Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 6 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 64 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 129 gói thầu, trong đó có 56 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 84 gói (với 96 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 43 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 29 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,46%, Xây lắp 9,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 571.762.925.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.092.547.935 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 43,32%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội như sau:
- Có quan hệ với 67 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,08 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 86,46%, Xây lắp 9,38%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 4,17%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 571.762.925.093 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 324.092.547.935 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 43,32%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 55 KHLCNT trong đó có 54 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 75 TBMT trong đó tự mời thầu 74 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán công trình hoàn thành của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn Thủ Đô
16/11/2022 15:31
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: Kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây; Kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai. của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Khảo sát Đo đạc và Bản đồ.
12/10/2022 16:31
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Dược Vương
10/10/2022 08:40
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOMA
30/09/2022 08:18
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HQ38 VIỆT NAM
14/09/2022 09:51
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây, kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
29/08/2022 15:05
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:11
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 10:49
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán công trình hoàn thành.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn Thủ Đô
16/11/2022 15:31
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố kết quả gói thầu Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: Kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây; Kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Khảo sát Đo đạc và Bản đồ.
12/10/2022 16:31
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố kết quả gói thầu Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Dược Vương
10/10/2022 08:40
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOMA
30/09/2022 08:18
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố KQMT gói thầu Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 với 5 nhà thầu tham gia.
15/09/2022 14:06
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HQ38 VIỆT NAM
14/09/2022 09:51
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây, kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai với 1 gói thầu.
29/08/2022 15:05
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đăng tải TBMT Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 14:41
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội công bố KQMT gói thầu Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 với 2 nhà thầu tham gia.
16/08/2022 08:34
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:11
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Kiểm toán quyết toán công trình hoàn thành của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Kiểm toán Tư vấn Thủ Đô
16/11/2022 15:31
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: Kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây; Kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai. của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty Cổ phần Tư vấn Thiết kế Khảo sát Đo đạc và Bản đồ.
12/10/2022 16:31
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty cổ phần thương mại Dược Vương
10/10/2022 08:40
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Giám sát thi công xây dựng của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TOMA
30/09/2022 08:18
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải kết quả gói thầu Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TƯ VẤN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG THƯƠNG MẠI HQ38 VIỆT NAM
14/09/2022 09:51
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải KHLCNT Đo đạc, lập Bản đồ hiện trạng tỷ lệ 1/500 phục vụ việc cấp chỉ giới đường đỏ và cấp giấy chứng nhận quyền sử dụng đất khu đất: kho Phụng Thượng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Sơn Tây, kho Tam Hưng thuộc Chi cục Dự trữ Nhà nước Thanh Oai của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
29/08/2022 15:05
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
25/08/2022 14:41
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải KHLCNT gói thầu mua sắm giá kê đa năng phục vụ bảo quản vật tư, thiết bị theo chỉ tiêu, kế hoạch DTQG năm 2022 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với 1 gói thầu.
08/08/2022 16:11
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 10:49
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT Sửa chữa chống thấm, chống dột mái kho C1,C2,C3 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội với hình thức Chào hàng cạnh tranh trong nước.
28/07/2022 09:42
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải 64 KHLCNT, trong đó có 129 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải 96 TBMT trong 84 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 74 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 22 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội đã đăng tải 88 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 88 gói, hủy thầu 2 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội có quan hệ với 67 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội có quan hệ với 8 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Hà Nội có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Nhiệm vụ quan trọng nhất của chúng ta là biến đổi ý thức của mình để bạo lực không còn là một lựa chọn trong cuộc sống cá nhân, để hiểu rằng một thế giới hòa bình chỉ có thể có được nếu chúng ta coi nhau như những con người hòa bình, từng cá nhân một. "
Deepak Chopra
Sự kiện trong nước: Từ ngày 5 đến ngày 7-9-1954 đã diễn ra Hội nghị Ban chấp hành Trung ương Đảng. Hội nghị kiểm điểm tình hình mới sau hiệp định Giơnevơ và đề ra nhiệm vụ cho toàn Đảng toàn dân ta là: "Hàn gắn những vết thương chiến tranh, phục hồi kinh tế quốc dân, giảm bớt những khó khăn về đời sống nhân dân, phát triển kinh tế một cách có kế hoạch và từng bước mở rộng việc giao lưu kinh tế giữa thành thị và thôn quê". Hội nghị nêu lên 4 đặc điểm của tình hình nước ta: 1- Từ chiến tranh chuyển sang hòa bình 2- Nước ta tạm thời chia làm hai miền 3- Từ nông thôn chuyển vào thành thị 4- Từ phân tán chuyển đến tập trung.