Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 1 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 4 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 3 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 376.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 374.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V như sau:
- Có quan hệ với 2 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 376.230.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 374.610.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,43%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 1 KHLCNT trong đó có 1 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 3 TBMT trong đó tự mời thầu 3 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 19:07
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT CÁ GIỐNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐỨC LONG
22/11/2021 19:02
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/10/2021 20:54
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/10/2021 00:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2021 17:28
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu cung cấp nguyên vật liệu cho dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ nhân rộng mô hình nuôi lươn không bùn trong bể xi măng tại Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với 4 gói thầu.
12/10/2021 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH Vân Khánh L & V công bố kết quả gói thầu Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 19:07
Công ty TNHH Vân Khánh L & V công bố kết quả gói thầu Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT CÁ GIỐNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐỨC LONG
22/11/2021 19:02
Công ty TNHH Vân Khánh L & V công bố KQMT gói thầu Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2021 10:14
Công ty TNHH Vân Khánh L & V công bố KQMT gói thầu Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn với 1 nhà thầu tham gia.
30/10/2021 09:14
Công ty TNHH Vân Khánh L & V đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/10/2021 20:54
Công ty TNHH Vân Khánh L & V đăng tải TBMT Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/10/2021 00:27
Công ty TNHH Vân Khánh L & V đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2021 17:28
Công ty TNHH Vân Khánh L & V đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu cung cấp nguyên vật liệu cho dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ nhân rộng mô hình nuôi lươn không bùn trong bể xi măng tại Hà Tĩnh với 4 gói thầu.
12/10/2021 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thiết bị và vật tư KHKT
22/11/2021 19:07
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải kết quả gói thầu Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V.
- Nhà thầu trúng thầu: HỢP TÁC XÃ SẢN XUẤT CÁ GIỐNG VÀ DỊCH VỤ THƯƠNG MẠI TỔNG HỢP ĐỨC LONG
22/11/2021 19:02
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
26/10/2021 20:54
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua lươn giống thực hiện dự án Khoa học công nghệ của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
24/10/2021 00:27
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải TBMT Mua thức ăn công nghiệp cho Lươn của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
23/10/2021 17:28
Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch chọn nhà thầu cung cấp nguyên vật liệu cho dự án Ứng dụng tiến bộ khoa học công nghệ nhân rộng mô hình nuôi lươn không bùn trong bể xi măng tại Hà Tĩnh của chủ đầu tư Công ty TNHH Vân Khánh L & V với 4 gói thầu.
12/10/2021 09:30
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải 1 KHLCNT, trong đó có 4 gói thầu. Xem đầy đủ danh sách tại đây
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải 3 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 3 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V có quan hệ với 2 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V có quan hệ với 2 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH Vân Khánh L & V có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Khó mà tôn trọng người khác nếu bản thân không tự khiêm nhường. "
Henri Frederic Amiel