Thông tin liên hệ
- 0904.634.288, 024.8888.4288
- [email protected]
- Facebook Fanpage: http://fb.com/dauthau.info
- Messenger: http://m.me/dauthau.info
Thông tin liên hệ
Kết quả tìm kiếm không phù hợp? Click Reset để thực hiện lệnh tìm kiếm mới
Tiện ích dành cho bạn:
BÁO CÁO PDF "KẾT QUẢ HOẠT ĐỘNG CỦA DOANH NGHIỆP TẠI THỊ TRƯỜNG MUA SẮM CÔNG"
DauThau.info mới cho ra mắt tính năng xuất báo cáo PDF "Kết quả hoạt động của doanh nghiệp tại thị trường Mua sắm công" nhằm hỗ trợ người dùng ra quyết định đầu tư và chiến lược tài chính hay đánh giá tính khả thi của việc đầu tư vào các dự án/công ty cụ thể… xem chi tiết tại đây.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Có quan hệ với 1 chủ đầu tư.
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Đã công bố 3 dự án đầu tư phát triển, trong đó có 0 dự án chưa công bố KHLCNT.
- Đã công bố 41 kế hoạch lựa chọn nhà thầu với tổng số 88 gói thầu, trong đó có 41 KHLCNT chưa tìm thấy dự án đầu tư
- Đã thực hiện mời thầu 16 gói (với 18 thông báo mời thầu), thực hiện mời sơ tuyển 0 gói.
- Có 0 gói thầu có nội dung cần làm rõ.
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không có TBMT, TBMST.
- Có 0 gói có kết quả mà không có KHLCNT.
- Có 7 gói chưa đăng tải đầy đủ kết quả lựa chọn nhà thầu. Trong đó có 7 gói thầu không tìm thấy TBMT
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.367.994.281 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.712.381.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Kết quả phân tích dữ liệu của phần mềm DauThau.info cho bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Có quan hệ với 51 nhà thầu.
- Trung bình số nhà thầu tham gia mỗi gói thầu là: 1,50 nhà thầu.
- Tỉ lệ lĩnh vực mời thầu: Hàng hoá 61,11%, Xây lắp 16,67%, Tư vấn 11,11%, Phi tư vấn 11,11%, Hỗn hợp 0%, Lĩnh vực khác 0%.
- Tổng giá trị theo gói thầu có KQLCNT hợp lệ là: 64.367.994.281 VNĐ, trong đó tổng giá trị trúng thầu là: 62.712.381.867 VNĐ.
- Tỉ lệ tiết kiệm là: 2,57%.
Bên mời thầu này cũng là chủ đầu tư. Kết quả phân tích dữ liệu cho chủ đầu tư CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG như sau:
- Là chủ đầu tư của 3 dự án đầu tư phát triển.
- Là chủ đầu tư của 65 KHLCNT trong đó có 37 KHLCNT tự đăng tải, có 28 KHLCNT là do đơn vị khác đăng tải.
- Là chủ đầu tư của 20 TBMT trong đó tự mời thầu 18 TBMT, có 2 TBMT là do đơn vị khác mời thầu.
Thông báo
Thông báo
| Tiêu chí đánh giá | Điểm đánh giá |
|---|---|
| Kinh nghiệm | ??? |
| Kinh nghiệm tài chính | ??? |
| Quan hệ của chủ đầu tư/bên mời thầu với nhà thầu | ??? |
| Hiệu quả mời thầu | ??? |
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công, cung cấp lắp đặt nội thất, trang thiết bị Phòng Truyền thống của Văn phòng Trung ương Đảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 22:07
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư và Xây dựng PTN Việt Nam
17/08/2026 21:36
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Đầu tư ĐQA Việt Nam
17/08/2026 20:43
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
29/06/2026 16:26
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
29/06/2026 16:18
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯNG BÀY BẢO TÀNG VÀ DI TÍCH
29/06/2026 16:13
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm thực hiện công tác chỉnh lý
năm 2026 thuộc Đề án chỉnh lý tài liệu cá nhân các đồng chí Ủy viên Bộ Chính trị, Ban Bí thư đã nghỉ hưu, từ trần và một số phông cơ quan tại Lưu trữ cơ quan và Lưu trữ lịch sử của Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
24/06/2026 14:43
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm thực hiện công tác chỉnh lý
năm 2026 thuộc Đề án chỉnh lý tài liệu cá nhân các đồng chí Ủy viên Bộ Chính trị, Ban Bí thư đã nghỉ hưu, từ trần và một số phông cơ quan tại Lưu trữ cơ quan và Lưu trữ lịch sử của Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 04: Giám sát thi công.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Đầu tư ĐQA Việt Nam
19/06/2025 13:17
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Xây dựng chương trình nghệ thuật biểu diễn tại triển lãm kỷ niệm 110 năm Ngày sinh Tổng Bí thư Nguyễn Văn Linh (01/7/1915 – 01/7/2025).
- Nhà thầu trúng thầu: Nhà hát Ca Múa Nhạc Việt Nam
19/06/2025 13:13
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Sản xuất phim về cuộc đời và sự nghiệp của Tổng Bí thư Nguyễn Văn Linh.
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH Phát triển truyền thông Tiến Minh
19/06/2025 13:10
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Thi công trưng bày triển lãm “Tổng Bí thư Nguyễn Văn Linh - Cuộc đời và sự nghiệp”.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN TẠO MẪU IN VÀ QUẢNG CÁO MẶT TRỜI ĐỎ
17/06/2025 11:30
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố KQMT gói thầu Gói thầu 01: Thi công trưng bày triển lãm “Tổng Bí thư Nguyễn Văn Linh - Cuộc đời và sự nghiệp” với 1 nhà thầu tham gia.
14/06/2025 14:05
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Mua sắm văn phòng phẩm phục vụ chỉnh lý tài liệu năm 2025.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
12/06/2025 16:02
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Thay thế thiết bị hệ thống Điều hòa trung tâm.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ THƯƠNG MẠI VÀ DỊCH VỤ LÂM PHÁT
10/06/2025 17:55
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Thay thế thiết bị hệ thống Điều hòa trung tâm với 1 gói thầu.
10/06/2025 17:23
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Kế hoạch lựa chọn nhà thầu thực hiện các gói thầu sản xuất phim và xây dựng chương trình nghệ thuật biểu diễn với 2 gói thầu.
08/06/2025 19:57
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công trưng bày triển lãm “Tổng Bí thư Nguyễn Văn Linh - Cuộc đời và sự nghiệp” theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
05/06/2025 21:53
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải TBMT Gói thầu 01: Thi công, cung cấp lắp đặt nội thất, trang thiết bị Phòng Truyền thống của Văn phòng Trung ương Đảng theo hình thức Đấu thầu rộng rãi.
17/08/2026 22:07
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định hồ sơ mời thầu và kết quả lựa chọn nhà thầu gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Tư vấn Đầu tư và Xây dựng PTN Việt Nam
17/08/2026 21:36
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Lập hồ sơ mời thầu và đánh giá hồ sơ dự thầu gói thầu 01..
- Nhà thầu trúng thầu: Công ty TNHH MTV Đầu tư ĐQA Việt Nam
17/08/2026 20:43
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 03: Thẩm định giá.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY CỔ PHẦN THẨM ĐỊNH GIÁ SMG
29/06/2026 16:26
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 02: Tư vấn thẩm tra Báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH ĐẦU TƯ OTC VIỆT NAM
29/06/2026 16:18
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Gói thầu 01: Tư vấn lập báo cáo kinh tế kỹ thuật.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH TRƯNG BÀY BẢO TÀNG VÀ DI TÍCH
29/06/2026 16:13
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG công bố kết quả gói thầu Mua văn phòng phẩm thực hiện công tác chỉnh lý
năm 2026 thuộc Đề án chỉnh lý tài liệu cá nhân các đồng chí Ủy viên Bộ Chính trị, Ban Bí thư đã nghỉ hưu, từ trần và một số phông cơ quan tại Lưu trữ cơ quan và Lưu trữ lịch sử của Trung ương Đảng.
- Nhà thầu trúng thầu: CÔNG TY TNHH THƯƠNG MẠI 1979S VIỆT NAM
24/06/2026 14:43
CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đăng tải KHLCNT Mua văn phòng phẩm thực hiện công tác chỉnh lý
năm 2026 thuộc Đề án chỉnh lý tài liệu cá nhân các đồng chí Ủy viên Bộ Chính trị, Ban Bí thư đã nghỉ hưu, từ trần và một số phông cơ quan tại Lưu trữ cơ quan và Lưu trữ lịch sử của Trung ương Đảng với 1 gói thầu.
24/06/2026 14:32
Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được KHLCNT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP2.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 41 KHLCNT, trong đó có 88 gói thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Để nhận được TBMT sớm nhất của bên mời thầu này qua email, mời bạn đăng ký gói VIP1.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 18 TBMT trong 16 gói thầu. Trong đó tự mời thầu 18 TBMT, mời thầu cho chủ đầu tư khác 0 TBMT. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG đã đăng tải 87 KQLCNT trong đó:Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
- Đã công bố kết quả của 87 gói, hủy thầu 0 gói (trong số các gói thầu ở trên).
- Có 72 gói có kết quả mà không tìm thấy TBMT, TBMST.
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 51 nhà thầu. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 21 đơn vị tư vấn. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tổng kết: Bên mời thầu CỤC LƯU TRỮ VĂN PHÒNG TRUNG ƯƠNG ĐẢNG có quan hệ với 2 chủ đầu tư. Bảng dữ liệu đã được ẩn đi một phần, để xem đầy đủ thông tin mời bạn Đăng nhập hoặc Đăng ký
Tài khoản này của bạn có thể sử dụng chung ở tất cả hệ thống của chúng tôi, bao gồm DauThau.info, DauThau.Net, DauGia.Net, BaoGia.Net
Tiêu chuẩn ASTM A123 là gì? Yêu cầu về mạ kẽm nhúng nóng và ứng dụng trong đấu thầu
Năng lượng tái tạo là gì? Cách tìm kiếm gói thầu năng lượng tái tạo trên DauThau.info
Người đại diện hợp pháp là gì? Ví dụ và cách tra cứu người đại diện doanh nghiệp
Thương hiệu Quốc gia là gì? Có được ưu đãi khi tham gia đấu thầu không?
Hồ sơ yêu cầu là gì? Quy định về hồ sơ yêu cầu theo từng hình thức lựa chọn nhà thầu
DauThau.info thông báo bảo trì hệ thống ngày 03/09/2026
DauThau.info góp phần lan tỏa giá trị nguồn mở tại Hội thảo Linux và Phần mềm nguồn mở 2026
Từ tìm kiếm gói thầu đến lựa chọn đúng cơ hội kinh doanh
"Mỗi con người đều có thiện và ác ở trong lòng. Ta phải biết làm cho phần tốt ở trong mỗi con người nảy nở như hoa mùa xuân và phần xấu bị mất dần đi, đó là thái độ của người cách mạng. "
Hồ Chí Minh