Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân như sau:
- Có quan hệ với 37 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 445 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 1793 gói thầu, trong đó có 184 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 372 gói (với 399 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 269 gói, hủy thầu 5 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 1569 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1545 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,03%, Xây lắp 60,65%, Tư vấn 19,55%, Phi tư vấn 7,52%, Hỗn hợp 0,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.148.173.375.335 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.083.109.717.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân như sau:
- Có quan hệ với 145 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,68 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 12,03%, Xây lắp 60,65%, Tư vấn 19,55%, Phi tư vấn 7,52%, Hỗn hợp 0,25%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 3.148.173.375.335 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 3.083.109.717.711 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,07%.
Bạn cần Đăng nhập hoặc Đăng kí để có thể xem được thông tin đầy đủ.
- Đã tham gia 267 gói thầu, trong đó trúng 260 gói, trượt 2 gói, 4 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Tổng giá trị các gói thầu đã trúng (bao gồm liên danh): VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT); VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
Lưu ý: Đây là tổng giá trị các gói thầu mà nhà thầu đã trúng, bao gồm cả gói thầu tham gia với tư cách liên danh. Số liệu này đang tính tổng giá trị của cả liên danh, do tỉ lệ tham gia trong liên danh không được công bố nên chúng tôi không có cơ sở phân tách chính xác số liệu với từng thành viên liên danh. Số liệu trên có thể lớn hơn số liệu thực tế mà nhà thầu trúng thầu
- Tổng giá trị trúng thầu với vai trò độc lập: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT)
- Tổng giá trị các gói thầu đã tham gia và trúng thầu với vai trò liên danh: VND (Trong đó VND là các gói chỉ định thầu; VND là các gói thầu có KQLCNT nhưng không có TBMT; VND là các gói thầu có KQLCNT không liên kết KHLCNT) (Giá trị trúng thầu của tất cả thành viên liên danh)
- Tỷ lệ chào giá thấp nhất khi tham gia: 19.08% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Tỷ lệ trung bình giá trúng thầu so với giá dự toán: 96.5% (Chỉ tính dựa trên các gói có công bố giá dự toán hoặc giá gói thầu)
- Các tỉnh, thành phố sau khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (42), Cà Mau (14), Khánh Hòa (8), Tây Ninh (5), Vĩnh Long (2), An Giang (2), Đồng Tháp (2), Cần Thơ (1), Không xác định (191)
- Các tỉnh, thành phố trước khi sáp nhập mà nhà thầu đã tham gia thầu : TP.Hồ Chí Minh (37), Khánh Hòa (8), Bạc Liêu (5), Cà Mau (3), Tây Ninh (3), Tiền Giang (2), Trà Vinh (1), Kiên Giang (1), Đồng Tháp (1), Bến Tre (1), Bà Rịa - Vũng Tàu (1), Long An (1), Không xác định (205)
- Có quan hệ với 48 bên mời thầu
- Có quan hệ với 60 chủ đầu tư
- Đã từng đấu với 10 nhà thầu trong 7 gói thầu, thắng 0 gói, thua 2 gói, 4 chưa có kết quả, 1 gói đã bị huỷ.
- Đã từng liên danh với 4 nhà thầu trong 5 gói thầu, thắng thầu 5 gói, thua 0 gói, 0 chưa có kết quả, 0 gói đã bị huỷ.
- Đã nhận 0 quyết định xử phạt do vi phạm quy định về đấu thầu.
- Đã tham gia tư vấn 242 gói thầu với 14 vai trò.
- Tên tổ chức xây dựng: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ VẠN XUÂN
- Mã chứng chỉ năng lực HĐXD: 00032777
- Cơ quan cấp: Sở Kế hoạch và Đầu tư Thành phố Hồ Chí Minh
- Lĩnh vực:
⚬ Khảo sát xây dựng: Khảo sát địa hình
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp thoát nước
⚬ Thiết kế, thẩm tra thiết kế xây dựng công trình: Giao thông đường bộ, cầu đường bộ
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Hạ tầng kỹ thuật Cấp thoát nước
⚬ Giám sát thi công xây dựng công trình: Dân dụng; Giao thông; Nông nghiệp & PTNT
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu XL: Xây lắp (1.1 +1.2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỢP PHÁT
03/08/2022 10:41
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu XL: Xây lắp (1.1+1.2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỢP PHÁT
03/08/2022 10:36
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu XL: Xây lắp (1.1 +1.2).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XÂY DỰNG HỢP PHÁT
03/08/2022 10:33
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu Xây lắp (đã bao gồm chi phí hạng mục chung và dự phòng phí).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần đầu tư và xây dựng công trình Tam Đảo
01/08/2022 14:56
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố KQMT gói thầu Tư vấn lập đồ án điều chỉnh quy hoạch với 1 nhà thầu tham gia.
18/05/2022 15:26
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đăng tải TBMT Tư vấn lập đồ án điều chỉnh quy hoạch theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
12/04/2022 13:50
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đăng tải KHLCNT LẬP ĐỒ ÁN ĐIỀU CHỈNH QUY HOẠCH PHÂN KHU TỶ LỆ 1/2000 KHU LIÊN HỢP XỬ LÝ CHẤT THẢI RẮN TÂY BẮC TẠI XÃ PHƯỚC HIỆP, XÃ THÁI MỸ HUYỆN CỦ CHI với 3 gói thầu.
12/04/2022 13:35
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN CÔNG TRÌNH ĐÔ THỊ BÌNH DƯƠNG
06/04/2022 11:03
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu Tư vấn khảo sát, thiết kế bản vẽ thi công- dự toán (giao thông, chiếu sáng, đèn tín hiệu, di dời lưới điện).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ Phần Tư vấn Thiết kế Giao thông Vận tải phía Nam
25/03/2022 16:12
Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân công bố kết quả gói thầu Trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Xây dựng Đại Hồng Phước
15/03/2022 17:26
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đã đăng tải 445 KHLCNT, trong đó có 1793 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đã đăng tải 399 TBMT trong 372 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 0 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 399 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân đã đăng tải 269 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 269 gói, hủy thầu 5 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân có quan hệ với 145 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân có quan hệ với 62 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Trách nhiệm hữu hạn Tư vấn Đầu tư Vạn Xuân có quan hệ với 50 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Tôi cũng nhìn ra biển. Biển là một cái gì đó thật lạ lùng; khi hai người hướng về phía biển; dù im lặng hay nói chuyện; không hiểu sao điều đó chẳng hề gì. Cứ nhìn mãi mà không chán. Cả tiếng sóng và cả mặt biển; dù dữ dội đến mấy nhưng vẫn không chút ồn ào. "
Banana Yoshimoto
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.