Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 3 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 2 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 220 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 485 gói thầu, trong đó có 209 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 352 gói (với 364 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 496 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 272 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 89 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 89 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,46%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 5,77%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.430.774.634.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 908.084.102.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 193 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 63,46%, Xây lắp 25,00%, Tư vấn 5,77%, Phi tư vấn 3,85%, Hỗn hợp 1,92%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.430.774.634.253 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 908.084.102.051 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 36,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 225 KHLCNT trong đó có 217 KHLCNT tự đăng tải, có 8 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 149 TBMT trong đó tự mời thầu 138 TBMT, có 11 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: dịch vụ xông hơi, khử trùng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:57
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giám định số lượng, chất lượng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:50
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: vận chuyển 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
08/10/2024 14:20
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Bảo quản định kỳ thép tấm dự trữ quốc gia loại 10 x 1.500 x 6.000 mm năm 2024 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
07/10/2024 14:44
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
04/10/2024 10:07
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: thuê dịch vụ vận chuyển 1.437,2 tấn gạo hỗ trợ học sinh tỉnh Nghệ An học kỳ I năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
04/10/2024 09:55
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ bán đấu giá thóc, gạo dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2023 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
12/12/2023 09:48
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm kho Hưng Đông của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:43
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Chợ Bộng của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:28
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Nghi Mỹ của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: dịch vụ xông hơi, khử trùng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:57
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giám định số lượng, chất lượng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:50
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: vận chuyển 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba với 1 gói thầu.
08/10/2024 14:20
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Bảo quản định kỳ thép tấm dự trữ quốc gia loại 10 x 1.500 x 6.000 mm năm 2024 với 1 gói thầu.
07/10/2024 14:44
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung với 1 gói thầu.
04/10/2024 10:07
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: thuê dịch vụ vận chuyển 1.437,2 tấn gạo hỗ trợ học sinh tỉnh Nghệ An học kỳ I năm học 2024-2025 với 1 gói thầu.
04/10/2024 09:55
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ bán đấu giá thóc, gạo dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2023 với 1 gói thầu.
12/12/2023 09:48
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm kho Hưng Đông với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:43
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Chợ Bộng với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:28
Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Nghi Mỹ với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: dịch vụ xông hơi, khử trùng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:57
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ giám định số lượng, chất lượng 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
17/10/2024 10:50
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: vận chuyển 4.750 tấn gạo dự trữ quốc gia viện trợ cho Cuba của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
08/10/2024 14:20
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Bảo quản định kỳ thép tấm dự trữ quốc gia loại 10 x 1.500 x 6.000 mm năm 2024 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
07/10/2024 14:44
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu gói thầu mua sắm xe ô tô phục vụ công tác chung của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
04/10/2024 10:07
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Lựa chọn nhà thầu dự toán mua sắm: thuê dịch vụ vận chuyển 1.437,2 tấn gạo hỗ trợ học sinh tỉnh Nghệ An học kỳ I năm học 2024-2025 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
04/10/2024 09:55
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu cung cấp dịch vụ bán đấu giá thóc, gạo dự trữ quốc gia thuộc chỉ tiêu kế hoạch xuất bán năm 2023 của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 1 gói thầu.
12/12/2023 09:48
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa điểm kho Hưng Đông của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:43
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Chợ Bộng của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:28
Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Sửa chữa khắc phục hậu quả do mưa bão năm 2023 gây ra tại điểm kho Nghi Mỹ của chủ đầu tư Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh với 2 gói thầu.
23/11/2023 14:10
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải 220 KHLCNT, trong đó có 485 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải 364 TBMT trong 352 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 138 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 226 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh đã đăng tải 496 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 496 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 272 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh có quan hệ với 193 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh có quan hệ với 11 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Dự trữ Nhà nước khu vực Nghệ Tĩnh có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Mọi hành vi ngu xuẩn đều xuất phát tự sự bắt chước những người chúng ta không thể giống. "
Samuel Johnson
Sự kiện trong nước: Ngày 6-9-1961, 400 công nhân hãng dầu Mỹ Stanvac ở Sài Gòn bãi công xưởng. Cuộc bãi công này kéo dài đến ngày 22-9, làm tê liệt 100 trạm bán dầu, làm ngừng trệ việc cấp xăng cho máy bay Mỹ, gây cho bọn chủ thiệt hại mỗi ngày từ 3 đến 4 triệu đồng nguỵ Sài Gòn. Cuối cùng bọn Mỹ buộc phải tăng lương cho công nhân hãng dầu Stanvac từ 6 - 12%.