Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 23 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 57 gói thầu, trong đó có 23 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 23 gói (với 32 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 3 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 10 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.821.396.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.679.874.203 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng như sau:
- Có quan hệ với 52 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,70 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 75,00%, Xây lắp 6,25%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 18,75%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 114.821.396.194 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 113.679.874.203 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,99%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 15 KHLCNT trong đó có 15 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 33 TBMT trong đó tự mời thầu 32 TBMT, có 1 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC NỘI THẤT THƯƠNG MẠI THIÊN LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI MẠCH
10/10/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC NỘI THẤT THƯƠNG MẠI THIÊN LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 14:25
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
19/08/2024 11:11
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 10:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
31/07/2024 16:41
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CICC VIỆT NAM
10/07/2024 10:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 14:36
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN AN ĐẠI THỊNH
08/07/2024 21:01
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 18:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
22/06/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ARMYPHARM, Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
19/08/2024 11:11
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y với 1 nhà thầu tham gia.
10/08/2024 10:33
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 10:20
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y.
- Nhà thầu trúng thầu:
31/07/2024 16:41
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y với 1 nhà thầu tham gia.
18/07/2024 15:07
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CICC VIỆT NAM
10/07/2024 10:07
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 14:36
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN AN ĐẠI THỊNH
08/07/2024 21:01
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng công bố KQMT gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ với 1 nhà thầu tham gia.
03/07/2024 09:05
Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 18:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC NỘI THẤT THƯƠNG MẠI THIÊN LONG đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẠI MẠCH
10/10/2024 16:51
Bên mời thầu CÔNG TY TNHH TƯ VẤN XÂY DỰNG KIẾN TRÚC NỘI THẤT THƯƠNG MẠI THIÊN LONG đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
21/08/2024 14:25
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: Cửa hàng thuốc và trang thiết bị y tế Xuân Lương
19/08/2024 11:11
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
01/08/2024 10:20
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
31/07/2024 16:41
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 05: Tư vấn giám sát thi công của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TƯ VẤN VÀ XÂY DỰNG CICC VIỆT NAM
10/07/2024 10:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 02: Mua sắm trong nước thuốc, bông băng, dụng cụ, trang bị quân y của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
09/07/2024 14:36
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN ĐẦU TƯ XÂY DỰNG VÀ THƯƠNG MẠI TÂN AN ĐẠI THỊNH
08/07/2024 21:01
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT Gói thầu số 04: Thi công xây lắp 04 hạng mục cải tạo, nâng cấp (Nhà Chỉ huy Tiểu đoàn, Nhà ở cán bộ chiến sỹ, Nhà ăn + bếp, Nhà trực ban tiếp dân); Xây dựng mới Nhà để xe; Hạ tầng kỹ thuật và phụ trợ của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng với hình thức Đấu thầu rộng rãi.
24/06/2024 18:07
Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải kết quả gói thầu Gói thầu số 06: Tư vấn thẩm định Hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu số 02 của chủ đầu tư Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ VÀ TƯ VẤN RỒNG XANH
22/06/2024 08:24
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải 23 KHLCNT, trong đó có 57 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải 32 TBMT trong 23 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 32 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng đã đăng tải 44 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 44 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 24 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng có quan hệ với 52 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng có quan hệ với 18 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần/Bộ đội Biên phòng có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Webinar Đấu Thầu 360 #03: CEO DEAL - Bạn đưa nhu cầu, CEO đưa quyết định
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
"Không phải giọng nói điều khiển câu chuyện: chính là đôi tai. "
Italo Calvino
Sự kiện trong nước: Để tăng cường điều kiện và đẩy mạnh sản xuất, cải thiện đời sống nhân dân miền núi, góp phần đảm bảo cung cấp và xây dựng nhà nước. Ngày 6-9-1957 Phủ thủ tướng đã ra Nghị định ban hành 10 chính sách khuyến khích sản xuất ở miền núi. Các chính sách này được áp dụng cho các dân tộc thiểu số và đồng bào Kinh sống trong vùng dân tộc thiểu số.