Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 38 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 38 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 2 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 2 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.626.331.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.595.379.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 100,00%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 4.626.331.276 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 4.595.379.500 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,67%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 87 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 50 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm cho công tác nghiệp vụ..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP HUYỀN TRANG 97
20/08/2026 10:15
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm cho công tác nghiệp vụ. với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:56
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ công tác tuyên truyền Ngày Quốc khánh 02/9 và kỷ niệm 81 năm thành lập Binh Chủng (09/9/1945-09/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
18/08/2026 11:40
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ công tác tuyên truyền truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
12/08/2026 10:22
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác tuyên truyền Ngày Quốc khánh 02/9 và kỷ niệm 81 năm thành lập Binh Chủng (09/9/1945-09/9/2026) với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:13
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất trang trí tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Cách mạng Tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026); 81 năm Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG QUẢNG CÁO MẶT TRỜI VÀNG
10/08/2026 15:25
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất trang trí tuyên truyền “Bình dân học vụ số”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
07/08/2026 10:08
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bảo đảm cho công tác nghiệp vụ..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ TÂN TIẾN
07/08/2026 09:57
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ công tác tuyên truyền truyền thống với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bảo đảm cho công tác nghiệp vụ.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TÙNG LÂM
04/07/2025 08:44
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị bảo đảm cho công tác nghiệp vụ. với 1 gói thầu.
04/07/2025 08:38
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua báo, tạp chí quý III năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty phát hành báo chí Trung ương
01/07/2025 15:20
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua báo, tạp chí quý III năm 2025 với 1 gói thầu.
01/07/2025 15:03
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị phục vụ hoạt động nghiệp vụ CTĐ, CTCT năm 2025 với 1 gói thầu.
25/06/2025 10:45
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua trang thiết bị phục vụ công tác nghiệp vụ năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH LÊ THANH MINH 1993
12/06/2025 14:36
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua trang thiết bị phục vụ công tác nghiệp vụ năm 2025 với 1 gói thầu.
12/06/2025 14:31
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm cho công tác tổ chức đại hội đảng bộ Cục Chính trị năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thị Thiết
13/05/2025 18:47
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất bảo đảm cho công tác tổ chức đại hội đảng bộ Cục Chính trị năm 2025 với 1 gói thầu.
13/05/2025 18:39
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất bảo đảm cho công tác hoạt động Kỷ niệm 50 năm Ngày Giải phóng miền Nam (30/4/1975 - 30/4/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CẤN THỊ CẢNH
24/04/2025 07:47
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư bảo đảm cho công tác nghiệp vụ..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TỔNG HỢP HUYỀN TRANG 97
20/08/2026 10:15
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật tư bảo đảm cho công tác nghiệp vụ. với 1 gói thầu.
20/08/2026 09:56
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật chất phục vụ công tác tuyên truyền Ngày Quốc khánh 02/9 và kỷ niệm 81 năm thành lập Binh Chủng (09/9/1945-09/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
18/08/2026 11:40
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất phục vụ công tác tuyên truyền truyền thống.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
12/08/2026 10:22
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua sắm vật chất phục vụ công tác tuyên truyền Ngày Quốc khánh 02/9 và kỷ niệm 81 năm thành lập Binh Chủng (09/9/1945-09/9/2026) với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:13
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất trang trí tuyên truyền kỷ niệm 81 năm Cách mạng Tháng Tám thành công (19/8/1945 - 19/8/2026); 81 năm Quốc khánh nước CHXHCN Việt Nam (02/9/1945 - 02/9/2026).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUYỀN THÔNG QUẢNG CÁO MẶT TRỜI VÀNG
10/08/2026 15:25
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua vật chất trang trí tuyên truyền “Bình dân học vụ số”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI QUẢNG CÁO HỒNG THÁI
07/08/2026 10:08
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC công bố kết quả gói thầu Mua sắm trang thiết bị bảo đảm cho công tác nghiệp vụ..
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH DỊCH VỤ TÂN TIẾN
07/08/2026 09:57
CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đăng tải KHLCNT Mua vật chất phục vụ công tác tuyên truyền truyền thống với 1 gói thầu.
06/08/2026 10:54
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đã đăng tải 38 KHLCNT, trong đó có 38 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC đã đăng tải 36 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 36 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC CHÍNH TRỊ - BINH CHỦNG THÔNG TIN LIÊN LẠC có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Quần áo mới có quyền năng kỳ lạ làm sao. "
Isaac Bashevis Singer