Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Đã công bố 9 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 5 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 62 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 133 gói thầu, trong đó có 59 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 41 gói (với 45 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 40 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 39 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,78%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 15,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 617.206.099.725 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 611.931.139.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP như sau:
- Có quan hệ với 74 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,11 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 57,78%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 15,56%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 617.206.099.725 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 611.931.139.160 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,85%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Điều tra hình sự/BQP như sau:
- Là chủ đầu tư của 9 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 63 KHLCNT trong đó có 57 KHLCNT tự đăng tải, có 6 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 51 TBMT trong đó tự mời thầu 45 TBMT, có 6 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT02: Mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆP NAM HƯNG
11/08/2026 14:27
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01: Lập HSMT và đánh giá HSDT mau sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ DGTECH VIỆT NAM
16/07/2026 11:09
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải TBMT GT02: Mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 20:08
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự năm 2026 của Cục ĐTHS/BQP với 2 gói thầu.
29/06/2026 09:01
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ LINH ANH
23/06/2026 17:50
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm trang thiết bị cho Cơ quan Cục Điều tra hình sự năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 09:57
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn phạm nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALIGRO
03/04/2026 13:48
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn cần thực hiện trước dự án Triển khai hệ thống kiểm soát an ninh tại cơ sở giam giữ thuộc Cục Điều tra hình sự/BQP với 3 gói thầu.
16/03/2026 16:19
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải TBMT GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn phạm nhân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn cho phạm nhân năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALIGRO
16/06/2025 13:53
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu đợt 4 Dự án Tăng cường hiện đại hóa, nâng cao năng lực ngành Điều tra hình sự Quân đội của Cục Điều tra hình sự/BQP với 2 gói thầu.
09/06/2025 14:24
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố KQMT gói thầu GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn cho phạm nhân năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
05/06/2025 10:07
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT02.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH CÔNG NGHỆ MINH PHÁT VIỆT NAM, CÔNG TY TNHH XUẤT NHẬP KHẨU CÔNG NGHỆ HOÀNG LONG
28/05/2025 07:09
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải TBMT GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn cho phạm nhân năm 2025 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
27/05/2025 10:20
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Dự toán mua sắm quần, áo, chăn, màn cho phạm nhân năm 2025 của Cục ĐTHS/BQP với 1 gói thầu.
08/05/2025 09:46
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT03.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH MỘT THÀNH VIÊN TOYOTA MỸ ĐÌNH
07/05/2025 16:28
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT02: Mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ ĐIỆP NAM HƯNG
11/08/2026 14:27
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01: Lập HSMT và đánh giá HSDT mau sắm trang thiết bị.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ DGTECH VIỆT NAM
16/07/2026 11:09
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải TBMT GT02: Mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/07/2026 20:08
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT KHLCNT Dự toán mua sắm trang thiết bị ngành Điều tra hình sự năm 2026 của Cục ĐTHS/BQP với 2 gói thầu.
29/06/2026 09:01
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ SỐ LINH ANH
23/06/2026 17:50
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Dự toán mua sắm trang thiết bị cho Cơ quan Cục Điều tra hình sự năm 2026 với 1 gói thầu.
18/05/2026 09:57
Cục Điều tra hình sự/BQP công bố kết quả gói thầu GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn phạm nhân năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ALIGRO
03/04/2026 13:48
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải KHLCNT Các gói thầu tư vấn cần thực hiện trước dự án Triển khai hệ thống kiểm soát an ninh tại cơ sở giam giữ thuộc Cục Điều tra hình sự/BQP với 3 gói thầu.
16/03/2026 16:19
Cục Điều tra hình sự/BQP đăng tải TBMT GT01: Mua sắm quần, áo, chăn, màn phạm nhân năm 2026 theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
13/03/2026 15:48
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP đã đăng tải 62 KHLCNT, trong đó có 133 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP đã đăng tải 45 TBMT trong 41 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 45 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP đã đăng tải 100 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 100 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 60 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP có quan hệ với 74 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP có quan hệ với 28 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Điều tra hình sự/BQP có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Lương tâm trong sáng là cái gối mềm mại nhất. "
Andersen (Đan Mạch)