu bổ, tôn tạo di tích Đền thờ Nguyễn Biểu, hạng mục: Nhà đón tiếp, Nhà vệ sinh, sân đường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN YÊN THỊNH
07/04/2021 10:26
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải TBMT XL.01 Tu bổ, tôn tạo di tích Đền thờ Nguyễn Biểu, hạng mục: Nhà đón tiếp, Nhà vệ sinh, sân đường của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
02/02/2021 10:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải 7 KHLCNT, trong đó có 15 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải 7 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 4 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 3 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG có quan hệ với 7 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG THANH LONG có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Con người thường tôn vinh những kẻ nhanh chóng lên cao trên nấc thang danh vọng, trong khi đó chẳng có thứ gì lên cao nhanh hơn là bụi, rơm và lông chim. "
Lord Byron