Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 30 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 91 gói thầu, trong đó có 27 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 43 gói (với 44 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 51 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 51 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,73%, Xây lắp 2,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.590.600.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.735.470.131 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 như sau:
- Có quan hệ với 62 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 2,29 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 97,73%, Xây lắp 2,27%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 0%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 49.590.600.104 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 47.735.470.131 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 3,74%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 76 KHLCNT trong đó có 26 KHLCNT tự đăng tải, có 50 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 44 TBMT trong đó tự mời thầu 36 TBMT, có 8 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang bảo đảm cho lực lượng tuyển dụng vào Ban CHQS cấp xã năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nghiệp vụ nghi lễ năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 14:22
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-05: Mua sắm các loại găng tay, khẩu trang, tất dân sự, dày vải thường phục.
05/08/2026 15:07
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-03: Mua bổ sung găng tay bạt K16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHÁT LỢI
05/08/2026 15:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-06: Mua săm vali, đèn pin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU NGA 3.
04/08/2026 17:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang bổ sung năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 17:14
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: SCTS chuyên dùng tại đơn vị - Tàu thuyền: Mua sắm dây buộc tàu, sơn tàu các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thành Trung 1
22/07/2026 11:59
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT SCTS chuyên dùng tại đơn vị - Tàu thuyền: Mua sắm dây buộc tàu, sơn tàu các loại với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:45
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Sâm
22/07/2026 11:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng tàu thuyền với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01: Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng quý I năm 2026.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DỊCH VỤ VÀ THƯƠNG MẠI VIỆT BÌNH
09/03/2026 22:46
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm dụng cụ cấp dưỡng quý I năm 2026 với 1 gói thầu.
03/03/2026 16:27
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm vật tư Xe máy năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TRÁCH NHIỆM HỮU HẠN MỘT THÀNH VIÊN ĐIỆN NƯỚC SỐ 1
25/06/2025 14:38
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm quân trang gác, nhiệm vụ C, quy tập, thông tin, công tác tàu, đảo, thêm lục địa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HẬU CẦN PHÚC THÁI
18/06/2025 17:33
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-03: Mua sắm dày, dép, ủng, găng tay và các vật dụng thiết yếu.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN 38 PHƯƠNG NAM
18/06/2025 17:32
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm trang thiết bị trạm xưởng và dụng cụ PCCC năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THƯƠNG MẠI DỊCH VỤ TRÀNG THI
16/06/2025 10:43
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu SC 01: Sửa chữa bếp dầu, bếp điện, bếp LHCK đợt 1 năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THIẾT BỊ NHIỆT ĐÔNG Á
05/06/2025 11:34
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số 01: Mua Bảo hiểm trang bị, phương tiện, kho tàng năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: Tổng công ty cổ phần bảo hiểm quân đội
31/05/2025 15:13
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-02: Mua sắm chiếu cói cá nhân K14 và chiếu tàu biển mặt nước (chiếu nhựa K12).
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ QUYẾT CƯỜNG
26/05/2025 11:13
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố KQMT gói thầu Gói thầu số MS-01: Mua sắm trang thiết bị trạm xưởng và dụng cụ PCCC năm 2025 với 1 nhà thầu tham gia.
23/05/2025 11:16
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang bảo đảm cho lực lượng tuyển dụng vào Ban CHQS cấp xã năm 2026 với 1 gói thầu.
27/08/2026 14:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang nghiệp vụ nghi lễ năm 2026 với 2 gói thầu.
27/08/2026 14:22
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-05: Mua sắm các loại găng tay, khẩu trang, tất dân sự, dày vải thường phục.
05/08/2026 15:07
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-03: Mua bổ sung găng tay bạt K16.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ SẢN XUẤT THƯƠNG MẠI PHÁT LỢI
05/08/2026 15:06
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu số MS-06: Mua săm vali, đèn pin.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH ĐỖ THỊ THU NGA 3.
04/08/2026 17:52
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm quân trang bổ sung năm 2026 với 3 gói thầu.
31/07/2026 17:14
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: SCTS chuyên dùng tại đơn vị - Tàu thuyền: Mua sắm dây buộc tàu, sơn tàu các loại.
- Nhà thầu trúng thầu: Hộ kinh doanh Nguyễn Thành Trung 1
22/07/2026 11:59
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT SCTS chuyên dùng tại đơn vị - Tàu thuyền: Mua sắm dây buộc tàu, sơn tàu các loại với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:45
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 công bố kết quả gói thầu Gói thầu: Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng tàu thuyền.
- Nhà thầu trúng thầu: Lê Thị Sâm
22/07/2026 11:30
Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đăng tải KHLCNT Mua sắm trang thiết bị kỹ thuật chuyên dụng tàu thuyền với 1 gói thầu.
22/07/2026 11:22
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đã đăng tải 30 KHLCNT, trong đó có 91 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đã đăng tải 44 TBMT trong 43 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 36 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 8 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 đã đăng tải 72 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 72 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 31 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 có quan hệ với 62 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 có quan hệ với 10 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Hậu cần - Kỹ thuật Quân khu 4 có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Tình yêu ban đầu không hoàn mỹ, chỉ khi đặt hai người gần bên nhau mới biến tình yêu trở nên hoàn mỹ. "
Nguyệt Hạ Điệp Ảnh
Sự kiện trong nước: Nguyễn Huy Tự là nhà thơ đời Lê Hiển Tông, có tên khác nữa là Yên, tự Hữu Chi, hiệu Uẩn Trai. Ông sinh ngày 3-9-1743 tại Trường Lưu, Lại Thạch, La Sơn, tỉnh Hà Tĩnh. Ông là con Thám hoa Nguyễn Huy Oánh. Năm 1759 ông đỗ Hương Cống. Từ năm 1767, ông nhậm chức Tri phủ Quốc Oai. Năm 1770, ông được ưu đãi theo hàng Tiến sĩ, thăng Hiến sát xứ Sơn Nam, sau đó cải sang võ chức tước Nhạc Đình Bá, rồi làm Đốc đồng Sơn Tây. Ông là tác giả truyện thơ nổi tiếng "Hoa Tiên". Khi nhà Hậu Lê suy vong, năm 1789 ông được vua Quang Trung triệu tập vào Phú Xuân, bổ chức Hữu thị lang. Nhưng chẳng bao lâu, ngày 5-9-1790 ông mất, thọ 47 tuổi.