Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Đã công bố 0 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 124 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 127 gói thầu, trong đó có 123 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 102 gói (với 109 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 5 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 4 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,99%, Xây lắp 1,83%, Tư vấn 0,92%, Phi tư vấn 8,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 877.700.449.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 872.584.586.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc như sau:
- Có quan hệ với 107 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,69 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 88,99%, Xây lắp 1,83%, Tư vấn 0,92%, Phi tư vấn 8,26%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 877.700.449.269 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 872.584.586.975 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,58%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc như sau:
- Là chủ đầu tư của 0 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 106 KHLCNT trong đó có 106 KHLCNT tự đăng tải, có 0 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 109 TBMT trong đó tự mời thầu 109 TBMT, có 0 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ONECOM
25/12/2024 13:09
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất văn phòng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
24/12/2024 10:30
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ máy đo phục vụ kiểm tra, đánh giá chất lượng Trang bị Thông tin của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
20/12/2024 17:35
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV VÀ TRANG BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG
19/12/2024 12:14
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ BĐKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
18/12/2024 12:09
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng trang bị, vật tư ngành Quân khí tại Kho K97 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:27
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư nguồn điện của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAH
17/12/2024 21:01
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 19:16
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành thông tin của phòng Tham mưu Kế hoạch của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:27
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công biển bảng chính quy của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP QUANG ANH
17/12/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ONECOM
25/12/2024 13:09
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật chất văn phòng.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
24/12/2024 10:30
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố KQMT gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn với 1 nhà thầu tham gia.
24/12/2024 09:47
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ máy đo phục vụ kiểm tra, đánh giá chất lượng Trang bị Thông tin với 1 gói thầu.
20/12/2024 17:35
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV VÀ TRANG BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG
19/12/2024 12:14
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ BĐKT.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
18/12/2024 12:09
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng trang bị, vật tư ngành Quân khí tại Kho K97 với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:27
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc công bố kết quả gói thầu Mua sắm vật tư nguồn điện.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAH
17/12/2024 21:01
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 19:16
Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đăng tải KHLCNT Mua vật chất văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành thông tin của phòng Tham mưu Kế hoạch với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:27
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN CÔNG NGHỆ VÀ THIẾT BỊ VIỄN THÔNG ONECOM
25/12/2024 13:09
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật chất văn phòng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CỬA HÀNG VŨ TRUNG HIẾU
24/12/2024 10:30
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư đồng bộ máy đo phục vụ kiểm tra, đánh giá chất lượng Trang bị Thông tin của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
20/12/2024 17:35
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TM DV VÀ TRANG BỊ BẢO HỘ LAO ĐỘNG
19/12/2024 12:14
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm công cụ, dụng cụ phục vụ BĐKT của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH PHÁT TRIỂN FLEC
18/12/2024 12:09
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật tư phục vụ công tác bảo quản, bảo dưỡng trang bị, vật tư ngành Quân khí tại Kho K97 của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
18/12/2024 10:27
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Mua sắm vật tư nguồn điện của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH DAH
17/12/2024 21:01
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải TBMT Mua sắm vật tư thiết bị truyền dẫn của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/12/2024 19:16
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải KHLCNT Mua vật chất văn phòng phục vụ hoạt động chuyên ngành thông tin của phòng Tham mưu Kế hoạch của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc với 1 gói thầu.
17/12/2024 14:27
Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải kết quả gói thầu Gia công biển bảng chính quy của chủ đầu tư Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH CỬA HÀNG KINH DOANH TỔNG HỢP QUANG ANH
17/12/2024 14:02
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải 124 KHLCNT, trong đó có 127 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải 109 TBMT trong 102 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 109 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc đã đăng tải 122 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 122 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 21 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc có quan hệ với 107 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc có quan hệ với 6 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật BC Thông tin liên Lạc có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Ăn không ngồi rồi. "
Khuyết Danh