Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ như sau:
- Có quan hệ với 14 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 95 gói thầu, trong đó có 25 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 11 gói (với 11 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 93 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 93 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.535.056.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.069.042.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,89%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 9.535.056.320 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 9.069.042.279 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 4,89%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 37 gói thầu, trong đó trúng 29 gói, trượt 6 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 9.97% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 106.35% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (12), Đồng Nai (4), Sơn La (1), Không xác định (20)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (10), Bình Phước (4), Sơn La (1), Không xác định (22)
- Có quan hệ với 16 bên mời thầu
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 14 nhà thầu trong 9 gói thầu, thắng 1 gói, thua 6 gói, 2 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 2 nhà thầu trong 2 gói thầu, thắng thầu 1 gói, thua 0 gói, 1 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 26 gói thầu với 12 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Tư vấn Xây dựng Nguyên Vũ
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00017802
- Cơ quan cấp: Sở kế hoạch và đầu tư tỉnh Bình Dương
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp, thoát nước
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÚ
22/06/2018 10:24
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
12/04/2018 16:17
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
15/09/2017 09:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
31/07/2017 07:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 151 ngày 11/08/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
11/08/2016 08:07
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 145 ngày 03/08/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
03/08/2016 09:11
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 08/06/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV-XD Thiên Phú Gia
08/06/2016 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÚ
22/06/2018 10:24
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ công bố kết quả gói thầu Xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Xây Dựng Cầu Đường Bàu Bàng
12/04/2018 16:17
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải TBMT Thi công xây dựng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
15/03/2018 13:30
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Nâng cấp đường hẻm tổ 61, khu phố 8, phường Phú Thọ, thành phố Thủ Dầu Một, tỉnh Bình Dương với 5 gói thầu.
15/03/2018 13:20
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Cải tạo, sửa chữa các phòng dành riêng cho công tác khám và điều trị bệnh cho cán bộ Trung cao với 3 gói thầu.
17/01/2018 15:07
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Quy hoạch chi tiết (tỷ lệ 1/500) Khu trung tâm hành chính thị xã Bến Cát với 3 gói thầu.
10/01/2018 10:44
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Lập quy hoạch chi tiết tỷ lệ 1/500 nghĩa trang nhân dân thị xã Bến Cát với 4 gói thầu.
27/12/2017 11:57
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Điều chỉnh quy hoạch tổng thể địa điểm các nghĩa trang trên địa bàn tỉnh Bình Dương đến năm 2030, tầm nhìn đến năm 2050 với 2 gói thầu.
20/12/2017 12:27
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Nâng cấp bê tông nhựa nóng tuyến đường từ Trường Trung cấp kinh tế đến đường liên khu phố 1-2, phường Tân Định, thị xã Bến Cát, tỉnh Bình Dương với 3 gói thầu.
19/12/2017 16:44
Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đăng tải KHLCNT Trang bị bàn ghế phục vụ hội trường của UBND phường Tân An với 3 gói thầu.
05/12/2017 14:19
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TƯ VẤN XÂY DỰNG TÂN BÌNH PHÚ
22/06/2018 10:24
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
12/04/2018 16:17
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
15/09/2017 09:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
31/07/2017 07:21
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 151 ngày 11/08/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
11/08/2016 08:07
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 145 ngày 03/08/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
03/08/2016 09:11
Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây lắp (Đăng tải trên báo đấu thầu số 105 ngày 08/06/2016) của chủ đầu tư Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH TV-XD Thiên Phú Gia
08/06/2016 11:01
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 95 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải 11 TBMT trong 11 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 11 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ đã đăng tải 7 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 7 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH tư vấn xây dựng Nguyên Vũ có quan hệ với 15 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Rất nhiều thanh niên trong xã hội này luôn cảm thấy thứ khó chấp nhận nhất, thứ đau khổ nhất trên đời này chính là đánh mất tình yêu, để rồi xem thường mạng sống của mình. Thật ra, đại đa phần vì họ chưa trải qua nỗi đau mất đi người thân. "
Mộc Phù Sinh