Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Đã công bố 4 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 4 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 19 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 19 gói thầu, trong đó có 19 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 9 gói (với 10 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 5 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.266.583.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.877.704.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Có quan hệ với 14 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,00%, Xây lắp 10,00%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 16.266.583.389 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 15.877.704.530 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,39%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 4 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 19 KHLCNT trong đó có 19 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 10 TBMT trong đó tự mời thầu 10 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tân dược của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VÀ DƯỢC PHẨM HOÀN CẦU
12/03/2025 10:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc tân dược của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất và vật tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
25/02/2025 10:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
17/02/2025 13:19
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:54
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giá sắt và ván gỗ kê hàng quân nhu của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
19/11/2024 15:55
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU HÀ THÀNH
28/08/2024 17:42
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua doanh cụ quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
21/08/2024 17:28
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua doanh cụ quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
19/08/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua thuốc tân dược.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VÀ DƯỢC PHẨM HOÀN CẦU
12/03/2025 10:20
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua thuốc tân dược với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:58
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua Hoá chất và vật tế.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
25/02/2025 10:58
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế với 1 gói thầu.
17/02/2025 13:19
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:54
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua sắm giá sắt và ván gỗ kê hàng quân nhu với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:07
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024 với 1 gói thầu.
19/11/2024 15:55
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU HÀ THÀNH
28/08/2024 17:42
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc công bố kết quả gói thầu Mua doanh cụ quân y.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
21/08/2024 17:28
Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đăng tải KHLCNT Mua doanh cụ quân y với 1 gói thầu.
19/08/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua thuốc tân dược của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI QUỐC TẾ VÀ DƯỢC PHẨM HOÀN CẦU
12/03/2025 10:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua thuốc tân dược của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
04/03/2025 14:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua Hoá chất và vật tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
25/02/2025 10:58
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
17/02/2025 13:19
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua Hoá chất và vật t y tế của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
17/02/2025 09:54
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua sắm giá sắt và ván gỗ kê hàng quân nhu của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
26/11/2024 16:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
19/11/2024 15:55
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm dầu nhờn động cơ năm 2024 của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI XĂNG DẦU HÀ THÀNH
28/08/2024 17:42
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua doanh cụ quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
21/08/2024 17:28
Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải KHLCNT Mua doanh cụ quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc với 1 gói thầu.
19/08/2024 14:06
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 19 KHLCNT, trong đó có 19 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 10 TBMT trong 9 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 10 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc đã đăng tải 14 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 14 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 6 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 14 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 3 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần Binh chủng Thông tin liên lạc có quan hệ với 1 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự dịu dàng, hy sinh và hào phóng không là tài sản riêng của bất cứ chủng tộc hay tôn giáo nào. "
Mahatma Gandhi