Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 121 gói thầu, trong đó có 30 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 103 gói (với 114 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 22 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 20 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,39%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.215.829.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.219.647.133 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,55%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG như sau:
- Có quan hệ với 42 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 4,39%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 95,61%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 74.215.829.791 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 58.219.647.133 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 21,55%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 30 KHLCNT trong đó có 30 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 113 TBMT trong đó tự mời thầu 113 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và in sổ tay hướng dẫn phòng ngừa các yếu tố nguy hiểm, có hại tại nơi làm việc và triển khai thực hiện các chính sách bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp (Tài liệu dùng cho cán bộ quản lý về ATVSLĐ các cấp). Số lượng 2.000 cuốn khổ 19x27cm, bìa giấy Coucher 250; ruột giấy bãi bằng 70; 196 trang in 1 màu. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại phát triển công nghệ Minh Phúc
12/10/2022 10:16
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 15:48
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nội dung, thiết kế 01 tờ rơi và 02 Poster với chủ đề thúc đẩy tham gia bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
19/08/2022 17:31
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng 04 bản tin chuyên đề phát thanh tuyên truyền về bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trên kênh VOV2 (Kênh Văn hóa - Xã Hội)- Đài tiếng nói Việt Nam. Thời lượng 10 phút số x4 số. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
19/08/2022 17:27
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.... của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2022 14:15
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.... của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 18:38
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng tạo đàm Sai phạm trong các công trình xây dựng và giải quyết quyền lợi bảo hiểm về tai nạn lao động - bệnh nghề nghiệp và công tác phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trong chương trình Việt Nam hôm nay Sống mới. Số lượng: 02 tọa đàm Thời lượng: 12 phút số. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:55
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:12
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh VTC1 - Đài truyền hình kỹ thuật số của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 16:29
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng phóng sự tài liệu về phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiêp và chính sách pháp luật về bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trên kênh VTV2-Đài truyền hình Việt Nam. Thời lượng 20 phút số x 3 số của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng và in sổ tay hướng dẫn phòng ngừa các yếu tố nguy hiểm, có hại tại nơi làm việc và triển khai thực hiện các chính sách bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp (Tài liệu dùng cho cán bộ quản lý về ATVSLĐ các cấp). Số lượng 2.000 cuốn khổ 19x27cm, bìa giấy Coucher 250; ruột giấy bãi bằng 70; 196 trang in 1 màu..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại phát triển công nghệ Minh Phúc
12/10/2022 10:16
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ PHOME
30/09/2022 18:40
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố KQMT gói thầu Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam với 1 nhà thầu tham gia.
05/09/2022 16:02
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 15:48
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.....
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH ĐẦU TƯ TRUYỀN THÔNG VÀ GIẢI TRÍ PHOME
20/08/2022 09:22
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng trên Kênh VTC1 - Đài truyền hình kỹ thuật số.
- Nhà thầu trúng thầu: Trung tâm hỗ trợ pháp luật và phát triển nguồn nhân lực
20/08/2022 09:19
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng nội dung, thiết kế 01 tờ rơi và 02 Poster với chủ đề thúc đẩy tham gia bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Tư vấn thiết kế và Quảng cáo truyền thông TAD Việt Nam
19/08/2022 17:31
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng 04 bản tin chuyên đề phát thanh tuyên truyền về bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trên kênh VOV2 (Kênh Văn hóa - Xã Hội)- Đài tiếng nói Việt Nam. Thời lượng 10 phút số x4 số..
- Nhà thầu trúng thầu: Ban Văn hóa - Xã hội (VOV2)
19/08/2022 17:27
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng tạo đàm Sai phạm trong các công trình xây dựng và giải quyết quyền lợi bảo hiểm về tai nạn lao động - bệnh nghề nghiệp và công tác phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trong chương trình Việt Nam hôm nay Sống mới. Số lượng: 02 tọa đàm Thời lượng: 12 phút số..
- Nhà thầu trúng thầu: Quỹ Hỗ trợ sáng tạo văn học nghệ thuật Hà Nội
01/08/2022 15:58
CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG công bố KQMT gói thầu Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.... với 1 nhà thầu tham gia.
21/07/2022 14:31
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và in sổ tay hướng dẫn phòng ngừa các yếu tố nguy hiểm, có hại tại nơi làm việc và triển khai thực hiện các chính sách bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp (Tài liệu dùng cho cán bộ quản lý về ATVSLĐ các cấp). Số lượng 2.000 cuốn khổ 19x27cm, bìa giấy Coucher 250; ruột giấy bãi bằng 70; 196 trang in 1 màu. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại phát triển công nghệ Minh Phúc
12/10/2022 10:16
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 15:48
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng nội dung, thiết kế 01 tờ rơi và 02 Poster với chủ đề thúc đẩy tham gia bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
19/08/2022 17:31
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải kết quả gói thầu Xây dựng và phát sóng 04 bản tin chuyên đề phát thanh tuyên truyền về bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trên kênh VOV2 (Kênh Văn hóa - Xã Hội)- Đài tiếng nói Việt Nam. Thời lượng 10 phút số x4 số. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG.
19/08/2022 17:27
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.... của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
18/07/2022 14:15
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng Bộ công cụ mẫu bao gồm các Video, phim ngắn hướng dẫn kỹ năng phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp để tuyên truyền trên website của Cục An toàn lao động, Internet, youtube, mạng xã hội, đài phát thanh xã, phường, cơ sở sản xuất.... của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 18:38
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng tạo đàm Sai phạm trong các công trình xây dựng và giải quyết quyền lợi bảo hiểm về tai nạn lao động - bệnh nghề nghiệp và công tác phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trong chương trình Việt Nam hôm nay Sống mới. Số lượng: 02 tọa đàm Thời lượng: 12 phút số. của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:55
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh truyền hình VOV - Đài tiếng nói Việt Nam của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 17:12
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng và phát sóng trên Kênh VTC1 - Đài truyền hình kỹ thuật số của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
01/07/2022 16:29
Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải TBMT Xây dựng phóng sự tài liệu về phòng ngừa tai nạn lao động, bệnh nghề nghiêp và chính sách pháp luật về bảo hiểm tai nạn lao động, bệnh nghề nghiệp trên kênh VTV2-Đài truyền hình Việt Nam. Thời lượng 20 phút số x 3 số của chủ đầu tư CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
17/05/2022 10:51
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 121 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải 114 TBMT trong 103 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 113 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 1 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG đã đăng tải 96 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 96 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG có quan hệ với 42 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC AN TOÀN LAO ĐỘNG có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"“Thân thể khỏe mạnh” và “tư tưởng lành mạnh” là hai điều hạnh phúc lớn nhất trong cuộc sống. "
Horace (La Mã)