Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 53 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 79 gói thầu, trong đó có 53 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 2 gói (với 2 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 15 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 15 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.988.071.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.901.529.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Có quan hệ với 6 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 5,00 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 50,00%, Xây lắp 50,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 6.988.071.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 6.901.529.660 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,24%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 53 KHLCNT trong đó có 53 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 2 TBMT trong đó tự mời thầu 2 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
15/10/2021 15:22
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục HQCK cảng Chân Mây của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/08/2021 16:04
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/07/2021 10:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, gắn dấu hiệu đặc trưng cho xe ô tô kiểmm soát, giám sát hải quan tại Cục Hải quan tinh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
14/06/2021 16:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Photocopy tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:16
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy phát điện tại các đơn vị thuộc Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/05/2021 16:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục Hải quan Thủy AN của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/03/2021 08:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng định kỳ máy soi Rapiscan 567M của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
24/02/2021 07:53
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư: Sửa chữa cải tạo kè chống xói lở công trình trụ sở Chi cục HQ cửa khẩu A Đớt của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 2 gói thầu.
05/02/2021 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
15/10/2021 15:22
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục HQCK cảng Chân Mây với 1 gói thầu.
30/08/2021 16:04
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/07/2021 10:31
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, gắn dấu hiệu đặc trưng cho xe ô tô kiểmm soát, giám sát hải quan tại Cục Hải quan tinh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
14/06/2021 16:31
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Photocopy tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:16
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy phát điện tại các đơn vị thuộc Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:09
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/05/2021 16:24
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục Hải quan Thủy AN với 1 gói thầu.
08/03/2021 08:09
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng định kỳ máy soi Rapiscan 567M với 1 gói thầu.
24/02/2021 07:53
Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đăng tải KHLCNT dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư: Sửa chữa cải tạo kè chống xói lở công trình trụ sở Chi cục HQ cửa khẩu A Đớt với 2 gói thầu.
05/02/2021 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị công nghệ thông tin tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
15/10/2021 15:22
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm Bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục HQCK cảng Chân Mây của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
30/08/2021 16:04
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
19/07/2021 10:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm trang bị, gắn dấu hiệu đặc trưng cho xe ô tô kiểmm soát, giám sát hải quan tại Cục Hải quan tinh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
14/06/2021 16:31
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm máy Photocopy tại Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:16
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa hệ thống máy phát điện tại các đơn vị thuộc Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
09/06/2021 09:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng, sửa chữa, thay thế thiết bị hệ thống PCCC tại các đơn vị thuộc và trực thuộc Cục Hải tỉnh Thừa Thiên Huế của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
05/05/2021 16:24
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Mua sắm bảng đèn Led điện tử ngoài trời tại Chi cục Hải quan Thủy AN của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
08/03/2021 08:09
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT Bảo dưỡng định kỳ máy soi Rapiscan 567M của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 1 gói thầu.
24/02/2021 07:53
Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải KHLCNT dự toán và kế hoạch lựa chọn nhà thầu chuẩn bị đầu tư: Sửa chữa cải tạo kè chống xói lở công trình trụ sở Chi cục HQ cửa khẩu A Đớt của chủ đầu tư Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế với 2 gói thầu.
05/02/2021 14:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 53 KHLCNT, trong đó có 79 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 2 TBMT trong 2 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 2 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế đã đăng tải 2 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 2 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 0 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 6 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hải quan tỉnh Thừa Thiên Huế có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình cảm thời tuổi trẻ, thuần khiết và trong suốt tựa pha lê nhưng cũng rất mong manh, chỉ cần không cẩn thận, sẽ để lại vết sẹo trong lòng đôi bên, lâu ngày khó mà lành lặn được. Khi vết thương chất chứa góp nhặt theo từng năm tháng sẽ dần trở thành sự tổn thương. "
Tâm Văn
Sự kiện trong nước: Ngày 4-9-1945 Hồ Chủ tịch đã ký sắc lệnh "Tổ chức quỹ Độc lập". Quyết định này xuất phát từ chính quyền cách mạng đang gặp muôn vàn khó khăn, nhất là về tài chính. Ta tiếp quản Ngân khố Trung ương chỉ có hơn 1 triệu đồng mà một nửa là hào rách, sắp huỷ. Mọi chi tiêu đều dựa vào dân. Nhân dịp chính phủ phát động "Tuần lễ vàng" từ ngày 17 đến 24-9-1945, Hồ Chủ tịch cũng gửi thư kêu gọi đồng bào cả nước. Chỉ trong thời gian ngắn đã quyên góp được 370 kg vàng và 40 triệu đồng cho quỹ Quốc phòng và 20 triệu đồng cho quỹ Độc lập, góp phần giải quyết khó khăn về tài chính lúc bấy giờ.