Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 52 gói thầu, trong đó có 40 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 24 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.367.940.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.343.209.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH như sau:
- Có quan hệ với 33 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,65 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 16,67%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 83,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 53.367.940.800 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 50.343.209.700 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 5,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 56 KHLCNT trong đó có 36 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 28 TBMT trong đó tự mời thầu 24 TBMT, có 4 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH HOA MINH
21/08/2026 16:50
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:39
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục áo thun năm 2026 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: THI SPORT
13/07/2026 10:12
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục sơ mi công sở năm 2026 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆT HUY
13/07/2026 10:06
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục bằng hiện vật năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 2 gói thầu.
07/07/2026 16:26
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ HÒA ĐỨC
26/06/2026 18:33
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 1 gói thầu.
18/06/2026 08:57
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình nghỉ mát năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định (Quy Nhơn - Quảng Bình (cũ) - Huế - Đà Nẵng - Quy Nhơn, 04 ngày 03 đêm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ DU LỊCH HẢI ÂU
27/05/2026 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục sơ mi công sở năm 2025 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆT HUY
16/06/2025 07:48
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục áo thun năm 2025 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: THI SPORT
16/06/2025 07:41
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục bằng hiện vật năm 2025 cho Người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 2 gói thầu.
10/06/2025 07:57
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm túi đeo chéo đựng dụng cụ bán vé số và sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN QUẢNG CÁO MINH TRÍ
24/03/2025 10:00
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm túi đeo chéo đựng dụng cụ bán vé số và sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 1 gói thầu.
19/03/2025 09:04
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang bị sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ IN QUẢNG CÁO MINH TRÍ
13/12/2024 15:36
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị hệ thống camera quan sát của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRUYỀN THÔNG TRUYỀN HÌNH TÂN TRƯỜNG PHÁT
13/12/2024 15:30
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết và trang bị hệ thống camera quan sát của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 2 gói thầu.
10/12/2024 17:44
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình kỷ niệm 36 năm ngày thành lập Công ty (25/11/1988 – 25/11/2024).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP DU LỊCH SÀI GÒN - QUI NHƠN
25/11/2024 16:44
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ tổ chức chương trình kỷ niệm 36 năm ngày thành lập Công ty (25/11/1988 – 25/11/2024) với 1 gói thầu.
19/11/2024 17:08
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Mua sắm sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KINH DOANH HOA MINH
21/08/2026 16:50
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Mua sắm sổ dò kết quả vé xổ số kiến thiết của Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 1 gói thầu.
20/08/2026 15:39
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục áo thun năm 2026 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: THI SPORT
13/07/2026 10:12
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Trang bị đồng phục sơ mi công sở năm 2026 cho cán bộ, người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: VIỆT HUY
13/07/2026 10:06
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Trang bị đồng phục bằng hiện vật năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 2 gói thầu.
07/07/2026 16:26
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN DỊCH VỤ Y TẾ HÒA ĐỨC
26/06/2026 18:33
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đăng tải KHLCNT Khám sức khỏe định kỳ năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định với 1 gói thầu.
18/06/2026 08:57
CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH công bố kết quả gói thầu Tổ chức chương trình nghỉ mát năm 2026 cho người quản lý, Kiểm soát viên và người lao động Công ty TNHH Xổ số kiến thiết Bình Định (Quy Nhơn - Quảng Bình (cũ) - Huế - Đà Nẵng - Quy Nhơn, 04 ngày 03 đêm).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MTV DỊCH VỤ DU LỊCH HẢI ÂU
27/05/2026 17:45
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 52 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 24 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 24 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH đã đăng tải 46 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 46 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 26 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 33 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TNHH XỔ SỐ KIẾN THIẾT BÌNH ĐỊNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thật đau khổ cho một quốc gia mà nền văn học cắt giảm vì sự cản trở của thế lực. Điều này không chỉ xâm phạm quyền tự do báo chí mà còn đóng kín trái tim của một dân tộc, cắt xén trí nhớ của nó. "
Aleksandr Solzhenitsyn
Sự kiện trong nước: Anh hùng dân tộc Trần Quốc Tuấn sinh năm 1226 quê ở làng Tức Mặc, Mỹ Lộc tỉnh Nam Định. Ông có tài quân sự, khi giặc Nguyên sang cướp nước ta, ông được Trần Nhân Tông phong làm Tiết chế các đạo quân thuỷ bộ. Thế giặc mạnh, nhà vua lo ngại muốn tạm hàng, ông khảng khái nói: "Bệ hạ muốn hàng, xin hãy chém đầu tôi trước rồi hãy hàng". Ông làm "Hịch tướng sĩ" khích lệ lòng quân, đôn đốc các vương hầu, binh tướng tận trung cứu nước. Dưới tài lãnh đạo của ông, quân dân ta chiến thắng vang dội ở Chương Dương, Hàm Tử, Vạn Kiếp, Bạch Đằng, đuổi giặc ra khỏi nước. Ông được thăng chức Hưng Đạo Vương. Ông thường tiến cử nhiều người có tài ra giúp lập nên nghiệp lớn như Phạm Ngũ Lão, Dã Tượng, Yết Kiêu ... bất kể họ thuộc thành phần nào trong xã hội. Ngoài "Hịch tướng sĩ" ông còn là tác giả của "Binh thư yếu lược" và "Vạn Kiếp tông bí truyền thư". Ông mất ngày 3-9-1300, thọ 74 tuổi.