Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 34 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 62 gói thầu, trong đó có 8 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 40 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 39 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.640.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.173.047.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,18%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE như sau:
- Có quan hệ với 37 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 36,36%, Xây lắp 54,55%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 84.640.000.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 64.173.047.103 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 24,18%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 19 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 243 gói thầu, trong đó trúng 233 gói, trượt 10 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 50.61% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 54.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (205), TP.Hồ Chí Minh (34), Không xác định (4)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : Hà Nội (205), TP.Hồ Chí Minh (10), Không xác định (28)
- Có quan hệ với 17 bên mời thầu
- Có quan hệ với 218 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 15 nhà thầu trong 14 gói thầu, thắng 4 gói, thua 10 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 0 nhà thầu trong 0 gói thầu, thắng thầu 0 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 1 gói thầu với 7 vai trò.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2024 08:01
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
26/07/2024 20:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên.
26/07/2024 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2024 19:13
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An.
07/06/2024 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
07/06/2024 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN - ĐIỆN TỬ DI AN
06/06/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
12/04/2024 13:31
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay UPS dây chuyền Sidel nhà máy La Vie Hưng Yên.
12/04/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2024 08:01
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên với 1 gói thầu.
26/07/2024 20:03
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE công bố KQMT gói thầu Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An với 2 nhà thầu tham gia.
26/06/2024 10:16
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2024 19:13
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An với 1 gói thầu.
07/06/2024 16:13
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE công bố kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN - ĐIỆN TỬ DI AN
06/06/2024 09:01
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE công bố KQMT gói thầu Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel với 3 nhà thầu tham gia.
10/05/2024 14:58
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2024 15:23
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel với 1 gói thầu.
12/04/2024 13:31
CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE công bố kết quả gói thầu LẮP ĐẶT BĂNG TẢI XÍCH VỎ RỖNG ĐẦU VÀO DÂY CHUYỀN TECHLONG.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẬP ĐOÀN KỸ THUẬT VÀ CÔNG NGHIỆP VIỆT NAM
15/12/2023 04:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
14/08/2024 08:01
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
26/07/2024 20:03
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Mua sắm và lắp đặt tháp giải nhiệt cho nhà máy La Vie Hưng Yên.
26/07/2024 19:19
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
12/06/2024 19:13
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An.
07/06/2024 16:16
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Cải tạo hệ thống cống thoát nước thải của nhà máy Long An của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
07/06/2024 16:13
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐIỆN - ĐIỆN TỬ DI AN
06/06/2024 09:01
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/04/2024 15:23
Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải KHLCNT Cung cấp và lắp đặt UPS tại dây chuyền Sidel của chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE với 1 gói thầu.
12/04/2024 13:31
Chủ đầu tư CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Thay UPS dây chuyền Sidel nhà máy La Vie Hưng Yên.
12/04/2024 11:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải 34 KHLCNT, trong đó có 62 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải 44 TBMT trong 40 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 25 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE đã đăng tải 21 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 21 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE có quan hệ với 37 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN LA VIE có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chuyện đơn giản,nghĩ sâu ra thì sẽ thành phức tạp. Chuyện phức tạp, nhìn thoáng đi thì sẽ giản đơn.Có vài chuyện, cứ cười cười là sẽ qua.Có những chuyện, sau một thời gian lại có thể khiến bạn cười cười. "
Thương Thương Đặng