Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường như sau:
- Có quan hệ với 0 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 0 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 0 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 10 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 0 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường như sau:
- Có quan hệ với 0 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 0%, Xây lắp 100,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 0 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 0 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0%.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN TRƯỜNG
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026805
- Cơ quan cấp: Sở KH&ĐT Lâm Đồng
- Lĩnh vực:
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng: Địa hình Giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng, Giao thông đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng,
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhẹ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
⚬ Khảo sát xây dựng: địa hình Giao thông đường bộ
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Dân dụng
⚬ Quản lý dự án đầu tư xây dựng: Giao thông Đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Công nghiệp Nhẹ (nhà xưởng)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông Đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói 1: Phần xây lắp (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 144 ngày 03/08/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi ( Chỉ chọn nhà thầu trong nước ).
03/08/2017 07:48
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói 1: Toàn bộ chi phí xây dựng + chi phí hạng mục chung + chi phí dự phòng. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 04 ngày 06/01/2017) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
06/01/2017 06:41
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ chi phí xây dựng. (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Đăng tải trên báo đấu thầu số 159 ngày 23/08/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
23/08/2016 08:05
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Xây dựng mặt đường và bó vỉa. (Đăng tải trên báo đấu thầu số 147 ngày 05/08/2016) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/08/2016 08:05
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Toàn bộ chi phí xây dựng (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) (Số báo 242 ngày 18/12/2015) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
18/12/2015 09:54
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 1 : Phần xây lắp (Gói thầu dành cho nhà thầu là doanh nghiệp cấp nhỏ và siêu nhỏ) theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/05/2015 08:52
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 2: Phần xây lắp mặt đường theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
31/10/2013 09:01
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Gói thầu số 1: Phần xây lắp nền đường, cống và mương xây theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
19/06/2012 09:34
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Xây lắp đường liên thôn 10, 11, 12 đi xã Lộc Tân theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2011 09:44
Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đăng tải TBMT Xây lắp đường giao thông Lộc Nga - Tân Lạc theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
27/05/2011 09:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công Ty TNHH Tư Vấn Xây Dựng Thiên Trường đã đăng tải 10 TBMT trong 10 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 10 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trong những lợi thế của tính lộn xộn là bạn thường xuyên có những phát hiện thú vị. "
A. A. Milne
Sự kiện trong nước: Ngày 3-9-1945, Hồ Chủ tịch đã chủ toạ phiên họp đầu tiên của Chính phủ Lâm thời nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà. Người đề ra những nhiệm vụ cấp bách để ổn định tình hình trong nước, giữ vững và củng cố chính quyền dân chủ nhân dân. Nội dung cụ thể là: 1. Phát động phong trào tăng gia sản xuất để chống nạn đói, mở ngay cuộc lạc quyên gạo để giúp đỡ người nghèo. 2. Mở chiến dịch chống nạn mù chữ. 3. Tổ chức càng sớm càng hay cuộc tổng tuyển cử với chế độ phổ thông đầu phiếu, soạn thảo Hiến pháp dân chủ. 4. Mở chiến dịch giáo dục cần, kiệm, liêm, chính để bài trừ những thói hư tật xấu của chế độ thực dân để lại. 5. Bỏ ngay thuế thân, thuế chợ, thuế đò, tuyệt đối cấm hút thuốc phiện. 6. Ra tuyên bố tự do tín ngưỡng và đoàn kết lương giáo.