Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT như sau:
- Có quan hệ với 2 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 217 nhà thầu.
- Đã công bố 12 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 354 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 390 gói thầu, trong đó có 342 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 261 gói (với 316 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 2 gói.
- Có 1 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 260 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 135 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 109 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,81%, Xây lắp 8,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.125.867.231.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.119.870.532.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT như sau:
- Có quan hệ với 217 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,49 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 84,81%, Xây lắp 8,86%, Tư vấn 0%, Phi tư vấn 6,33%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 1.125.867.231.885 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 1.119.870.532.157 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 0,53%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT như sau:
- Là chủ đầu tư của 12 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 391 KHLCNT trong đó có 324 KHLCNT tự đăng tải, có 67 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 368 TBMT trong đó tự mời thầu 303 TBMT, có 65 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Gói thầu MS số 06-TT mua sắm vật tư, văn phòng phẩm in ấn tài liệu huấn luyện kỹ thuật với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:03
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 03TL Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT VIỆT NHẬT
17/08/2026 22:23
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Mua sắm xe điện (8 chỗ) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:24
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Mua sắm xe điện (8 chỗ) với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:27
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Gói thầu MS số 03TL Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật với 1 gói thầu.
07/08/2026 22:18
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VẬT LIỆU COMPOSITE
31/07/2026 10:55
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS07-MB/2026: Mua sắm vật tư kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BATECO VIỆT NAM
20/07/2026 16:29
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 15:27
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 04/TMKH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
14/07/2026 20:48
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu MS04/KTQBC-CT: Mua tài sản phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH TRƯƠNG THỊ THANH
27/08/2025 13:48
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu MS03/KTQBC-CT: Mua văn phòng phẩm phục vụ phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HOÀI
27/08/2025 13:43
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu MS02/KTQBC-CT: Mua vật tư, trang bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH PHẠM THỊ CƯ
27/08/2025 13:34
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu MS01/KTQBC-CT: Mua văn phòng phẩm phục vụ Đại hội Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: HỘ KINH DOANH NGUYỄN THỊ HOÀI
26/08/2025 16:32
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT MS04/KTQBC-CT: Mua tài sản phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
18/08/2025 14:50
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT MS03/KTQBC-CT: Mua văn phòng phẩm phục vụ phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
18/08/2025 14:47
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT MS02/KTQBC-CT: Mua vật tư, trang bị văn phòng phục vụ công tác chuyên môn với 1 gói thầu.
18/08/2025 14:44
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT MS01/KTQBC-CT mua văn phòng phẩm phục vụ Đại hội Đảng với 1 gói thầu.
18/08/2025 14:40
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS-01/TT-KTQBC.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN CÔNG NGHỆ MITAS HÀ NỘI
30/07/2025 11:37
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 02TL mua sắm vật tư kỹ thuật năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THIẾT BỊ VÀ DỊCH VỤ VẠN XUÂN
30/07/2025 09:35
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Gói thầu MS số 06-TT mua sắm vật tư, văn phòng phẩm in ấn tài liệu huấn luyện kỹ thuật với 1 gói thầu.
27/08/2026 16:03
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 03TL Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH VẬT TƯ KỸ THUẬT VIỆT NHẬT
17/08/2026 22:23
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Mua sắm xe điện (8 chỗ) theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
11/08/2026 15:24
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Mua sắm xe điện (8 chỗ) với 1 gói thầu.
11/08/2026 10:27
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải KHLCNT Gói thầu MS số 03TL Mua sắm vật tư bảo đảm kỹ thuật với 1 gói thầu.
07/08/2026 22:18
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH SẢN XUẤT VẬT LIỆU COMPOSITE
31/07/2026 10:55
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS07-MB/2026: Mua sắm vật tư kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN BATECO VIỆT NAM
20/07/2026 16:29
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
17/07/2026 15:27
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT công bố kết quả gói thầu Gói thầu MS số 04/TMKH.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH HMKT VIỆT NAM
14/07/2026 20:48
Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đăng tải TBMT Gói thầu MS09-TTh: Mua sắm thiết bị cứu sinh, cứu hỏa theo hình thức Chào hàng cạnh tranh.
13/07/2026 10:37
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đã đăng tải 354 KHLCNT, trong đó có 390 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đã đăng tải 2 TBMST. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đã đăng tải 316 TBMT trong 261 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 303 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 13 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đã đăng tải TBMT có nội dung cần làm rõ. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT đã đăng tải 260 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 260 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 34 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT có quan hệ với 217 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT có quan hệ với 49 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu Cục Kỹ thuật quân, binh chủng/Tổng cục HC-KT có quan hệ với 3 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Sự lo lắng là cơn chóng mặt của tự do. "
Soren Kierkegaard
Sự kiện trong nước: Đầu tháng 9 năm 1950, trên đường đi chiến dịch Biên giới (còn gọi là chiến dịch Cao - Bắc - Lạng), Chủ tịch Hồ Chí Minh đã thăm một đơn vị thanh niên xung phong làm đường phục vụ chiến dịch. Bác Hồ đã tặng thanh niên ta 4 câu thơ: "Không cóviệc gì khó Chỉ sợ lòng không bền Đào núi và lấp biển Quyết chí ắt làm nên"