Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 72 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 128 gói thầu, trong đó có 72 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 29 gói (với 30 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 2 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 64 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 63 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.407.221.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.912.301.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,15%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Có quan hệ với 90 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 53,33%, Xây lắp 26,67%, Tư vấn 10,00%, Phi tư vấn 10,00%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 89.407.221.826 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 83.912.301.220 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 6,15%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 69 KHLCNT trong đó có 68 KHLCNT tự đăng tải, có 1 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 26 TBMT trong đó tự mời thầu 25 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
21/12/2024 15:59
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
20/12/2024 16:12
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:55
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:50
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công phòng chống mối của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỪ MỐI VÀ CÔN TRÙNG AN SINH
27/06/2024 15:25
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG FPT
05/06/2024 22:59
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/05/2024 15:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
17/04/2024 20:07
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in A4 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ MINH
05/03/2024 16:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính và máy in A4 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
21/12/2024 15:59
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
20/12/2024 16:12
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:55
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:50
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công phòng chống mối.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỪ MỐI VÀ CÔN TRÙNG AN SINH
27/06/2024 15:25
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG FPT
05/06/2024 22:59
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố KQMT gói thầu Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 với 3 nhà thầu tham gia.
08/05/2024 16:37
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đăng tải TBMT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/05/2024 15:15
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 với 1 gói thầu.
17/04/2024 20:07
Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa công bố kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in A4.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ MINH
05/03/2024 16:44
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH KỸ THUẬT BEN TA
21/12/2024 15:59
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: Trường Hải quan Việt Nam
20/12/2024 16:12
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu Tập huấn kỹ năng xử lý vi phạm hành chính trong lĩnh vực hải quan cho công chức Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:55
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Bảo trì, bảo dưỡng 05 máy soi hành lý, hàng hóa của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
20/12/2024 15:50
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 11: Thi công phòng chống mối của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRỪ MỐI VÀ CÔN TRÙNG AN SINH
27/06/2024 15:25
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN VIỄN THÔNG FPT
05/06/2024 22:59
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
02/05/2024 15:15
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải KHLCNT Gói thầu: Thuê kênh truyền của Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với 1 gói thầu.
17/04/2024 20:07
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm máy vi tính và máy in A4 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TRÍ MINH
05/03/2024 16:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT Mua sắm máy vi tính và máy in A4 của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
16/01/2024 11:00
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 72 KHLCNT, trong đó có 128 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 30 TBMT trong 29 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 25 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa đã đăng tải 104 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 104 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 82 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 90 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Khánh Hòa có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Chính quyền cần tới cả người chăn cừu lẫn đồ tể. "
Voltaire