Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Đã công bố 1 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 275 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 358 gói thầu, trong đó có 273 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 61 gói (với 64 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 267 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 265 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,31%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 1,56%, Phi tư vấn 7,81%, Hỗn hợp 1,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.229.317.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.598.852.832 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Có quan hệ với 60 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,54 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 70,31%, Xây lắp 18,75%, Tư vấn 1,56%, Phi tư vấn 7,81%, Hỗn hợp 1,56%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 109.229.317.132 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 108.598.852.832 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh như sau:
- Là chủ đầu tư của 1 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 267 KHLCNT trong đó có 267 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 45 TBMT trong đó tự mời thầu 43 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
26/12/2024 08:46
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:23
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:22
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
16/12/2024 17:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
31/10/2024 09:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
31/10/2024 09:18
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
24/06/2024 15:00
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:18
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo, tập huấn công tác chống gian lận, giả mạo xuất xứ, ghi nhãn hàng hoá cho cán bộ công chức Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
14/06/2024 16:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chuồng chó di động tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Vũng Áng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng 688
07/06/2024 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
26/12/2024 08:46
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh công bố KQMT gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 08:03
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:23
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:22
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo với 1 gói thầu.
16/12/2024 17:11
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
31/10/2024 09:24
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo với 1 gói thầu.
31/10/2024 09:18
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
24/06/2024 15:00
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:18
Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh công bố kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo, tập huấn công tác chống gian lận, giả mạo xuất xứ, ghi nhãn hàng hoá cho cán bộ công chức Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
14/06/2024 16:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
26/12/2024 08:46
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 17:23
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải TBMT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 16:22
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ sửa chữa, thay thế thiết bị thuộc máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
16/12/2024 17:11
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
31/10/2024 09:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp dịch vụ bảo trì bảo dưỡng máy soi chiếu hành lý tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Quốc tế Cầu Treo của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
31/10/2024 09:18
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ TOẢN VINH
24/06/2024 15:00
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải KHLCNT Cung cấp trang phục cho lực lượng bảo vệ cơ quan và đối tượng lao động hợp đồng giản đơn tại Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh với 1 gói thầu.
24/06/2024 14:18
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Cung cấp dịch vụ đào tạo, tập huấn công tác chống gian lận, giả mạo xuất xứ, ghi nhãn hàng hoá cho cán bộ công chức Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
14/06/2024 16:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm chuồng chó di động tại Chi cục Hải quan cửa khẩu Cảng Vũng Áng của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH sản xuất và xây dựng 688
07/06/2024 07:57
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 275 KHLCNT, trong đó có 358 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 64 TBMT trong 61 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 43 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 21 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh đã đăng tải 97 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 97 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 59 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 60 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 9 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Hà Tĩnh có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mọi điều lớn lao đều đơn giản, và nhiều điều có thể được thể hiện chỉ bằng một danh từ: tự do, công lý, danh dự, bổn phận, khoan dung, hy vọng. "
Winston Churchill