Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 3 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 21 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 14 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 18 gói (với 19 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 3 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 1 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.225.492.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.570.119.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,22%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền như sau:
- Có quan hệ với 46 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 3,47 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 89,47%, Xây lắp 10,53%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 24.225.492.348 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 19.570.119.683 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 19,22%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 26 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 13 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 30 TBMT trong đó tự mời thầu 19 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán chi tiết các nhiệm vụ sử dụng kinh phí thường xuyên năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:57
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 16:11
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán ngân sách năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:07
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán chi ngân sách năm 2026 của Phòng Quản lý nghiệp vụ với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:42
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 1) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán chi ngân sách năm 2026 của Phòng Quản lý nghiệp vụ với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:28
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai kỹ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 17:28
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán ngân sách năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:45
Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền.
22/07/2026 09:22
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm mực in Laser các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC
22/07/2026 09:14
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/07/2026 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN GIA TUẤN
22/07/2026 09:22
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua mực in laser.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC
03/07/2025 15:27
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua mực in laser với 3 nhà thầu tham gia.
09/06/2025 09:32
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua mực in laser theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
29/05/2025 10:37
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Gói thầu số 02 sử dụng kinh phí chi thường xuyên năm 2025 của Cục Cơ yếu Đảng-Chính quyền với 1 gói thầu.
17/04/2025 10:30
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm văn phòng phẩm các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ Kinh Doanh Trịnh Thị Hương
15/08/2024 16:21
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm tủ, giá sắt các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI XUÂN PHÚ
08/08/2024 17:16
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 13: Mua sắm tủ, giá sắt các loại với 2 nhà thầu tham gia.
08/07/2024 10:51
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 14: Mua sắm văn phòng phẩm các loại với 3 nhà thầu tham gia.
05/07/2024 11:53
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 13: Mua sắm tủ, giá sắt các loại theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/07/2024 17:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện dự toán chi tiết các nhiệm vụ sử dụng kinh phí thường xuyên năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 2 gói thầu.
28/08/2026 15:57
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 10: Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
22/08/2026 16:11
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán ngân sách năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 2 gói thầu.
19/08/2026 15:07
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán chi ngân sách năm 2026 của Phòng Quản lý nghiệp vụ với 1 gói thầu.
19/08/2026 10:42
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Dự toán và Kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 1) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán chi ngân sách năm 2026 của Phòng Quản lý nghiệp vụ với 1 gói thầu.
17/08/2026 15:28
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 12: Mua sắm trang thiết bị phục vụ triển khai kỹ thuật theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
14/08/2026 17:28
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải KHLCNT Điều chỉnh dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu (lần 4) thực hiện chỉ tiêu kế hoạch và dự toán ngân sách năm 2026 của Cục Cơ yếu Đảng- Chính quyền với 1 gói thầu.
12/08/2026 10:45
Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị của chủ đầu tư Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền.
22/07/2026 09:22
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Mua sắm mực in Laser các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH NGỌC
22/07/2026 09:14
Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đăng tải TBMT Gói thầu số 11: Mua sắm trang thiết bị theo hình thức Chào giá trực tuyến rút gọn.
13/07/2026 17:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải 21 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải 19 TBMT trong 18 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 19 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền đã đăng tải 17 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 17 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 1 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền có quan hệ với 46 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền có quan hệ với 14 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Cơ yếu Đảng Chính quyền có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Một trí tuệ hoàn toàn lý trí giống như một con dao mọi cạnh đều sắc. Nó làm chảy máu bàn tay sử dụng nó. "
Rabindranath Tagore
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.