Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 15 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 32 gói thầu, trong đó có 15 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 21 gói (với 22 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 13 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 13 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.863.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.598.895.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Có quan hệ với 26 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,14 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 90,91%, Xây lắp 0%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 9,09%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 22.863.505.000 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 22.598.895.357 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 1,16%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 33 KHLCNT trong đó có 13 KHLCNT tự đăng tải, có 20 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 31 TBMT trong đó tự mời thầu 22 TBMT, có 9 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ MAI TRANG
29/08/2026 18:52
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 06: Sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý _ Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TUYỂN 1966
29/08/2026 18:45
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa bảo đảm công tác vệ sinh phòng dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀN KIẾM
25/08/2026 17:05
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành quân y.
- Nhà thầu trúng thầu: Lại Mạnh Cường
25/08/2026 17:04
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm vật tư, trang thiết bị sửa chữa, hàng hóa năm 2026 với 4 gói thầu.
24/08/2026 15:17
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Sửa chữa các trang thiết bị công nghệ, dụng cụ trạm xưởng, kho các đơn vị trong Bộ Tư lệnh lần 2 năm 2026 với 3 gói thầu.
21/08/2026 15:16
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Bảo đảm TBKT chuyên dụng cho các đơn vị trong Bộ Tư lệnh năm 2026 của Phòng Quân khí với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:53
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 02: Mua sắm dầu nhờn động cơ phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 14:09
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 02: Mua sắm dầu nhờn động cơ phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:34
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 01: Mua sắm nhiên liệu phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư, trang bị ĐL-TN sửa chữa, đồng bộ TBKT năm 2025 của Ban TC-ĐL-CL.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh TM Tổng hợp Ninh An
25/09/2025 17:28
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Bảo đảm vật tư phục vụ sửa chữa xe máy quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH XE 2 GO
28/07/2025 15:33
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố KQMT gói thầu Bảo đảm vật tư phục vụ sửa chữa xe máy quân sự với 1 nhà thầu tham gia.
08/07/2025 09:10
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Bảo đảm vật tư phục vụ sửa chữa xe máy quân sự theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
26/06/2025 10:37
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Bảo đảm TBKT chuyên dụng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHIỆP KAM
05/06/2025 15:23
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Bảo đảm vật tư kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN HỮU HOÀNG VŨ
05/06/2025 15:22
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Sửa chữa tàu quân sự.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI CƠ KHÍ VẬN TẢI HÀ NỘI
22/05/2025 15:33
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố KQMT gói thầu Sửa chữa tàu quân sự với 1 nhà thầu tham gia.
13/05/2025 09:11
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố KQMT gói thầu Bảo đảm vật tư kỹ thuật với 1 nhà thầu tham gia.
12/05/2025 14:32
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố KQMT gói thầu Bảo đảm TBKT chuyên dụng với 1 nhà thầu tham gia.
09/05/2025 14:07
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 07: Mua sắm tài sản phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH VŨ THỊ MAI TRANG
29/08/2026 18:52
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Gói số 06: Sửa chữa tài sản phục vụ công tác quản lý _ Quân nhu.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ TUYỂN 1966
29/08/2026 18:45
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư hàng hóa bảo đảm công tác vệ sinh phòng dịch.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN THƯƠNG MẠI VÀ DƯỢC PHẨM HOÀN KIẾM
25/08/2026 17:05
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA công bố kết quả gói thầu Mua vật tư, văn phòng phẩm phục vụ công tác chuyên ngành quân y.
- Nhà thầu trúng thầu: Lại Mạnh Cường
25/08/2026 17:04
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Dự toán Mua sắm vật tư, trang thiết bị sửa chữa, hàng hóa năm 2026 với 4 gói thầu.
24/08/2026 15:17
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Sửa chữa các trang thiết bị công nghệ, dụng cụ trạm xưởng, kho các đơn vị trong Bộ Tư lệnh lần 2 năm 2026 với 3 gói thầu.
21/08/2026 15:16
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải KHLCNT Bảo đảm TBKT chuyên dụng cho các đơn vị trong Bộ Tư lệnh năm 2026 của Phòng Quân khí với 1 gói thầu.
21/08/2026 09:53
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 02: Mua sắm dầu nhờn động cơ phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
19/08/2026 14:09
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 02: Mua sắm dầu nhờn động cơ phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:34
CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đăng tải TBMT Gói thầu MS 01: Mua sắm nhiên liệu phân cấp theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
10/08/2026 14:33
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 15 KHLCNT, trong đó có 32 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 22 TBMT trong 21 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 22 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA đã đăng tải 40 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 40 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 19 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 26 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 5 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC HẬU CẦN - KỸ THUẬT/ BỘ TƯ LỆNH PHÁO BINH - TÊN LỬA có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Người mẹ hiểu được lời đứa trẻ không nói. "
Khuyết Danh
Sự kiện trong nước: Tối mồng 3-9-1960, Chủ tịch Hồ Chí Minh cùng các Trưởng đoàn đại biểu các Đảng Cộng sản và công nhân dự Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ ba của Đảng Lao động Việt Nam, tham dự dạ hội thanh niên tại vườn Bách Thảo, do Đoàn thanh niên Hà Nội tổ chức, để kỷ niệm lần thứ 15 ngày thành lập nước Việt Nam Dân chủ Cộng hoà và Đại hội đại biểu toàn quốc lần thứ 3 của Đảng. Bác Hồ ân cần hỏi thăm các diễn viên, nhạc công, rồi bước lên sân khấu. Bác đề nghị chuyển cho Bác chiếc "đũa" chỉ huy của nhạc trưởng rồi nói: "Trước khi các đại biểu ra về, chúng ta hãy cùng các vị hát bài Kết đoàn". Bác Hồ giơ cao chiếc đũa, bắt nhịp cho cả dàn đồng ca gồm hơn một ngàn thanh niên.