Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 42 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 68 gói thầu, trong đó có 42 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 24 gói (với 26 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 27 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 27 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.388.249.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.185.621.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật như sau:
- Có quan hệ với 28 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,13 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,54%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 38,46%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 20.388.249.600 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 20.185.621.260 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 42 KHLCNT trong đó có 42 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 26 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
19/12/2024 13:30
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh sản xuất thương mại và dịch vụ khoa thủy
03/12/2024 19:23
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025 của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
03/12/2024 17:43
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ THU VÂN
03/12/2024 17:26
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 13:52
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led, cung cấp lắp đặt pano, khẩu hiệu của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
22/11/2024 11:17
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 20:12
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với 1 gói thầu.
15/11/2024 19:26
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025 của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 15:39
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 22:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố kết quả gói thầu Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
19/12/2024 13:30
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố KQMT gói thầu Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn với 3 nhà thầu tham gia.
06/12/2024 09:35
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố kết quả gói thầu Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh sản xuất thương mại và dịch vụ khoa thủy
03/12/2024 19:23
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố kết quả gói thầu IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
03/12/2024 17:43
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ THU VÂN
03/12/2024 17:26
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đăng tải TBMT Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 13:52
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led, cung cấp lắp đặt pano, khẩu hiệu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
22/11/2024 11:17
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố KQMT gói thầu IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025 với 3 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 10:38
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố KQMT gói thầu Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT với 1 nhà thầu tham gia.
22/11/2024 07:33
Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật công bố KQMT gói thầu Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
21/11/2024 08:39
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
19/12/2024 13:30
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: công ty tnhh sản xuất thương mại và dịch vụ khoa thủy
03/12/2024 19:23
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025 của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI ĐÔNG NAM
03/12/2024 17:43
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: NGUYỄN THỊ THU VÂN
03/12/2024 17:26
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Mua sắm tủ trưng bày hiện vật và thiết bị phục vụ công tác chuyên môn của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/11/2024 13:52
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm màn hình Led, cung cấp lắp đặt pano, khẩu hiệu của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Sản xuất và Thương mại CH
22/11/2024 11:17
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 20:12
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư, linh kiện sửa chữa trang thiết bị CNTT của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với 1 gói thầu.
15/11/2024 19:26
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT IN, PHÁT HÀNH LỊCH TREO TƯỜNG CỦA TỔNG CỤC KỸ THUẬT NĂM 2025 của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/11/2024 15:39
Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải TBMT Thiết kế, thi công lắp đặt pa no tuyên truyền về công tác kỹ thuật của chủ đầu tư Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/11/2024 22:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải 42 KHLCNT, trong đó có 68 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải 26 TBMT trong 24 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 26 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật đã đăng tải 41 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 41 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 17 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật có quan hệ với 28 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật có quan hệ với 7 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Chính Trị/ Tổng Cục Kỹ Thuật có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người ta chửi bới không ngừng dục vọng; người ta quy tội cho nó đã gây ra tất cả đau khổ của con người. Người ta quên mất rằng chúng cũng là nguồn của tất cả lạc thú. "
Denis Diderot