Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh như sau:
- Có quan hệ với 16 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 127 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 471 gói thầu, trong đó có 58 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 121 gói (với 124 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 4 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 363 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 349 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,26%, Xây lắp 54,84%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 4,84%, Hỗn hợp 0,81%, Lĩnh vực khác 4%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 309.027.876.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 301.563.228.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 32,26%, Xây lắp 54,84%, Tư vấn 6,45%, Phi tư vấn 4,84%, Hỗn hợp 0,81%, Lĩnh vực khác 4%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 309.027.876.587 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 301.563.228.432 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,42%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 55 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 77 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 2 gói thầu, trong đó trúng 1 gói, trượt 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 92.87% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 100% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (1), Không xác định (1)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Bình Dương (1), Không xác định (1)
- Có quan hệ với 2 bên mời thầu
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 3 nhà thầu trong 1 gói thầu, thắng 0 gói, thua 1 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 2 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TẠO SINH
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00026473
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư tỉnh Bình Dương
- Lĩnh vực:
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng và Công nghiệp
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Giao thông (đường bộ)
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật (Cấp, thoát nước)
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Công nghiệp năng lượng đường dây và trạm biến áp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình nhà công nghiệp
⚬ Thi công xây dựng công trình: Thi công công tác xây dựng công trình công nghiệp năng lượng đường dây và trạm biến áp
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Nhà công nghiệp
⚬ Thi công lắp đặt thiết bị vào công trình: Công nghiệp năng lượng đường dây và trạm biến áp
⚬ Giám sát công tác xây dựng công trình: Tư vấn giám sát công tác xây dựng công trình giao thông đường bộ
⚬ Giám sát lắp đặt thiết bị công trình: Tư vấn giám sát lắp đặt thiết bị vào công trình giao thông đường bộ
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
22/07/2020 23:34
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
19/06/2020 10:51
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý bùn của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
02/06/2020 12:21
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
26/05/2020 08:46
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
22/05/2020 10:10
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
13/05/2020 12:27
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/05/2020 13:04
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị kèm theo xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC ĐĂNG
05/05/2020 12:50
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Quang Khôi
28/04/2020 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
28/04/2020 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN XÂY DỰNG PHÚ THÀNH AN, CÔNG TY TNHH TƯ VẤN - XÂY DỰNG - THƯƠNG MẠI NAM HƯNG
22/07/2020 23:34
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố KQMT gói thầu Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán với 1 nhà thầu tham gia.
20/06/2020 22:49
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CÔNG NGHỆ KHAI TRÍ
19/06/2020 10:51
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Xử lý bùn.
- Nhà thầu trúng thầu: Không có nhà thầu trúng thầu
02/06/2020 12:21
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRANG TRÍ NỘI THẤT DƯƠNG BÌNH
26/05/2020 08:46
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án quy hoạch xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn Kiến trúc Quy hoạch xây dựng An Lạc
22/05/2020 10:10
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án quy hoạch xây dựng với 1 nhà thầu tham gia.
14/05/2020 21:23
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG THIÊN PHÚ GIA
13/05/2020 12:27
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/05/2020 13:04
Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh công bố kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị kèm theo xây lắp.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC ĐĂNG
05/05/2020 12:50
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Lập thiết kế bản vẽ thi công - dự toán của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
22/07/2020 23:34
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
19/06/2020 10:51
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Xử lý bùn của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
02/06/2020 12:21
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
26/05/2020 08:46
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Tư vấn lập nhiệm vụ và lập đồ án quy hoạch xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
22/05/2020 10:10
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
13/05/2020 12:27
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải TBMT Mua sắm thiết bị của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/05/2020 13:04
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Xây lắp và thiết bị kèm theo xây lắp của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI PHÚC ĐĂNG
05/05/2020 12:50
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Một Thành Viên Quang Khôi
28/04/2020 16:38
Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải kết quả gói thầu Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh.
28/04/2020 16:34
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải 127 KHLCNT, trong đó có 471 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải 124 TBMT trong 121 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 47 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh đã đăng tải 101 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 4 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty TNHH xây dựng Kiến Tạo Xinh có quan hệ với 19 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thành công luôn luôn đến với những người dám hành động và ít khi đến gần những người quá nhát gan không dám đón nhận hậu quả. "
Jawaharlal Nehru
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.