Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Đã công bố 21 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 155 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 360 gói thầu, trong đó có 122 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 216 gói (với 230 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 201 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 151 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,70%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 6,96%, Phi tư vấn 53,04%, Hỗn hợp 0,43%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.262.366.610.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.157.722.337.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,29%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin như sau:
- Có quan hệ với 105 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 28,70%, Xây lắp 10,87%, Tư vấn 6,96%, Phi tư vấn 53,04%, Hỗn hợp 0,43%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.262.366.610.539 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.157.722.337.214 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 8,29%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin như sau:
- Là chủ đầu tư của 21 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 123 KHLCNT trong đó có 123 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 141 TBMT trong đó tự mời thầu 133 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
05/06/2023 22:58
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
13/01/2023 08:34
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
16/11/2022 16:25
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
28/10/2022 17:04
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
28/10/2022 16:59
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát địa hình và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP VINACOMIN XÍ NGHIỆP THIẾT KẾ THAN HÒN GAI
28/10/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 09:25
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu Hệ thống cân ô tô điện tử 80 tấn (cân số 6.2 cổng CB1) của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển Suntech
03/10/2022 15:52
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
30/08/2022 07:34
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa chất địa hình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Địa chất Việt Bắc - TKV
30/08/2022 07:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
05/06/2023 22:58
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
13/01/2023 08:34
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
16/11/2022 16:25
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát Thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP VINACOMIN XÍ NGHIỆP THIẾT KẾ THAN HÒN GAI
28/10/2022 17:04
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TIN HỌC, CÔNG NGHỆ, MÔI TRƯỜNG - VINACOMIN
28/10/2022 16:59
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát địa hình và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP VINACOMIN XÍ NGHIỆP THIẾT KẾ THAN HÒN GAI
28/10/2022 16:42
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 09:25
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu Hệ thống cân ô tô điện tử 80 tấn (cân số 6.2 cổng CB1).
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển Suntech
03/10/2022 15:52
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Địa chất Việt Bắc - TKV
30/08/2022 07:34
Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa chất địa hình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Địa chất Việt Bắc - TKV
30/08/2022 07:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
05/06/2023 22:58
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn kiểm toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
13/01/2023 08:34
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
16/11/2022 16:25
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát Thi công xây dựng của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
28/10/2022 17:04
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Thẩm tra báo cáo kinh tế kỹ thuật phần thiết kế và dự toán của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
28/10/2022 16:59
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Khảo sát địa hình và Lập báo cáo kinh tế kỹ thuật đầu tư xây dựng công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CHI NHÁNH CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN ĐẦU TƯ MỎ VÀ CÔNG NGHIỆP VINACOMIN XÍ NGHIỆP THIẾT KẾ THAN HÒN GAI
28/10/2022 16:42
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn kiểm toán công trình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HÃNG KIỂM TOÁN AASC
21/10/2022 09:25
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa cấp trung tu Hệ thống cân ô tô điện tử 80 tấn (cân số 6.2 cổng CB1) của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần phát triển Suntech
03/10/2022 15:52
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Giám sát khảo sát xây dựng của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
30/08/2022 07:34
Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Khảo sát địa chất địa hình của chủ đầu tư Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty CP Địa chất Việt Bắc - TKV
30/08/2022 07:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải 155 KHLCNT, trong đó có 360 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải 230 TBMT trong 216 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 133 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 97 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin đã đăng tải 170 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 170 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 52 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin có quan hệ với 105 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Công ty Tuyển than Hòn Gai -Vinacomin có quan hệ với 5 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Bước vào đám đông giống như chìm vào món hầm – bạn trở thành một nguyên liệu, bạn khoác lên một mùi vị riêng. "
Margaret Atwood