Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Đã công bố 10 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 1 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 40 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 48 gói thầu, trong đó có 38 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 6 gói (với 6 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 34 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 34 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.684.538.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.654.958.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 13 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 0 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 33,33%, Xây lắp 66,67%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 8.684.538.710 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 8.654.958.210 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,34%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 10 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 43 KHLCNT trong đó có 34 KHLCNT tự đăng tải, có 9 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 16 TBMT trong đó tự mời thầu 1 TBMT, có 15 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ HÙNG DŨNG
01/01/2025 09:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:42
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:38
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thiết bị CNTT thông thường tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
17/12/2023 20:03
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/10/2023 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin thông thường của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Kỹ thuật SMC
12/10/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin thông thường của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2023 20:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Sửa chữa, thay thế thiết bị máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV tại Chi cục Hải quan Thủy An của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
30/08/2023 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Sửa chữa, thay thế thiết bị máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV tại Chi cục Hải quan Thủy An của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2023 21:35
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị đầu phát tia X máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
15/08/2023 21:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế công bố kết quả gói thầu Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ HÙNG DŨNG
01/01/2025 09:44
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:42
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:38
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thiết bị CNTT thông thường tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
17/12/2023 20:03
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/10/2023 18:45
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị đầu phát tia X máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV với 3 gói thầu.
15/08/2023 21:25
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu các gói thầu Mua sắm thiết bị công nghệ thông tin thông thường với 3 gói thầu.
15/08/2023 14:39
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị đầu phát tia X máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV với 3 gói thầu.
26/07/2023 14:59
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm xe mô tô 02 bánh tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
29/05/2023 18:07
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy điều hòa nhiệt độ tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
29/05/2023 17:59
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải kết quả gói thầu Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH GA RA Ô TÔ HÙNG DŨNG
01/01/2025 09:44
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:42
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bão dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô chuyên dùng tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
01/01/2025 09:38
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Mua sắm thiết bị CNTT thông thường tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
17/12/2023 20:03
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị xe ô tô tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
16/10/2023 18:45
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin thông thường của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Thương mại Kỹ thuật SMC
12/10/2023 16:20
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin thông thường của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
04/09/2023 20:30
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 3: Sửa chữa, thay thế thiết bị máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV tại Chi cục Hải quan Thủy An của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế .
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ KỸ THUẬT VÀ THƯƠNG MẠI HÀN VIỆT
30/08/2023 21:08
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG SONG TÝ đã đăng tải TBMT Gói thầu số 3: Sửa chữa, thay thế thiết bị máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV tại Chi cục Hải quan Thủy An của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
15/08/2023 21:35
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu Sửa chữa, thay thế thiết bị đầu phát tia X máy soi hành lý di động Rapiscan 536 SV của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 3 gói thầu.
15/08/2023 21:25
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 40 KHLCNT, trong đó có 48 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 6 TBMT trong 6 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 1 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 5 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 101 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 101 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 100 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 13 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Thì ra, có những chuyện tưởng chừng như rất nhỏ nhặt, dễ dàng bị lãng quên đôi khi lại khiến trái tim chúng ta ngậm ngùi, man mác một nỗi niềm thổn thức tận sâu trong đáy lòng.nho "
Điền Phản