Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 33 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Đã công bố 7 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 95 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 370 gói thầu, trong đó có 18 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 86 gói (với 94 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 1 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 282 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 278 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,26%, Xây lắp 89,36%, Tư vấn 6,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 412.589.138.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 410.779.719.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam như sau:
- Có quan hệ với 64 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,16 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,26%, Xây lắp 89,36%, Tư vấn 6,38%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 412.589.138.409 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 410.779.719.484 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam như sau:
- Là chủ đầu tư của 7 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 4 KHLCNT trong đó có 4 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 39 TBMT, có 5 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 173 gói thầu, trong đó trúng 163 gói, trượt 8 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50.64% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.55% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Ninh Bình (96), Vĩnh Long (1), Sơn La (1), Hải Phòng (1), Không xác định (74)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nam (83), Nam Định (5), Bến Tre (1), Sơn La (1), Hải Phòng (1), Không xác định (82)
- Có quan hệ với 67 bên mời thầu
- Có quan hệ với 60 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 44 nhà thầu trong 26 gói thầu, thắng 19 gói, thua 7 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 18 nhà thầu trong 25 gói thầu, thắng thầu 23 gói, thua 2 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 1 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 125 gói thầu với 36 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00020460
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư tỉnh Hà Nam
- Lĩnh vực:
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Hạ tầng kỹ thuật Cấp nước, thoát nước
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: NN & PTNT Thủy lợi, Đê điều
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Cầu, đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Cảng, đường thủy nội địa
⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa Án nhân dân huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam với 7 gói thầu.
01/08/2023 21:39
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
06/10/2022 13:38
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
13/09/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp (Ba gồm chi phí hạng mục chung). Công trình: Xây dựng trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Liêm Sơn của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 12:02
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:50
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:47
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:01
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 09:56
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI HỢP TIẾN THÀNH, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG ĐỨC VIỆT
08/04/2025 11:02
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát xây dựng, lập thiết kế BVTC và dự toán xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG GIAO THÔNG HÀ NỘI, CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG VÀ CƠ ĐIỆN AA, Công ty cổ phần thiết kế và xây dựng Kim Quang
31/03/2025 16:01
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT với 2 nhà thầu tham gia.
27/03/2025 16:18
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát xây dựng, lập thiết kế BVTC và dự toán xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
21/03/2025 17:31
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/03/2025 15:21
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT với 2 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 11:09
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/03/2025 15:03
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 05: Thi công xây dựng + đảm bảo ATGT theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/03/2025 11:06
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Khảo sát xây dựng, lập thiết kế BVTC và dự toán xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
03/03/2025 18:01
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa Án nhân dân huyện Lý Nhân với 7 gói thầu.
01/08/2023 21:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa trụ sở làm việc và các hạng mục phụ trợ Tòa Án nhân dân huyện Lý Nhân của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam với 7 gói thầu.
01/08/2023 21:39
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng và cung cấp, lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
06/10/2022 13:38
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói số 3: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
13/09/2022 08:57
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Toàn bộ phần xây lắp (Ba gồm chi phí hạng mục chung). Công trình: Xây dựng trụ sở Đảng ủy - HĐND - UBND xã Liêm Sơn của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 12:02
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Tư vấn thẩm định HSMT, kết quả LCNT của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:50
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn lập HSMT, đánh giá HSDT của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:47
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Giám sát thi công xây lắp và lắp đặt thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:44
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 10:01
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tài sản, thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 09:56
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng công trình (bao gồm chi phí hạng mục chung) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam.
30/07/2022 09:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải 95 KHLCNT, trong đó có 370 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải 1 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải 94 TBMT trong 86 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 39 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 55 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam đã đăng tải 83 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 83 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 4 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam có quan hệ với 64 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam có quan hệ với 33 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Hà Nam có quan hệ với 36 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Đứng lên ngay ở nơi vấp ngã, trở lại làm một cô gái độc thân quyến rũ! "
Phan Ý Yên