Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công tác chính trị như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Đã công bố 6 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 128 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 200 gói thầu, trong đó có 117 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 72 gói (với 77 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 151 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 54 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 41 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,35%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 16,88%, Phi tư vấn 24,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.628.968.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.377.036.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Công tác chính trị như sau:
- Có quan hệ với 114 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,37 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 49,35%, Xây lắp 9,09%, Tư vấn 16,88%, Phi tư vấn 24,68%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 268.628.968.077 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 259.377.036.162 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,44%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Công tác chính trị như sau:
- Là chủ đầu tư của 6 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 132 KHLCNT trong đó có 107 KHLCNT tự đăng tải, có 25 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 84 TBMT trong đó tự mời thầu 77 TBMT, có 7 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án cải tạo mở rộng không gian ngoài trời để bố trí nơi nghỉ giải cho các nghệ sĩ trong nước, quốc tế và khán giả với 4 gói thầu.
14/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Cục Công tác chính trị đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án cải tạo mở rộng không gian ngoài trời để bố trí nơi nghỉ giải cho các nghệ sĩ trong nước, quốc tế và khán giả.
14/08/2026 14:14
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm máy tình phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
15/07/2026 10:18
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, trưng bày, nhân lực quản lý vận hành thiết bị hỗ trợ Triển lãm "CAND 80 năm vì anh ninh Tổ quốc, vì hạnh phúc nhân dân" tham gia Triển lãm thành tựu Đất nước nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ZEIT MEDIA
03/07/2026 16:57
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Cho thuê địa điểm Triển lãm "CAND 80 năm vì an ninh Tổ quốc, vì hạnh phúc nhân dân", tham gia Triển lãm thành tựu Đất nước nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM HỘI CHỢ TRIỂN LÃM VIỆT NAM
03/07/2026 16:53
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thay lõi lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH TRUNG CHÍNH
23/06/2026 09:53
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thay lõi lọc nước với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:01
Cục Công tác chính trị đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm máy tình phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2026 14:26
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Hải Phát
16/06/2026 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 1: Lập báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN XÂY DỰNG MIỀN BẮC
07/06/2026 20:39
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu gói thầu số 2: Thẩm tra báo cáo KT-KT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ DỊCH VỤ TUẤN ANH
01/06/2026 11:11
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT Cải tạo mở rộng không gian ngoài trời để bố trí nơi nghỉ giải lao cho các nghệ sĩ trong nước, quốc tế và khán giả với 2 gói thầu.
01/06/2026 11:01
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu TV15: Tư vấn kiểm toán.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KIỂM TOÁN VÀ ĐỊNH GIÁ THĂNG LONG - T.D.K
06/01/2026 10:35
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thi công trang trí khánh tiết, âm thanh phục vụ lễ khai mạc, bế mạc giải bóng đá Công an, Cảnh sát các nước ASEAN năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ QUẢNG CÁO - TRUYỀN THÔNG TRÀNG AN
06/08/2025 15:47
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu PTV01: Bảo hiểm công trình.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần Tập đoàn bảo hiểm DBV
28/07/2025 14:35
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT Tổ chức giải bóng đá Công an, Cảnh sát các nước ASEAN mở rộng năm 2025 tại Việt Nam với 1 gói thầu.
16/06/2025 19:32
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Sản xuất chương trình nghệ thuật "Giai Điệu Bình Yên" số 54, năm 2025 phục vụ ghi hình, phát sóng trên Truyền hình CAND - ANTV.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN KIẾN TRÚC XÂY DỰNG HÒA QUANG
13/06/2025 16:50
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT Tổ chức chương trình "Giai điệu bình yên" số 54/2025 phát sóng định kỳ trên Truyền hình CAND - ANTV với 1 gói thầu.
13/06/2025 16:40
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Biên soạn, xuất bản, phát hành tài liệu tuyên truyền "80 năm Ngày truyền thống Công an nhân dân Việt Nam (19/8/1945 - 19/8/2025); 20 năm Ngày hội Toàn dân bảo vệ an ninh Tổ quốc (19/8/2005 - 19/8/2025)".
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà xuất bản Chính trị quốc gia Sự thật
13/06/2025 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT kế hoạch lựa chọn nhà thầu giai đoạn thực hiện dự án cải tạo mở rộng không gian ngoài trời để bố trí nơi nghỉ giải cho các nghệ sĩ trong nước, quốc tế và khán giả với 4 gói thầu.
14/08/2026 16:16
Chủ đầu tư Cục Công tác chính trị đã đăng tải Dự án đầu tư phát triển dự án cải tạo mở rộng không gian ngoài trời để bố trí nơi nghỉ giải cho các nghệ sĩ trong nước, quốc tế và khán giả.
14/08/2026 14:14
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm máy tình phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VĨNH HƯNG
15/07/2026 10:18
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Thiết kế, thi công, trưng bày, nhân lực quản lý vận hành thiết bị hỗ trợ Triển lãm "CAND 80 năm vì anh ninh Tổ quốc, vì hạnh phúc nhân dân" tham gia Triển lãm thành tựu Đất nước nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ZEIT MEDIA
03/07/2026 16:57
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Cho thuê địa điểm Triển lãm "CAND 80 năm vì an ninh Tổ quốc, vì hạnh phúc nhân dân", tham gia Triển lãm thành tựu Đất nước nhân dịp kỷ niệm 80 năm Ngày Quốc khánh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRUNG TÂM HỘI CHỢ TRIỂN LÃM VIỆT NAM
03/07/2026 16:53
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ thay lõi lọc nước.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CƠ ĐIỆN LẠNH TRUNG CHÍNH
23/06/2026 09:53
Cục Công tác chính trị đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ thay lõi lọc nước với 1 gói thầu.
23/06/2026 09:01
Cục Công tác chính trị đăng tải TBMT Gói thầu 01: Mua sắm máy tình phục vụ triển khai phần mềm Quản lý văn bản và điều hành theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
18/06/2026 14:26
Cục Công tác chính trị công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 03: Tư vấn thẩm định kết quả lựa chọn nhà thầu.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán và Tư vấn Hải Phát
16/06/2026 16:38
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị đã đăng tải 128 KHLCNT, trong đó có 200 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị đã đăng tải 77 TBMT trong 72 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 77 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị đã đăng tải 151 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 151 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 94 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị có quan hệ với 114 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị có quan hệ với 16 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Công tác chính trị có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Nhưng với chúng tôi con đường tự trải dài, chúng tôi không ngừng tiến bước, chúng tôi biết còn phải đi xa. "
Denise Levertov