Tìm kiếm thông tin bên mời thầu
Thông tin bên mời thầu
Mã cơ quan
Z108257
Mã định danh (theo MSC mới)
vn1801544388
Tên đơn vị (Đầy đủ)

CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SÔNG NAM CẦN THƠ

Số ĐKKD
1801544388
Phân loại trực thuộc
Khác
Loại hình cơ quan
Địa chỉ
A1/48, Đường số 6, KDC An Thới, Phường Bùi Hữu Nghĩa, Quận Bình Thuỷ, Cần Thơ
Địa chỉ (Sau sáp nhập)
Số điện thoại (MSC cũ)
0972179621
Số fax (MSC cũ)
Mã số thuế
1801544388
Ngày cấp
21/06/2017
Quốc gia cấp
Việt Nam
Loại hình pháp lý
Công ty trách nhiệm hữu hạn hai thành viên trở lên
Người đại diện
TRẦN THANH DUY
Chức vụ
Giám Đốc
Ngày phê duyệt yêu cầu đăng ký
12/04/2022
Trạng thái vai trò
Đang hoạt động

Tiện ích dành cho bạn:

BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"

DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.

Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xác định quyền tải file của gói T100.

Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SÔNG NAM CẦN THƠ như sau:

Phần mềm DauThau.info đọc từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bên mời thầu này cũng là nhà thầu. Kết quả phân tích dữ liệu cho nhà thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG SÔNG NAM CẦN THƠ như sau:
  • Đã tham gia 0 gói thầu.
  • Đã tham gia tư vấn 5 gói thầu với 2 vai trò.
Phần mềm DauThau.info tổng hợp và phân tích thông tin từ cơ sở dữ liệu mời thầu quốc gia
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
Bên mời thầu này cũng là tổ chức xây dựng với những thông tin như sau:
  • Tên tổ chức xây dựng: Công ty TNHH Xây dựng Sông Nam Cần Thơ
  • Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00022703
  • Cơ quan cấp: Sở kế hoạch đầu tư Thành phố Cần Thơ
  • Lĩnh vực:
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Dân dụng
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Giao thông Cầu, Đường bộ
     ⚬ Thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật
     ⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: NN & PTNT
     ⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát XD/Địa hình
Phần mềm DauThau.info thu thập từ cơ sở dữ liệu Năng lực hoạt động xây dựng quốc gia

Điểm đánh giá bên mời thầu
Số điểm và xếp hạng trên được Phần mềm DauThau.info phân tích dựa theo lịch sử đấu thầu. Tuy nhiên, việc tính điểm này chỉ mang tính chất tương đối và không thể quyết định chính xác đến năng lực bên mời thầu nào mạnh hơn hay yếu hơn. Khi so sánh, bạn nên cân nhắc kỹ đến nhiều yếu tố khác như nội dung cụ thể của gói thầu, uy tín của bên mời thầu... Để hiểu rõ hơn về các tiêu chí tính điểm, bạn xem thêm tại bài viết sau: Bộ chỉ số đánh giá bên mời thầu
Tiêu chí đánh giá Điểm đánh giá
Kinh nghiệm
???
Kinh nghiệm tài chính
???
Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu
???
Hiệu quả mời thầu
???
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng ký để xem điểm đánh giá bên mời thầu.
Đã xem: 155
Đăng ký làm Diễn giả
Bạn đã không sử dụng site, Bấm vào đây để duy trì trạng thái đăng nhập. Thời gian chờ: 60 giây