Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Đã công bố 71 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 87 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 153 gói thầu, trong đó có 1 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 109 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 107 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 53,85%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.383.199.555 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.106.930.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH như sau:
- Có quan hệ với 16 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,36 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 42,31%, Xây lắp 53,85%, Tư vấn 3,85%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 78.383.199.555 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 77.106.930.585 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,63%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH như sau:
- Là chủ đầu tư của 71 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 83 KHLCNT trong đó có 82 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 22 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải TBMT GT-1: Gói thầu xây lắp: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 5 gói thầu.
24/06/2022 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG LỢI
03/06/2022 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 1 gói thầu.
26/05/2022 15:57
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19.
26/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
19/05/2022 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 29, 54 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HOÀNG HÀ
19/05/2022 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cột bơm xăng dầu Tatsuno Sunny XE của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
06/05/2022 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 1 gói thầu.
28/04/2022 14:40
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86.
28/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH công bố KQMT gói thầu GT-1: Gói thầu xây lắp: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 với 2 nhà thầu tham gia.
04/07/2022 17:32
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đăng tải TBMT GT-1: Gói thầu xây lắp: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 14:36
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 với 5 gói thầu.
24/06/2022 09:26
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG LỢI
03/06/2022 16:22
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19 với 1 gói thầu.
26/05/2022 15:57
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CP XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI THÀNH CÔNG 17
19/05/2022 15:33
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 29, 54.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HOÀNG HÀ
19/05/2022 15:30
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH công bố kết quả gói thầu Mua cột bơm xăng dầu Tatsuno Sunny XE.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
06/05/2022 15:59
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86 với 1 gói thầu.
28/04/2022 14:40
CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 29, 54 với 1 gói thầu.
27/04/2022 10:05
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải TBMT GT-1: Gói thầu xây lắp: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với hình thức Đấu thầu rộng rãi trong nước.
24/06/2022 14:36
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự án: Cải tạo, mở rộng Petrolimex-Cửa hàng 05 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 5 gói thầu.
24/06/2022 09:26
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THẮNG LỢI
03/06/2022 16:22
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 1 gói thầu.
26/05/2022 15:57
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 19.
26/05/2022 07:00
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
19/05/2022 15:33
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 29, 54 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY LẮP HOÀNG HÀ
19/05/2022 15:30
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải kết quả gói thầu Mua cột bơm xăng dầu Tatsuno Sunny XE của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ XĂNG DẦU PETROLIMEX
06/05/2022 15:59
Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86 của chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH với 1 gói thầu.
28/04/2022 14:40
Chủ đầu tư CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển Sửa chữa Petrolimex - Cửa hàng 86.
28/04/2022 07:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải 87 KHLCNT, trong đó có 153 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 4 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH đã đăng tải 42 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 42 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 23 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH có quan hệ với 16 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CÔNG TY XĂNG DẦU HÀ TĨNH có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Có một hiện tượng phổ biến là chỉ có những cô gái xinh đẹp nhất mới thấy thật khó khăn tìm được người đàn ông cho mình. "
Heinrich Heine