Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH như sau:
- Có quan hệ với 12 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 25 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 77 gói thầu, trong đó có 0 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 28 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 52 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 47 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,71%, Xây lắp 89,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.408.262.272 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.168.988.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,10 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 10,71%, Xây lắp 89,29%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.408.262.272 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 53.168.988.000 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,45%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 0 KHLCNT trong đó có 0 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 9 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 238 gói thầu, trong đó trúng 238 gói, trượt 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 20% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 97.24% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (228), Hà Nội (1), Ninh Bình (1), Không xác định (8)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Thanh Hoá (228), Hà Nội (1), Hà Nam (1), Không xác định (8)
- Có quan hệ với 77 bên mời thầu
- Có quan hệ với 113 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 420 gói thầu với 16 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
19/01/2023 22:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
18/10/2022 00:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
18/10/2022 00:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
18/10/2022 00:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDBUILD
23/08/2022 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình ( bao gồm chi phí nghiệm thu đóng điện ) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng môi trường Trường Thi
25/07/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
15/07/2022 01:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDBUILD
15/07/2022 00:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Đức Minh
06/07/2022 02:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
19/01/2023 22:18
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN & ĐẦU TƯ XÂY DỰNG CÔNG TRÌNH NVC
18/10/2022 00:43
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NHÂM ANH
18/10/2022 00:36
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
18/10/2022 00:32
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 10:05
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
25/09/2022 10:05
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình với 1 nhà thầu tham gia.
23/09/2022 10:11
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
20/09/2022 09:02
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đăng tải TBMT Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
15/09/2022 21:25
CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đăng tải KHLCNT Đường giao thông nội đồng làng nghề trồng cây hoa đào, xã Quảng Chính, huyện Quảng Xương, tỉnh Thanh Hóa với 4 gói thầu.
15/09/2022 21:09
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
19/01/2023 22:18
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
18/10/2022 00:43
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
18/10/2022 00:36
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng và Thương mại Xuân Ngọc
18/10/2022 00:32
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDBUILD
23/08/2022 09:31
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng và lắp đặt thiết bị công trình ( bao gồm chi phí nghiệm thu đóng điện ) của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng môi trường Trường Thi
25/07/2022 15:49
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu 04: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
15/07/2022 01:03
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG HDBUILD
15/07/2022 00:59
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thi công xây dựng công trình. của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Hoàng Đức Minh
06/07/2022 02:21
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải TBMT Gói thầu xây lắp số 01: Toàn bộ phần thi công xây dựng công trình của chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
05/07/2022 17:17
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải 25 KHLCNT, trong đó có 77 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải 28 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 19 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ ĐỨC LINH có quan hệ với 14 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Điều tôi tìm kiếm không hẳn là sự thỏa mãn một nỗi tò mò, hay một đam mê đối với cuộc sống trần tục, mà là thứ gì đó ít điều kiện hơn nhiều. Tôi không ước ao đi vào thế giới với thẻ bảo hiểm cho sự trở về đặt sẵn trong túi, phòng khi phải đối mặt với thất vọng, như người lữ khách thận trọng sẵn lòng thỏa mãn với một cái liếc mắt nhìn thế giới. Ngược lại, tôi mong sẽ có hiểm họa, tai ương, và nguy cơ để đối mặt; tôi đói khát hiện thực, đói khát nhiệm vụ và hành động, và cả sự thiếu thốn và khổ đau. "
Hermann Hesse