Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 5 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 14 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 20 gói thầu, trong đó có 11 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 8 gói (với 9 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 6 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 6 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.560.802.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.451.128.801 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 44,44%, Xây lắp 55,56%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 13.560.802.966 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 13.451.128.801 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,81%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 5 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 31 KHLCNT trong đó có 12 KHLCNT tự đăng tải, có 19 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 11 TBMT trong đó tự mời thầu 9 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Thi công, sửa chữa khu vệ sinh nam nhà S11 tại Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cơ khí xây dựng Hào Quang
09/07/2026 23:00
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT thi công, sửa chữa khu vệ sinh nam nhà S11 tại Cục 16 với 1 gói thầu.
07/07/2026 22:28
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hàng rào thép tại Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cơ khí xây dựng Hào Quang
08/05/2026 20:16
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hàng rào thép tại Cục 16 với 1 gói thầu.
08/05/2026 20:11
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XỬ LÝ NƯỚC SỐ 1 VIỆT TIẾN
17/04/2026 09:08
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16. với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:00
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16 với 1 gói thầu.
16/04/2026 22:45
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16 với 1 gói thầu.
16/04/2026 22:18
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BÁCH HỢP
10/04/2026 17:57
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt cho các công trình của Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
27/03/2025 15:53
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua bảo hiểm hỏa hoạn và các rủi ro đặc biệt cho các công trình của Cục 16 với 1 gói thầu.
27/03/2025 15:41
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI - DƯỢC PHẨM NAM AN
18/03/2025 18:31
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố KQMT gói thầu Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
14/03/2025 09:19
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải TBMT Mua sắm thuốc, vật tư y tế năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
07/03/2025 21:00
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua thuốc, vât tư y tế năm 2025 với 1 gói thầu.
21/02/2025 16:15
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua sắm hàng hóa bảo đảm hoạt động thường xuyên tại đơn vị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN BÁO CHÍ TIÊN PHONG
25/12/2024 15:11
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố KQMT gói thầu Mua sắm hàng hóa bảo đảm hoạt động thường xuyên tại đơn vị với 1 nhà thầu tham gia.
18/12/2024 15:08
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải TBMT Mua sắm hàng hóa bảo đảm hoạt động thường xuyên tại đơn vị theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/12/2024 14:40
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Cung cấp báo, tạp chí năm 2025 tại SCH Cục 16 với 1 gói thầu.
11/12/2024 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Thi công, sửa chữa khu vệ sinh nam nhà S11 tại Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cơ khí xây dựng Hào Quang
09/07/2026 23:00
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT thi công, sửa chữa khu vệ sinh nam nhà S11 tại Cục 16 với 1 gói thầu.
07/07/2026 22:28
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Thi công, lắp đặt hàng rào thép tại Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH cơ khí xây dựng Hào Quang
08/05/2026 20:16
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Thi công lắp đặt hàng rào thép tại Cục 16 với 1 gói thầu.
08/05/2026 20:11
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ XỬ LÝ NƯỚC SỐ 1 VIỆT TIẾN
17/04/2026 09:08
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16. với 1 gói thầu.
17/04/2026 09:00
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16 với 1 gói thầu.
16/04/2026 22:45
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng sửa chữa thay vật liệu lọc hệ thống lọc tổng và thiết bị các máy lọc nước tại tòa nhà S11 và S7 Cục 16 với 1 gói thầu.
16/04/2026 22:18
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng công bố kết quả gói thầu Mua hóa chất xét nghiệm năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ CÔNG NGHỆ BÁCH HỢP
10/04/2026 17:57
Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đăng tải KHLCNT Mua hóa chất xét nghiệm năm 2026 với 1 gói thầu.
10/04/2026 17:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đã đăng tải 14 KHLCNT, trong đó có 20 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đã đăng tải 9 TBMT trong 8 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 9 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng đã đăng tải 13 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 13 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục 16/Tổng cục II/Bộ Quốc phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Để trở thành một con người hoàn hảo, tốn kém vô cùng, đến nỗi hầu như chẳng có ai đủ tình yêu và can đảm để trả cái giá đó. Người ta phải hoàn toàn từ bỏ cuộc tìm kiếm sự an bình và đưa cả hai tay ra đón lấy sự rủi ro của cuộc sống. Con người ta phải ôm ấp cuộc sống như ôm người mình yêu. "
Morris West